Radi kwenda Millisiverti

1 rd=10 mSv

Fomula ya Ubadilishaji

Fomula ya kubadilisha Radi kwenda Millisiverti ni ifuatayo:

Millisiverti = Radi × 10

Tumia kwenye hesabu yako:

1 rd × 10 = 10 mSv

Thamani za Ubadilishaji Maarufu (Jedwali la Ubadilishaji)

RadiMillisiverti
0.01 rd0.1 mSv
0.1 rd1 mSv
1 rd10 mSv
2 rd20 mSv
3 rd30 mSv
4 rd40 mSv
5 rd50 mSv
6 rd60 mSv
7 rd70 mSv
8 rd80 mSv
9 rd90 mSv
10 rd100 mSv
20 rd200 mSv
30 rd300 mSv
40 rd400 mSv
50 rd500 mSv
60 rd600 mSv
70 rd700 mSv
80 rd800 mSv
90 rd900 mSv
100 rd1,000 mSv
200 rd2,000 mSv
300 rd3,000 mSv
500 rd5,000 mSv
1,000 rd10,000 mSv
10,000 rd100,000 mSv

Ulinganisho wa Vitengo

1 rd (Radi) =
Bekereli0.01 Bq
Kilobekereli0.00001 kBq
Megabekereli0.00000001 MBq
Gigabekereli0.00000000001 GBq
Kiuri0.00000000000027027 Ci
Millikiuri0.00000000027027 mCi
Mikrokiuri0.00000027027 μCi
Radi1 rd
Grei0.01 Gy
Siverti0.01 Sv
Millisiverti10 mSv
Mikrosiverti10,000 μSv
Mtu Sawa na Rontgeni1 rem
Millirontgeni Sawa na Mtu1,000 mrem
1 mSv (Millisiverti) =
Bekereli0.001 Bq
Kilobekereli0.000001 kBq
Megabekereli0.000000001 MBq
Gigabekereli0.000000000001 GBq
Kiuri0.000000000000027027 Ci
Millikiuri0.000000000027027 mCi
Mikrokiuri0.000000027027 μCi
Radi0.1 rd
Grei0.001 Gy
Siverti0.001 Sv
Millisiverti1 mSv
Mikrosiverti1,000 μSv
Mtu Sawa na Rontgeni0.1 rem
Millirontgeni Sawa na Mtu100 mrem

