Litro sa Kubiko Sentimetro (cc)

1 L=1,000 cm³

Pormula ng Pagpapalit

Ang pormula para palitan ang Litro sa Kubiko Sentimetro (cc) ay ang mga sumusunod:

Kubiko Sentimetro (cc) = Litro × 1,000

Ilapat sa iyong kalkulasyon:

1 L × 1,000 = 1,000 cm³

Tungkol sa pagpapalit na ito

Ang 1 Litro (L) ay katumbas ng 1,000 cm³, at ang 1 Kubiko Sentimetro (cc) (cm³) ay katumbas ng 0.001 L.

Mga Sikat na Halaga ng Pagpapalit (Talahanayan ng Pagpapalit)

LitroKubiko Sentimetro (cc)
0.01 L10 cm³
0.1 L100 cm³
1 L1,000 cm³
2 L2,000 cm³
3 L3,000 cm³
4 L4,000 cm³
5 L5,000 cm³
6 L6,000 cm³
7 L7,000 cm³
8 L8,000 cm³
9 L9,000 cm³
10 L10,000 cm³
20 L20,000 cm³
30 L30,000 cm³
40 L40,000 cm³
50 L50,000 cm³
60 L60,000 cm³
70 L70,000 cm³
80 L80,000 cm³
90 L90,000 cm³
100 L100,000 cm³
200 L200,000 cm³
300 L300,000 cm³
500 L500,000 cm³
1,000 L1,000,000 cm³
10,000 L10,000,000 cm³

Paghahambing ng Yunit

1 L (Litro) =
Mililitro1,000 mL
Kubiko Sentimetro (cc)1,000 cm³
Sentilitro100 cL
Desilitro10 dL
Litro1 L
Hektolitro0.01 hL
Kubiko Metro0.001 m³
Kubiko Pulgada61.0237441 in³
Kubiko Talampakan0.0353146667 ft³
Kubiko Yarda0.00130795062 yd³
Kutsarita (US)202.884136 tsp (US)
Kutsarita (UK)168.936383 tsp (UK)
Kutsara (US)67.6280454 tbsp (US)
Kutsara (UK)56.3121276 tbsp (UK)
Fluid Ounce (US)33.8140227 fl oz (US)
Fluid Ounce (UK)35.1950797 fl oz (UK)
Tasa (Metriko)4 cup (metric)
Tasa (US)4.22675284 cup (US)
Tasa (UK)3.51950797 cup (UK)
Pint (US)2.11337642 pt (US)
Pint (UK)1.75975399 pt (UK)
Quart (US)1.05668821 qt (US)
Quart (UK)0.879876993 qt (UK)
Galon (US)0.264172052 gal (US)
Galon (UK)0.219969248 gal (UK)
Bariles0.00628981077 bbl
1 cm³ (Kubiko Sentimetro (cc)) =
Mililitro1 mL
Kubiko Sentimetro (cc)1 cm³
Sentilitro0.1 cL
Desilitro0.01 dL
Litro0.001 L
Hektolitro0.00001 hL
Kubiko Metro0.000001 m³
Kubiko Pulgada0.0610237441 in³
Kubiko Talampakan0.0000353146667 ft³
Kubiko Yarda0.00000130795062 yd³
Kutsarita (US)0.202884136 tsp (US)
Kutsarita (UK)0.168936383 tsp (UK)
Kutsara (US)0.0676280454 tbsp (US)
Kutsara (UK)0.0563121276 tbsp (UK)
Fluid Ounce (US)0.0338140227 fl oz (US)
Fluid Ounce (UK)0.0351950797 fl oz (UK)
Tasa (Metriko)0.004 cup (metric)
Tasa (US)0.00422675284 cup (US)
Tasa (UK)0.00351950797 cup (UK)
Pint (US)0.00211337642 pt (US)
Pint (UK)0.00175975399 pt (UK)
Quart (US)0.00105668821 qt (US)
Quart (UK)0.000879876993 qt (UK)
Galon (US)0.000264172052 gal (US)
Galon (UK)0.000219969248 gal (UK)
Bariles0.00000628981077 bbl

Mga Kaugnay na Pagpapalit

Litro → Mililitro (L → mL)Litro → Sentilitro (L → cL)Litro → Desilitro (L → dL)Litro → Hektolitro (L → hL)Litro → Kubiko Metro (L → m³)Litro → Kubiko Pulgada (L → in³)Litro → Kubiko Talampakan (L → ft³)Litro → Kubiko Yarda (L → yd³)Litro → Kutsarita (US) (L → tsp (US))Litro → Kutsarita (UK) (L → tsp (UK))Litro → Kutsara (US) (L → tbsp (US))Litro → Kutsara (UK) (L → tbsp (UK))Litro → Fluid Ounce (US) (L → fl oz (US))Litro → Fluid Ounce (UK) (L → fl oz (UK))Litro → Tasa (Metriko) (L → cup (metric))Litro → Tasa (US) (L → cup (US))Litro → Tasa (UK) (L → cup (UK))Litro → Pint (US) (L → pt (US))Litro → Pint (UK) (L → pt (UK))Litro → Quart (US) (L → qt (US))Litro → Quart (UK) (L → qt (UK))Litro → Galon (US) (L → gal (US))Litro → Galon (UK) (L → gal (UK))Litro → Bariles (L → bbl)
Mililitro → Kubiko Sentimetro (cc) (mL → cm³)Sentilitro → Kubiko Sentimetro (cc) (cL → cm³)Desilitro → Kubiko Sentimetro (cc) (dL → cm³)Hektolitro → Kubiko Sentimetro (cc) (hL → cm³)Kubiko Metro → Kubiko Sentimetro (cc) (m³ → cm³)Kubiko Pulgada → Kubiko Sentimetro (cc) (in³ → cm³)Kubiko Talampakan → Kubiko Sentimetro (cc) (ft³ → cm³)Kubiko Yarda → Kubiko Sentimetro (cc) (yd³ → cm³)Kutsarita (US) → Kubiko Sentimetro (cc) (tsp (US) → cm³)Kutsarita (UK) → Kubiko Sentimetro (cc) (tsp (UK) → cm³)Kutsara (US) → Kubiko Sentimetro (cc) (tbsp (US) → cm³)Kutsara (UK) → Kubiko Sentimetro (cc) (tbsp (UK) → cm³)Fluid Ounce (US) → Kubiko Sentimetro (cc) (fl oz (US) → cm³)Fluid Ounce (UK) → Kubiko Sentimetro (cc) (fl oz (UK) → cm³)Tasa (Metriko) → Kubiko Sentimetro (cc) (cup (metric) → cm³)Tasa (US) → Kubiko Sentimetro (cc) (cup (US) → cm³)Tasa (UK) → Kubiko Sentimetro (cc) (cup (UK) → cm³)Pint (US) → Kubiko Sentimetro (cc) (pt (US) → cm³)Pint (UK) → Kubiko Sentimetro (cc) (pt (UK) → cm³)Quart (US) → Kubiko Sentimetro (cc) (qt (US) → cm³)Quart (UK) → Kubiko Sentimetro (cc) (qt (UK) → cm³)Galon (US) → Kubiko Sentimetro (cc) (gal (US) → cm³)Galon (UK) → Kubiko Sentimetro (cc) (gal (UK) → cm³)Bariles → Kubiko Sentimetro (cc) (bbl → cm³)