Sentilitro sa Galon (UK)

1 cL=0.00219969248 gal (UK)

Pormula ng Pagpapalit

Ang pormula para palitan ang Sentilitro sa Galon (UK) ay ang mga sumusunod:

Galon (UK) = Sentilitro × 0.00219969248

Ilapat sa iyong kalkulasyon:

1 cL × 0.00219969248 = 0.00219969248 gal (UK)

Tungkol sa pagpapalit na ito

Ang 1 Sentilitro (cL) ay katumbas ng 0.00219969248 gal (UK), at ang 1 Galon (UK) (gal (UK)) ay katumbas ng 454.609 cL.

Mga Sikat na Halaga ng Pagpapalit (Talahanayan ng Pagpapalit)

SentilitroGalon (UK)
0.01 cL0.0000219969248 gal (UK)
0.1 cL0.000219969248 gal (UK)
1 cL0.00219969248 gal (UK)
2 cL0.00439938497 gal (UK)
3 cL0.00659907745 gal (UK)
4 cL0.00879876993 gal (UK)
5 cL0.0109984624 gal (UK)
6 cL0.0131981549 gal (UK)
7 cL0.0153978474 gal (UK)
8 cL0.0175975399 gal (UK)
9 cL0.0197972323 gal (UK)
10 cL0.0219969248 gal (UK)
20 cL0.0439938497 gal (UK)
30 cL0.0659907745 gal (UK)
40 cL0.0879876993 gal (UK)
50 cL0.109984624 gal (UK)
60 cL0.131981549 gal (UK)
70 cL0.153978474 gal (UK)
80 cL0.175975399 gal (UK)
90 cL0.197972323 gal (UK)
100 cL0.219969248 gal (UK)
200 cL0.439938497 gal (UK)
300 cL0.659907745 gal (UK)
500 cL1.09984624 gal (UK)
1,000 cL2.19969248 gal (UK)
10,000 cL21.9969248 gal (UK)

Paghahambing ng Yunit

1 cL (Sentilitro) =
Mililitro10 mL
Kubiko Sentimetro (cc)10 cm³
Sentilitro1 cL
Desilitro0.1 dL
Litro0.01 L
Hektolitro0.0001 hL
Kubiko Metro0.00001 m³
Kubiko Pulgada0.610237441 in³
Kubiko Talampakan0.000353146667 ft³
Kubiko Yarda0.0000130795062 yd³
Kutsarita (US)2.02884136 tsp (US)
Kutsarita (UK)1.68936383 tsp (UK)
Kutsara (US)0.676280454 tbsp (US)
Kutsara (UK)0.563121276 tbsp (UK)
Fluid Ounce (US)0.338140227 fl oz (US)
Fluid Ounce (UK)0.351950797 fl oz (UK)
Tasa (Metriko)0.04 cup (metric)
Tasa (US)0.0422675284 cup (US)
Tasa (UK)0.0351950797 cup (UK)
Pint (US)0.0211337642 pt (US)
Pint (UK)0.0175975399 pt (UK)
Quart (US)0.0105668821 qt (US)
Quart (UK)0.00879876993 qt (UK)
Galon (US)0.00264172052 gal (US)
Galon (UK)0.00219969248 gal (UK)
Bariles0.0000628981077 bbl
1 gal (UK) (Galon (UK)) =
Mililitro4,546.09 mL
Kubiko Sentimetro (cc)4,546.09 cm³
Sentilitro454.609 cL
Desilitro45.4609 dL
Litro4.54609 L
Hektolitro0.0454609 hL
Kubiko Metro0.00454609 m³
Kubiko Pulgada277.419433 in³
Kubiko Talampakan0.160543653 ft³
Kubiko Yarda0.00594606123 yd³
Kutsarita (US)922.329543 tsp (US)
Kutsarita (UK)768 tsp (UK)
Kutsara (US)307.443181 tbsp (US)
Kutsara (UK)256 tbsp (UK)
Fluid Ounce (US)153.72159 fl oz (US)
Fluid Ounce (UK)160 fl oz (UK)
Tasa (Metriko)18.18436 cup (metric)
Tasa (US)19.2151988 cup (US)
Tasa (UK)16 cup (UK)
Pint (US)9.6075994 pt (US)
Pint (UK)8 pt (UK)
Quart (US)4.8037997 qt (US)
Quart (UK)4 qt (UK)
Galon (US)1.20094993 gal (US)
Galon (UK)1 gal (UK)
Bariles0.0285940458 bbl

Mga Kaugnay na Pagpapalit

Sentilitro → Mililitro (cL → mL)Sentilitro → Kubiko Sentimetro (cc) (cL → cm³)Sentilitro → Desilitro (cL → dL)Sentilitro → Litro (cL → L)Sentilitro → Hektolitro (cL → hL)Sentilitro → Kubiko Metro (cL → m³)Sentilitro → Kubiko Pulgada (cL → in³)Sentilitro → Kubiko Talampakan (cL → ft³)Sentilitro → Kubiko Yarda (cL → yd³)Sentilitro → Kutsarita (US) (cL → tsp (US))Sentilitro → Kutsarita (UK) (cL → tsp (UK))Sentilitro → Kutsara (US) (cL → tbsp (US))Sentilitro → Kutsara (UK) (cL → tbsp (UK))Sentilitro → Fluid Ounce (US) (cL → fl oz (US))Sentilitro → Fluid Ounce (UK) (cL → fl oz (UK))Sentilitro → Tasa (Metriko) (cL → cup (metric))Sentilitro → Tasa (US) (cL → cup (US))Sentilitro → Tasa (UK) (cL → cup (UK))Sentilitro → Pint (US) (cL → pt (US))Sentilitro → Pint (UK) (cL → pt (UK))Sentilitro → Quart (US) (cL → qt (US))Sentilitro → Quart (UK) (cL → qt (UK))Sentilitro → Galon (US) (cL → gal (US))Sentilitro → Bariles (cL → bbl)
Mililitro → Galon (UK) (mL → gal (UK))Kubiko Sentimetro (cc) → Galon (UK) (cm³ → gal (UK))Desilitro → Galon (UK) (dL → gal (UK))Litro → Galon (UK) (L → gal (UK))Hektolitro → Galon (UK) (hL → gal (UK))Kubiko Metro → Galon (UK) (m³ → gal (UK))Kubiko Pulgada → Galon (UK) (in³ → gal (UK))Kubiko Talampakan → Galon (UK) (ft³ → gal (UK))Kubiko Yarda → Galon (UK) (yd³ → gal (UK))Kutsarita (US) → Galon (UK) (tsp (US) → gal (UK))Kutsarita (UK) → Galon (UK) (tsp (UK) → gal (UK))Kutsara (US) → Galon (UK) (tbsp (US) → gal (UK))Kutsara (UK) → Galon (UK) (tbsp (UK) → gal (UK))Fluid Ounce (US) → Galon (UK) (fl oz (US) → gal (UK))Fluid Ounce (UK) → Galon (UK) (fl oz (UK) → gal (UK))Tasa (Metriko) → Galon (UK) (cup (metric) → gal (UK))Tasa (US) → Galon (UK) (cup (US) → gal (UK))Tasa (UK) → Galon (UK) (cup (UK) → gal (UK))Pint (US) → Galon (UK) (pt (US) → gal (UK))Pint (UK) → Galon (UK) (pt (UK) → gal (UK))Quart (US) → Galon (UK) (qt (US) → gal (UK))Quart (UK) → Galon (UK) (qt (UK) → gal (UK))Galon (US) → Galon (UK) (gal (US) → gal (UK))Bariles → Galon (UK) (bbl → gal (UK))