Mabadiliko Yanayohusiana

Bekereli → Kilobekereli (Bq → kBq)Bekereli → Megabekereli (Bq → MBq)Bekereli → Gigabekereli (Bq → GBq)Bekereli → Kiuri (Bq → Ci)Bekereli → Millikiuri (Bq → mCi)Bekereli → Mikrokiuri (Bq → μCi)Bekereli → Radi (Bq → rd)Bekereli → Grei (Bq → Gy)Bekereli → Siverti (Bq → Sv)Bekereli → Millisiverti (Bq → mSv)Bekereli → Mikrosiverti (Bq → μSv)Bekereli → Mtu Sawa na Rontgeni (Bq → rem)Bekereli → Millirontgeni Sawa na Mtu (Bq → mrem)
Kilobekereli → Bekereli (kBq → Bq)Kilobekereli → Megabekereli (kBq → MBq)Kilobekereli → Gigabekereli (kBq → GBq)Kilobekereli → Kiuri (kBq → Ci)Kilobekereli → Millikiuri (kBq → mCi)Kilobekereli → Mikrokiuri (kBq → μCi)Kilobekereli → Radi (kBq → rd)Kilobekereli → Grei (kBq → Gy)Kilobekereli → Siverti (kBq → Sv)Kilobekereli → Millisiverti (kBq → mSv)Kilobekereli → Mikrosiverti (kBq → μSv)Kilobekereli → Mtu Sawa na Rontgeni (kBq → rem)Kilobekereli → Millirontgeni Sawa na Mtu (kBq → mrem)
Megabekereli → Bekereli (MBq → Bq)Megabekereli → Kilobekereli (MBq → kBq)Megabekereli → Gigabekereli (MBq → GBq)Megabekereli → Kiuri (MBq → Ci)Megabekereli → Millikiuri (MBq → mCi)Megabekereli → Mikrokiuri (MBq → μCi)Megabekereli → Radi (MBq → rd)Megabekereli → Grei (MBq → Gy)Megabekereli → Siverti (MBq → Sv)Megabekereli → Millisiverti (MBq → mSv)Megabekereli → Mikrosiverti (MBq → μSv)Megabekereli → Mtu Sawa na Rontgeni (MBq → rem)Megabekereli → Millirontgeni Sawa na Mtu (MBq → mrem)
Gigabekereli → Bekereli (GBq → Bq)Gigabekereli → Kilobekereli (GBq → kBq)Gigabekereli → Megabekereli (GBq → MBq)Gigabekereli → Kiuri (GBq → Ci)Gigabekereli → Millikiuri (GBq → mCi)Gigabekereli → Mikrokiuri (GBq → μCi)Gigabekereli → Radi (GBq → rd)Gigabekereli → Grei (GBq → Gy)Gigabekereli → Siverti (GBq → Sv)Gigabekereli → Millisiverti (GBq → mSv)Gigabekereli → Mikrosiverti (GBq → μSv)Gigabekereli → Mtu Sawa na Rontgeni (GBq → rem)Gigabekereli → Millirontgeni Sawa na Mtu (GBq → mrem)
Kiuri → Bekereli (Ci → Bq)Kiuri → Kilobekereli (Ci → kBq)Kiuri → Megabekereli (Ci → MBq)Kiuri → Gigabekereli (Ci → GBq)Kiuri → Millikiuri (Ci → mCi)Kiuri → Mikrokiuri (Ci → μCi)Kiuri → Radi (Ci → rd)Kiuri → Grei (Ci → Gy)Kiuri → Siverti (Ci → Sv)Kiuri → Millisiverti (Ci → mSv)Kiuri → Mikrosiverti (Ci → μSv)Kiuri → Mtu Sawa na Rontgeni (Ci → rem)Kiuri → Millirontgeni Sawa na Mtu (Ci → mrem)
Millikiuri → Bekereli (mCi → Bq)Millikiuri → Kilobekereli (mCi → kBq)Millikiuri → Megabekereli (mCi → MBq)Millikiuri → Gigabekereli (mCi → GBq)Millikiuri → Kiuri (mCi → Ci)Millikiuri → Mikrokiuri (mCi → μCi)Millikiuri → Radi (mCi → rd)Millikiuri → Grei (mCi → Gy)Millikiuri → Siverti (mCi → Sv)Millikiuri → Millisiverti (mCi → mSv)Millikiuri → Mikrosiverti (mCi → μSv)Millikiuri → Mtu Sawa na Rontgeni (mCi → rem)Millikiuri → Millirontgeni Sawa na Mtu (mCi → mrem)
Mikrokiuri → Bekereli (μCi → Bq)Mikrokiuri → Kilobekereli (μCi → kBq)Mikrokiuri → Megabekereli (μCi → MBq)Mikrokiuri → Gigabekereli (μCi → GBq)Mikrokiuri → Kiuri (μCi → Ci)Mikrokiuri → Millikiuri (μCi → mCi)Mikrokiuri → Radi (μCi → rd)Mikrokiuri → Grei (μCi → Gy)Mikrokiuri → Siverti (μCi → Sv)Mikrokiuri → Millisiverti (μCi → mSv)Mikrokiuri → Mikrosiverti (μCi → μSv)Mikrokiuri → Mtu Sawa na Rontgeni (μCi → rem)Mikrokiuri → Millirontgeni Sawa na Mtu (μCi → mrem)
