Sentimita kwenda Mil (Elfu Moja ya Inchi)

1 cm=393.700787 mil

Fomula ya Ubadilishaji

Fomula ya kubadilisha Sentimita kwenda Mil (Elfu Moja ya Inchi) ni ifuatayo:

Mil (Elfu Moja ya Inchi) = Sentimita × 393.700787

Tumia kwenye hesabu yako:

1 cm × 393.700787 = 393.700787 mil

Kuhusu ubadilishaji huu

1 Sentimita (cm) ni sawa na 393.700787 mil, na 1 Mil (Elfu Moja ya Inchi) (mil) ni sawa na 0.00254 cm.

Thamani za Ubadilishaji Maarufu (Jedwali la Ubadilishaji)

SentimitaMil (Elfu Moja ya Inchi)
0.01 cm3.93700787 mil
0.1 cm39.3700787 mil
1 cm393.700787 mil
2 cm787.401575 mil
3 cm1,181.10236 mil
4 cm1,574.80315 mil
5 cm1,968.50394 mil
6 cm2,362.20472 mil
7 cm2,755.90551 mil
8 cm3,149.6063 mil
9 cm3,543.30709 mil
10 cm3,937.00787 mil
20 cm7,874.01575 mil
30 cm11,811.0236 mil
40 cm15,748.0315 mil
50 cm19,685.0394 mil
60 cm23,622.0472 mil
70 cm27,559.0551 mil
80 cm31,496.063 mil
90 cm35,433.0709 mil
100 cm39,370.0787 mil
200 cm78,740.1575 mil
300 cm118,110.236 mil
500 cm196,850.394 mil
1,000 cm393,700.787 mil
10,000 cm3,937,007.87 mil

Ulinganisho wa Vitengo

1 cm (Sentimita) =
Pikomita10,000,000,000 pm
Angstromu100,000,000 Å
Nanomita10,000,000 nm
Mikromita10,000 μm
Millimita10 mm
Sentimita1 cm
Desimita0.1 dm
Mita0.01 m
Kilomita0.00001 km
Mil (Elfu Moja ya Inchi)393.700787 mil
Inchi0.393700787 in
Yadi0.010936133 yd
Futi ya Uchunguzi wa Marekani0.0328083333 ft (US)
Futi0.032808399 ft
Fathomu0.00546806649 ftm
Furlongi0.0000497096954 fur
Maili0.00000621371192 mi
Maili ya Baharini0.00000539956803 nmi
Kitengo cha Nyota6.68459 × 10⁻¹⁴ AU
Mwaka wa Mwanga1.057 × 10⁻¹⁸ ly
Parseki3.24078 × 10⁻¹⁹ pc
1 mil (Mil (Elfu Moja ya Inchi)) =
Pikomita25,400,000 pm
Angstromu254,000 Å
Nanomita25,400 nm
Mikromita25.4 μm
Millimita0.0254 mm
Sentimita0.00254 cm
Desimita0.000254 dm
Mita0.0000254 m
Kilomita0.0000000254 km
Mil (Elfu Moja ya Inchi)1 mil
Inchi0.001 in
Yadi0.0000277777778 yd
Futi ya Uchunguzi wa Marekani0.0000833331667 ft (US)
Futi0.0000833333333 ft
Fathomu0.0000138888889 ftm
Furlongi0.000000126262626 fur
Maili0.0000000157828283 mi
Maili ya Baharini0.0000000137149028 nmi
Kitengo cha Nyota1.69789 × 10⁻¹⁶ AU
Mwaka wa Mwanga2.68478 × 10⁻²¹ ly
Parseki8.23158 × 10⁻²² pc

Mabadiliko Yanayohusiana

Sentimita → Pikomita (cm → pm)Sentimita → Angstromu (cm → Å)Sentimita → Nanomita (cm → nm)Sentimita → Mikromita (cm → μm)Sentimita → Millimita (cm → mm)Sentimita → Desimita (cm → dm)Sentimita → Mita (cm → m)Sentimita → Kilomita (cm → km)Sentimita → Inchi (cm → in)Sentimita → Yadi (cm → yd)Sentimita → Futi ya Uchunguzi wa Marekani (cm → ft (US))Sentimita → Futi (cm → ft)Sentimita → Fathomu (cm → ftm)Sentimita → Furlongi (cm → fur)Sentimita → Maili (cm → mi)Sentimita → Maili ya Baharini (cm → nmi)Sentimita → Kitengo cha Nyota (cm → AU)Sentimita → Mwaka wa Mwanga (cm → ly)Sentimita → Parseki (cm → pc)
Pikomita → Mil (Elfu Moja ya Inchi) (pm → mil)Angstromu → Mil (Elfu Moja ya Inchi) (Å → mil)Nanomita → Mil (Elfu Moja ya Inchi) (nm → mil)Mikromita → Mil (Elfu Moja ya Inchi) (μm → mil)Millimita → Mil (Elfu Moja ya Inchi) (mm → mil)Desimita → Mil (Elfu Moja ya Inchi) (dm → mil)Mita → Mil (Elfu Moja ya Inchi) (m → mil)Kilomita → Mil (Elfu Moja ya Inchi) (km → mil)Inchi → Mil (Elfu Moja ya Inchi) (in → mil)Yadi → Mil (Elfu Moja ya Inchi) (yd → mil)Futi ya Uchunguzi wa Marekani → Mil (Elfu Moja ya Inchi) (ft (US) → mil)Futi → Mil (Elfu Moja ya Inchi) (ft → mil)Fathomu → Mil (Elfu Moja ya Inchi) (ftm → mil)Furlongi → Mil (Elfu Moja ya Inchi) (fur → mil)Maili → Mil (Elfu Moja ya Inchi) (mi → mil)Maili ya Baharini → Mil (Elfu Moja ya Inchi) (nmi → mil)Kitengo cha Nyota → Mil (Elfu Moja ya Inchi) (AU → mil)Mwaka wa Mwanga → Mil (Elfu Moja ya Inchi) (ly → mil)Parseki → Mil (Elfu Moja ya Inchi) (pc → mil)