Sentilitro sa Litro

1 cL=0.01 L

Pormula ng Pagpapalit

Ang pormula para palitan ang Sentilitro sa Litro ay ang mga sumusunod:

Litro = Sentilitro × 0.01

Ilapat sa iyong kalkulasyon:

1 cL × 0.01 = 0.01 L

Tungkol sa pagpapalit na ito

Ang 1 Sentilitro (cL) ay katumbas ng 0.01 L, at ang 1 Litro (L) ay katumbas ng 100 cL.

Mga Sikat na Halaga ng Pagpapalit (Talahanayan ng Pagpapalit)

SentilitroLitro
0.01 cL0.0001 L
0.1 cL0.001 L
1 cL0.01 L
2 cL0.02 L
3 cL0.03 L
4 cL0.04 L
5 cL0.05 L
6 cL0.06 L
7 cL0.07 L
8 cL0.08 L
9 cL0.09 L
10 cL0.1 L
20 cL0.2 L
30 cL0.3 L
40 cL0.4 L
50 cL0.5 L
60 cL0.6 L
70 cL0.7 L
80 cL0.8 L
90 cL0.9 L
100 cL1 L
200 cL2 L
300 cL3 L
500 cL5 L
1,000 cL10 L
10,000 cL100 L

Paghahambing ng Yunit

1 cL (Sentilitro) =
Mililitro10 mL
Kubiko Sentimetro (cc)10 cm³
Sentilitro1 cL
Desilitro0.1 dL
Litro0.01 L
Hektolitro0.0001 hL
Kubiko Metro0.00001 m³
Kubiko Pulgada0.610237441 in³
Kubiko Talampakan0.000353146667 ft³
Kubiko Yarda0.0000130795062 yd³
Kutsarita (US)2.02884136 tsp (US)
Kutsarita (UK)1.68936383 tsp (UK)
Kutsara (US)0.676280454 tbsp (US)
Kutsara (UK)0.563121276 tbsp (UK)
Fluid Ounce (US)0.338140227 fl oz (US)
Fluid Ounce (UK)0.351950797 fl oz (UK)
Tasa (Metriko)0.04 cup (metric)
Tasa (US)0.0422675284 cup (US)
Tasa (UK)0.0351950797 cup (UK)
Pint (US)0.0211337642 pt (US)
Pint (UK)0.0175975399 pt (UK)
Quart (US)0.0105668821 qt (US)
Quart (UK)0.00879876993 qt (UK)
Galon (US)0.00264172052 gal (US)
Galon (UK)0.00219969248 gal (UK)
Bariles0.0000628981077 bbl
1 L (Litro) =
Mililitro1,000 mL
Kubiko Sentimetro (cc)1,000 cm³
Sentilitro100 cL
Desilitro10 dL
Litro1 L
Hektolitro0.01 hL
Kubiko Metro0.001 m³
Kubiko Pulgada61.0237441 in³
Kubiko Talampakan0.0353146667 ft³
Kubiko Yarda0.00130795062 yd³
Kutsarita (US)202.884136 tsp (US)
Kutsarita (UK)168.936383 tsp (UK)
Kutsara (US)67.6280454 tbsp (US)
Kutsara (UK)56.3121276 tbsp (UK)
Fluid Ounce (US)33.8140227 fl oz (US)
Fluid Ounce (UK)35.1950797 fl oz (UK)
Tasa (Metriko)4 cup (metric)
Tasa (US)4.22675284 cup (US)
Tasa (UK)3.51950797 cup (UK)
Pint (US)2.11337642 pt (US)
Pint (UK)1.75975399 pt (UK)
Quart (US)1.05668821 qt (US)
Quart (UK)0.879876993 qt (UK)
Galon (US)0.264172052 gal (US)
Galon (UK)0.219969248 gal (UK)
Bariles0.00628981077 bbl

Mga Kaugnay na Pagpapalit

Sentilitro → Mililitro (cL → mL)Sentilitro → Kubiko Sentimetro (cc) (cL → cm³)Sentilitro → Desilitro (cL → dL)Sentilitro → Hektolitro (cL → hL)Sentilitro → Kubiko Metro (cL → m³)Sentilitro → Kubiko Pulgada (cL → in³)Sentilitro → Kubiko Talampakan (cL → ft³)Sentilitro → Kubiko Yarda (cL → yd³)Sentilitro → Kutsarita (US) (cL → tsp (US))Sentilitro → Kutsarita (UK) (cL → tsp (UK))Sentilitro → Kutsara (US) (cL → tbsp (US))Sentilitro → Kutsara (UK) (cL → tbsp (UK))Sentilitro → Fluid Ounce (US) (cL → fl oz (US))Sentilitro → Fluid Ounce (UK) (cL → fl oz (UK))Sentilitro → Tasa (Metriko) (cL → cup (metric))Sentilitro → Tasa (US) (cL → cup (US))Sentilitro → Tasa (UK) (cL → cup (UK))Sentilitro → Pint (US) (cL → pt (US))Sentilitro → Pint (UK) (cL → pt (UK))Sentilitro → Quart (US) (cL → qt (US))Sentilitro → Quart (UK) (cL → qt (UK))Sentilitro → Galon (US) (cL → gal (US))Sentilitro → Galon (UK) (cL → gal (UK))Sentilitro → Bariles (cL → bbl)
Mililitro → Litro (mL → L)Kubiko Sentimetro (cc) → Litro (cm³ → L)Desilitro → Litro (dL → L)Hektolitro → Litro (hL → L)Kubiko Metro → Litro (m³ → L)Kubiko Pulgada → Litro (in³ → L)Kubiko Talampakan → Litro (ft³ → L)Kubiko Yarda → Litro (yd³ → L)Kutsarita (US) → Litro (tsp (US) → L)Kutsarita (UK) → Litro (tsp (UK) → L)Kutsara (US) → Litro (tbsp (US) → L)Kutsara (UK) → Litro (tbsp (UK) → L)Fluid Ounce (US) → Litro (fl oz (US) → L)Fluid Ounce (UK) → Litro (fl oz (UK) → L)Tasa (Metriko) → Litro (cup (metric) → L)Tasa (US) → Litro (cup (US) → L)Tasa (UK) → Litro (cup (UK) → L)Pint (US) → Litro (pt (US) → L)Pint (UK) → Litro (pt (UK) → L)Quart (US) → Litro (qt (US) → L)Quart (UK) → Litro (qt (UK) → L)Galon (US) → Litro (gal (US) → L)Galon (UK) → Litro (gal (UK) → L)Bariles → Litro (bbl → L)