Kilopaskali kwenda Megapaskali

1 kPa=0.001 MPa

Fomula ya Ubadilishaji

Fomula ya kubadilisha Kilopaskali kwenda Megapaskali ni ifuatayo:

Megapaskali = Kilopaskali × 0.001

Tumia kwenye hesabu yako:

1 kPa × 0.001 = 0.001 MPa

Thamani za Ubadilishaji Maarufu (Jedwali la Ubadilishaji)

KilopaskaliMegapaskali
0.01 kPa0.00001 MPa
0.1 kPa0.0001 MPa
1 kPa0.001 MPa
2 kPa0.002 MPa
3 kPa0.003 MPa
4 kPa0.004 MPa
5 kPa0.005 MPa
6 kPa0.006 MPa
7 kPa0.007 MPa
8 kPa0.008 MPa
9 kPa0.009 MPa
10 kPa0.01 MPa
20 kPa0.02 MPa
30 kPa0.03 MPa
40 kPa0.04 MPa
50 kPa0.05 MPa
60 kPa0.06 MPa
70 kPa0.07 MPa
80 kPa0.08 MPa
90 kPa0.09 MPa
100 kPa0.1 MPa
200 kPa0.2 MPa
300 kPa0.3 MPa
500 kPa0.5 MPa
1,000 kPa1 MPa
10,000 kPa10 MPa

Ulinganisho wa Vitengo

1 kPa (Kilopaskali) =
Paskali1,000 Pa
Kilopaskali1 kPa
Megapaskali0.001 MPa
Bari0.01 bar
Milibari10 mbar
Pauni kwa Inchi Mraba0.145037680789 psi
Anga0.009869232667 atm
Tori7.50063755 Torr
Millimita ya Zebaki7.50063755 mmHg
Inchi ya Zebaki0.295299714445 inHg
1 MPa (Megapaskali) =
Paskali1,000,000 Pa
Kilopaskali1,000 kPa
Megapaskali1 MPa
Bari10 bar
Milibari10,000 mbar
Pauni kwa Inchi Mraba145.03768079 psi
Anga9.86923267 atm
Tori7,500.63755419 Torr
Millimita ya Zebaki7,500.63755419 mmHg
Inchi ya Zebaki295.29971445 inHg

Mabadiliko Yanayohusiana

Paskali → Kilopaskali (Pa → kPa)Paskali → Megapaskali (Pa → MPa)Paskali → Bari (Pa → bar)Paskali → Milibari (Pa → mbar)Paskali → Pauni kwa Inchi Mraba (Pa → psi)Paskali → Anga (Pa → atm)Paskali → Tori (Pa → Torr)Paskali → Millimita ya Zebaki (Pa → mmHg)Paskali → Inchi ya Zebaki (Pa → inHg)
Kilopaskali → Paskali (kPa → Pa)Kilopaskali → Bari (kPa → bar)Kilopaskali → Milibari (kPa → mbar)Kilopaskali → Pauni kwa Inchi Mraba (kPa → psi)Kilopaskali → Anga (kPa → atm)Kilopaskali → Tori (kPa → Torr)Kilopaskali → Millimita ya Zebaki (kPa → mmHg)Kilopaskali → Inchi ya Zebaki (kPa → inHg)
Megapaskali → Paskali (MPa → Pa)Megapaskali → Kilopaskali (MPa → kPa)Megapaskali → Bari (MPa → bar)Megapaskali → Milibari (MPa → mbar)Megapaskali → Pauni kwa Inchi Mraba (MPa → psi)Megapaskali → Anga (MPa → atm)Megapaskali → Tori (MPa → Torr)Megapaskali → Millimita ya Zebaki (MPa → mmHg)Megapaskali → Inchi ya Zebaki (MPa → inHg)
Bari → Paskali (bar → Pa)Bari → Kilopaskali (bar → kPa)Bari → Megapaskali (bar → MPa)Bari → Milibari (bar → mbar)Bari → Pauni kwa Inchi Mraba (bar → psi)Bari → Anga (bar → atm)Bari → Tori (bar → Torr)Bari → Millimita ya Zebaki (bar → mmHg)Bari → Inchi ya Zebaki (bar → inHg)
Milibari → Paskali (mbar → Pa)Milibari → Kilopaskali (mbar → kPa)Milibari → Megapaskali (mbar → MPa)Milibari → Bari (mbar → bar)Milibari → Pauni kwa Inchi Mraba (mbar → psi)Milibari → Anga (mbar → atm)Milibari → Tori (mbar → Torr)Milibari → Millimita ya Zebaki (mbar → mmHg)Milibari → Inchi ya Zebaki (mbar → inHg)
Pauni kwa Inchi Mraba → Paskali (psi → Pa)Pauni kwa Inchi Mraba → Kilopaskali (psi → kPa)Pauni kwa Inchi Mraba → Megapaskali (psi → MPa)Pauni kwa Inchi Mraba → Bari (psi → bar)Pauni kwa Inchi Mraba → Milibari (psi → mbar)Pauni kwa Inchi Mraba → Anga (psi → atm)Pauni kwa Inchi Mraba → Tori (psi → Torr)Pauni kwa Inchi Mraba → Millimita ya Zebaki (psi → mmHg)Pauni kwa Inchi Mraba → Inchi ya Zebaki (psi → inHg)
Anga → Paskali (atm → Pa)Anga → Kilopaskali (atm → kPa)Anga → Megapaskali (atm → MPa)Anga → Bari (atm → bar)Anga → Milibari (atm → mbar)Anga → Pauni kwa Inchi Mraba (atm → psi)Anga → Tori (atm → Torr)Anga → Millimita ya Zebaki (atm → mmHg)Anga → Inchi ya Zebaki (atm → inHg)
Tori → Paskali (Torr → Pa)Tori → Kilopaskali (Torr → kPa)Tori → Megapaskali (Torr → MPa)Tori → Bari (Torr → bar)Tori → Milibari (Torr → mbar)Tori → Pauni kwa Inchi Mraba (Torr → psi)Tori → Anga (Torr → atm)Tori → Millimita ya Zebaki (Torr → mmHg)Tori → Inchi ya Zebaki (Torr → inHg)
Millimita ya Zebaki → Paskali (mmHg → Pa)Millimita ya Zebaki → Kilopaskali (mmHg → kPa)Millimita ya Zebaki → Megapaskali (mmHg → MPa)Millimita ya Zebaki → Bari (mmHg → bar)Millimita ya Zebaki → Milibari (mmHg → mbar)Millimita ya Zebaki → Pauni kwa Inchi Mraba (mmHg → psi)Millimita ya Zebaki → Anga (mmHg → atm)Millimita ya Zebaki → Tori (mmHg → Torr)Millimita ya Zebaki → Inchi ya Zebaki (mmHg → inHg)
Inchi ya Zebaki → Paskali (inHg → Pa)Inchi ya Zebaki → Kilopaskali (inHg → kPa)Inchi ya Zebaki → Megapaskali (inHg → MPa)Inchi ya Zebaki → Bari (inHg → bar)Inchi ya Zebaki → Milibari (inHg → mbar)Inchi ya Zebaki → Pauni kwa Inchi Mraba (inHg → psi)Inchi ya Zebaki → Anga (inHg → atm)Inchi ya Zebaki → Tori (inHg → Torr)Inchi ya Zebaki → Millimita ya Zebaki (inHg → mmHg)