Radi → Bekereli (rd → Bq)Radi → Kilobekereli (rd → kBq)Radi → Megabekereli (rd → MBq)Radi → Gigabekereli (rd → GBq)Radi → Kiuri (rd → Ci)Radi → Millikiuri (rd → mCi)Radi → Mikrokiuri (rd → μCi)Radi → Grei (rd → Gy)Radi → Siverti (rd → Sv)Radi → Mikrosiverti (rd → μSv)Radi → Mtu Sawa na Rontgeni (rd → rem)Radi → Millirontgeni Sawa na Mtu (rd → mrem)
Grei → Bekereli (Gy → Bq)Grei → Kilobekereli (Gy → kBq)Grei → Megabekereli (Gy → MBq)Grei → Gigabekereli (Gy → GBq)Grei → Kiuri (Gy → Ci)Grei → Millikiuri (Gy → mCi)Grei → Mikrokiuri (Gy → μCi)Grei → Radi (Gy → rd)Grei → Siverti (Gy → Sv)Grei → Millisiverti (Gy → mSv)Grei → Mikrosiverti (Gy → μSv)Grei → Mtu Sawa na Rontgeni (Gy → rem)Grei → Millirontgeni Sawa na Mtu (Gy → mrem)
Siverti → Bekereli (Sv → Bq)Siverti → Kilobekereli (Sv → kBq)Siverti → Megabekereli (Sv → MBq)Siverti → Gigabekereli (Sv → GBq)Siverti → Kiuri (Sv → Ci)Siverti → Millikiuri (Sv → mCi)Siverti → Mikrokiuri (Sv → μCi)Siverti → Radi (Sv → rd)Siverti → Grei (Sv → Gy)Siverti → Millisiverti (Sv → mSv)Siverti → Mikrosiverti (Sv → μSv)Siverti → Mtu Sawa na Rontgeni (Sv → rem)Siverti → Millirontgeni Sawa na Mtu (Sv → mrem)
Millisiverti → Bekereli (mSv → Bq)Millisiverti → Kilobekereli (mSv → kBq)Millisiverti → Megabekereli (mSv → MBq)Millisiverti → Gigabekereli (mSv → GBq)Millisiverti → Kiuri (mSv → Ci)Millisiverti → Millikiuri (mSv → mCi)Millisiverti → Mikrokiuri (mSv → μCi)Millisiverti → Radi (mSv → rd)Millisiverti → Grei (mSv → Gy)Millisiverti → Siverti (mSv → Sv)Millisiverti → Mikrosiverti (mSv → μSv)Millisiverti → Mtu Sawa na Rontgeni (mSv → rem)Millisiverti → Millirontgeni Sawa na Mtu (mSv → mrem)
Mikrosiverti → Bekereli (μSv → Bq)Mikrosiverti → Kilobekereli (μSv → kBq)Mikrosiverti → Megabekereli (μSv → MBq)Mikrosiverti → Gigabekereli (μSv → GBq)Mikrosiverti → Kiuri (μSv → Ci)Mikrosiverti → Millikiuri (μSv → mCi)Mikrosiverti → Mikrokiuri (μSv → μCi)Mikrosiverti → Radi (μSv → rd)Mikrosiverti → Grei (μSv → Gy)Mikrosiverti → Siverti (μSv → Sv)Mikrosiverti → Millisiverti (μSv → mSv)Mikrosiverti → Mtu Sawa na Rontgeni (μSv → rem)Mikrosiverti → Millirontgeni Sawa na Mtu (μSv → mrem)
Mtu Sawa na Rontgeni → Bekereli (rem → Bq)Mtu Sawa na Rontgeni → Kilobekereli (rem → kBq)Mtu Sawa na Rontgeni → Megabekereli (rem → MBq)Mtu Sawa na Rontgeni → Gigabekereli (rem → GBq)Mtu Sawa na Rontgeni → Kiuri (rem → Ci)Mtu Sawa na Rontgeni → Millikiuri (rem → mCi)Mtu Sawa na Rontgeni → Mikrokiuri (rem → μCi)Mtu Sawa na Rontgeni → Radi (rem → rd)Mtu Sawa na Rontgeni → Grei (rem → Gy)Mtu Sawa na Rontgeni → Siverti (rem → Sv)Mtu Sawa na Rontgeni → Millisiverti (rem → mSv)Mtu Sawa na Rontgeni → Mikrosiverti (rem → μSv)Mtu Sawa na Rontgeni → Millirontgeni Sawa na Mtu (rem → mrem)
Millirontgeni Sawa na Mtu → Bekereli (mrem → Bq)Millirontgeni Sawa na Mtu → Kilobekereli (mrem → kBq)Millirontgeni Sawa na Mtu → Megabekereli (mrem → MBq)Millirontgeni Sawa na Mtu → Gigabekereli (mrem → GBq)Millirontgeni Sawa na Mtu → Kiuri (mrem → Ci)Millirontgeni Sawa na Mtu → Millikiuri (mrem → mCi)Millirontgeni Sawa na Mtu → Mikrokiuri (mrem → μCi)Millirontgeni Sawa na Mtu → Radi (mrem → rd)Millirontgeni Sawa na Mtu → Grei (mrem → Gy)Millirontgeni Sawa na Mtu → Siverti (mrem → Sv)Millirontgeni Sawa na Mtu → Millisiverti (mrem → mSv)Millirontgeni Sawa na Mtu → Mikrosiverti (mrem → μSv)Millirontgeni Sawa na Mtu → Mtu Sawa na Rontgeni (mrem → rem)