Kilogramo-puwersa bawat Parisukat na Sentimetro sa Hectopascal

1 kgf/cm²=980.665 hPa

Pormula ng Pagpapalit

Ang pormula para palitan ang Kilogramo-puwersa bawat Parisukat na Sentimetro sa Hectopascal ay ang mga sumusunod:

Hectopascal = Kilogramo-puwersa bawat Parisukat na Sentimetro × 980.665

Ilapat sa iyong kalkulasyon:

1 kgf/cm² × 980.665 = 980.665 hPa

Tungkol sa pagpapalit na ito

Ang 1 Kilogramo-puwersa bawat Parisukat na Sentimetro (kgf/cm²) ay katumbas ng 980.665 hPa, at ang 1 Hectopascal (hPa) ay katumbas ng 0.00101971621 kgf/cm².

Mga Sikat na Halaga ng Pagpapalit (Talahanayan ng Pagpapalit)

Kilogramo-puwersa bawat Parisukat na SentimetroHectopascal
0.01 kgf/cm²9.80665 hPa
0.1 kgf/cm²98.0665 hPa
1 kgf/cm²980.665 hPa
2 kgf/cm²1,961.33 hPa
3 kgf/cm²2,941.995 hPa
4 kgf/cm²3,922.66 hPa
5 kgf/cm²4,903.325 hPa
6 kgf/cm²5,883.99 hPa
7 kgf/cm²6,864.655 hPa
8 kgf/cm²7,845.32 hPa
9 kgf/cm²8,825.985 hPa
10 kgf/cm²9,806.65 hPa
20 kgf/cm²19,613.3 hPa
30 kgf/cm²29,419.95 hPa
40 kgf/cm²39,226.6 hPa
50 kgf/cm²49,033.25 hPa
60 kgf/cm²58,839.9 hPa
70 kgf/cm²68,646.55 hPa
80 kgf/cm²78,453.2 hPa
90 kgf/cm²88,259.85 hPa
100 kgf/cm²98,066.5 hPa
200 kgf/cm²196,133 hPa
300 kgf/cm²294,199.5 hPa
500 kgf/cm²490,332.5 hPa
1,000 kgf/cm²980,665 hPa
10,000 kgf/cm²9,806,650 hPa

Paghahambing ng Yunit

1 kgf/cm² (Kilogramo-puwersa bawat Parisukat na Sentimetro) =
Pascal98,066.5 Pa
Hectopascal980.665 hPa
Kilopascal98.0665 kPa
Megapascal0.0980665 MPa
Gigapascal0.0000980665 GPa
Bar0.980665 bar
Milibar980.665 mbar
Libra bawat Parisukat na Pulgada14.2233433 psi
Kilolibra bawat Parisukat na Pulgada0.0142233433 ksi
Libra bawat Parisukat na Talampakan2,048.16144 psf
Kilogramo-puwersa bawat Parisukat na Sentimetro1 kgf/cm²
Atmosphere0.967841105 atm
Torr735.55924 Torr
Milimetro ng Asoge735.559135 mmHg
Pulgada ng Asoge28.959018 inHg
Milimetro ng Tubig10,000 mmH₂O
Pulgada ng Tubig393.700787 inH₂O
1 hPa (Hectopascal) =
Pascal100 Pa
Hectopascal1 hPa
Kilopascal0.1 kPa
Megapascal0.0001 MPa
Gigapascal0.0000001 GPa
Bar0.001 bar
Milibar1 mbar
Libra bawat Parisukat na Pulgada0.0145037738 psi
Kilolibra bawat Parisukat na Pulgada0.0000145037738 ksi
Libra bawat Parisukat na Talampakan2.08854342 psf
Kilogramo-puwersa bawat Parisukat na Sentimetro0.00101971621 kgf/cm²
Atmosphere0.000986923267 atm
Torr0.750061683 Torr
Milimetro ng Asoge0.750061576 mmHg
Pulgada ng Asoge0.0295299802 inHg
Milimetro ng Tubig10.1971621 mmH₂O
Pulgada ng Tubig0.401463076 inH₂O

Mga Kaugnay na Pagpapalit

Kilogramo-puwersa bawat Parisukat na Sentimetro → Pascal (kgf/cm² → Pa)Kilogramo-puwersa bawat Parisukat na Sentimetro → Kilopascal (kgf/cm² → kPa)Kilogramo-puwersa bawat Parisukat na Sentimetro → Megapascal (kgf/cm² → MPa)Kilogramo-puwersa bawat Parisukat na Sentimetro → Gigapascal (kgf/cm² → GPa)Kilogramo-puwersa bawat Parisukat na Sentimetro → Bar (kgf/cm² → bar)Kilogramo-puwersa bawat Parisukat na Sentimetro → Milibar (kgf/cm² → mbar)Kilogramo-puwersa bawat Parisukat na Sentimetro → Libra bawat Parisukat na Pulgada (kgf/cm² → psi)Kilogramo-puwersa bawat Parisukat na Sentimetro → Kilolibra bawat Parisukat na Pulgada (kgf/cm² → ksi)Kilogramo-puwersa bawat Parisukat na Sentimetro → Libra bawat Parisukat na Talampakan (kgf/cm² → psf)Kilogramo-puwersa bawat Parisukat na Sentimetro → Atmosphere (kgf/cm² → atm)Kilogramo-puwersa bawat Parisukat na Sentimetro → Torr (kgf/cm² → Torr)Kilogramo-puwersa bawat Parisukat na Sentimetro → Milimetro ng Asoge (kgf/cm² → mmHg)Kilogramo-puwersa bawat Parisukat na Sentimetro → Pulgada ng Asoge (kgf/cm² → inHg)Kilogramo-puwersa bawat Parisukat na Sentimetro → Milimetro ng Tubig (kgf/cm² → mmH₂O)Kilogramo-puwersa bawat Parisukat na Sentimetro → Pulgada ng Tubig (kgf/cm² → inH₂O)
Pascal → Hectopascal (Pa → hPa)Kilopascal → Hectopascal (kPa → hPa)Megapascal → Hectopascal (MPa → hPa)Gigapascal → Hectopascal (GPa → hPa)Bar → Hectopascal (bar → hPa)Milibar → Hectopascal (mbar → hPa)Libra bawat Parisukat na Pulgada → Hectopascal (psi → hPa)Kilolibra bawat Parisukat na Pulgada → Hectopascal (ksi → hPa)Libra bawat Parisukat na Talampakan → Hectopascal (psf → hPa)Atmosphere → Hectopascal (atm → hPa)Torr → Hectopascal (Torr → hPa)Milimetro ng Asoge → Hectopascal (mmHg → hPa)Pulgada ng Asoge → Hectopascal (inHg → hPa)Milimetro ng Tubig → Hectopascal (mmH₂O → hPa)Pulgada ng Tubig → Hectopascal (inH₂O → hPa)