Litro sa Tasa (Metriko)

1 L=4 cup (metric)

Pormula ng Pagpapalit

Ang pormula para palitan ang Litro sa Tasa (Metriko) ay ang mga sumusunod:

Tasa (Metriko) = Litro × 4

Ilapat sa iyong kalkulasyon:

1 L × 4 = 4 cup (metric)

Tungkol sa pagpapalit na ito

Ang 1 Litro (L) ay katumbas ng 4 cup (metric), at ang 1 Tasa (Metriko) (cup (metric)) ay katumbas ng 0.25 L.

Mga Sikat na Halaga ng Pagpapalit (Talahanayan ng Pagpapalit)

LitroTasa (Metriko)
0.01 L0.04 cup (metric)
0.1 L0.4 cup (metric)
1 L4 cup (metric)
2 L8 cup (metric)
3 L12 cup (metric)
4 L16 cup (metric)
5 L20 cup (metric)
6 L24 cup (metric)
7 L28 cup (metric)
8 L32 cup (metric)
9 L36 cup (metric)
10 L40 cup (metric)
20 L80 cup (metric)
30 L120 cup (metric)
40 L160 cup (metric)
50 L200 cup (metric)
60 L240 cup (metric)
70 L280 cup (metric)
80 L320 cup (metric)
90 L360 cup (metric)
100 L400 cup (metric)
200 L800 cup (metric)
300 L1,200 cup (metric)
500 L2,000 cup (metric)
1,000 L4,000 cup (metric)
10,000 L40,000 cup (metric)

Paghahambing ng Yunit

1 L (Litro) =
Mililitro1,000 mL
Kubiko Sentimetro (cc)1,000 cm³
Sentilitro100 cL
Desilitro10 dL
Litro1 L
Hektolitro0.01 hL
Kubiko Metro0.001 m³
Kubiko Pulgada61.0237441 in³
Kubiko Talampakan0.0353146667 ft³
Kubiko Yarda0.00130795062 yd³
Kutsarita (US)202.884136 tsp (US)
Kutsarita (UK)168.936383 tsp (UK)
Kutsara (US)67.6280454 tbsp (US)
Kutsara (UK)56.3121276 tbsp (UK)
Fluid Ounce (US)33.8140227 fl oz (US)
Fluid Ounce (UK)35.1950797 fl oz (UK)
Tasa (Metriko)4 cup (metric)
Tasa (US)4.22675284 cup (US)
Tasa (UK)3.51950797 cup (UK)
Pint (US)2.11337642 pt (US)
Pint (UK)1.75975399 pt (UK)
Quart (US)1.05668821 qt (US)
Quart (UK)0.879876993 qt (UK)
Galon (US)0.264172052 gal (US)
Galon (UK)0.219969248 gal (UK)
Bariles0.00628981077 bbl
1 cup (metric) (Tasa (Metriko)) =
Mililitro250 mL
Kubiko Sentimetro (cc)250 cm³
Sentilitro25 cL
Desilitro2.5 dL
Litro0.25 L
Hektolitro0.0025 hL
Kubiko Metro0.00025 m³
Kubiko Pulgada15.255936 in³
Kubiko Talampakan0.00882866668 ft³
Kubiko Yarda0.000326987655 yd³
Kutsarita (US)50.7210341 tsp (US)
Kutsarita (UK)42.2340957 tsp (UK)
Kutsara (US)16.9070114 tbsp (US)
Kutsara (UK)14.0780319 tbsp (UK)
Fluid Ounce (US)8.45350568 fl oz (US)
Fluid Ounce (UK)8.79876993 fl oz (UK)
Tasa (Metriko)1 cup (metric)
Tasa (US)1.05668821 cup (US)
Tasa (UK)0.879876993 cup (UK)
Pint (US)0.528344105 pt (US)
Pint (UK)0.439938497 pt (UK)
Quart (US)0.264172052 qt (US)
Quart (UK)0.219969248 qt (UK)
Galon (US)0.0660430131 gal (US)
Galon (UK)0.0549923121 gal (UK)
Bariles0.00157245269 bbl

Mga Kaugnay na Pagpapalit

Litro → Mililitro (L → mL)Litro → Kubiko Sentimetro (cc) (L → cm³)Litro → Sentilitro (L → cL)Litro → Desilitro (L → dL)Litro → Hektolitro (L → hL)Litro → Kubiko Metro (L → m³)Litro → Kubiko Pulgada (L → in³)Litro → Kubiko Talampakan (L → ft³)Litro → Kubiko Yarda (L → yd³)Litro → Kutsarita (US) (L → tsp (US))Litro → Kutsarita (UK) (L → tsp (UK))Litro → Kutsara (US) (L → tbsp (US))Litro → Kutsara (UK) (L → tbsp (UK))Litro → Fluid Ounce (US) (L → fl oz (US))Litro → Fluid Ounce (UK) (L → fl oz (UK))Litro → Tasa (US) (L → cup (US))Litro → Tasa (UK) (L → cup (UK))Litro → Pint (US) (L → pt (US))Litro → Pint (UK) (L → pt (UK))Litro → Quart (US) (L → qt (US))Litro → Quart (UK) (L → qt (UK))Litro → Galon (US) (L → gal (US))Litro → Galon (UK) (L → gal (UK))Litro → Bariles (L → bbl)
Mililitro → Tasa (Metriko) (mL → cup (metric))Kubiko Sentimetro (cc) → Tasa (Metriko) (cm³ → cup (metric))Sentilitro → Tasa (Metriko) (cL → cup (metric))Desilitro → Tasa (Metriko) (dL → cup (metric))Hektolitro → Tasa (Metriko) (hL → cup (metric))Kubiko Metro → Tasa (Metriko) (m³ → cup (metric))Kubiko Pulgada → Tasa (Metriko) (in³ → cup (metric))Kubiko Talampakan → Tasa (Metriko) (ft³ → cup (metric))Kubiko Yarda → Tasa (Metriko) (yd³ → cup (metric))Kutsarita (US) → Tasa (Metriko) (tsp (US) → cup (metric))Kutsarita (UK) → Tasa (Metriko) (tsp (UK) → cup (metric))Kutsara (US) → Tasa (Metriko) (tbsp (US) → cup (metric))Kutsara (UK) → Tasa (Metriko) (tbsp (UK) → cup (metric))Fluid Ounce (US) → Tasa (Metriko) (fl oz (US) → cup (metric))Fluid Ounce (UK) → Tasa (Metriko) (fl oz (UK) → cup (metric))Tasa (US) → Tasa (Metriko) (cup (US) → cup (metric))Tasa (UK) → Tasa (Metriko) (cup (UK) → cup (metric))Pint (US) → Tasa (Metriko) (pt (US) → cup (metric))Pint (UK) → Tasa (Metriko) (pt (UK) → cup (metric))Quart (US) → Tasa (Metriko) (qt (US) → cup (metric))Quart (UK) → Tasa (Metriko) (qt (UK) → cup (metric))Galon (US) → Tasa (Metriko) (gal (US) → cup (metric))Galon (UK) → Tasa (Metriko) (gal (UK) → cup (metric))Bariles → Tasa (Metriko) (bbl → cup (metric))