Kilopaskali kwenda Bari

1 kPa=0.01 bar

Fomula ya Ubadilishaji

Fomula ya kubadilisha Kilopaskali kwenda Bari ni ifuatayo:

Bari = Kilopaskali × 0.01

Tumia kwenye hesabu yako:

1 kPa × 0.01 = 0.01 bar

Thamani za Ubadilishaji Maarufu (Jedwali la Ubadilishaji)

KilopaskaliBari
0.01 kPa0.0001 bar
0.1 kPa0.001 bar
1 kPa0.01 bar
2 kPa0.02 bar
3 kPa0.03 bar
4 kPa0.04 bar
5 kPa0.05 bar
6 kPa0.06 bar
7 kPa0.07 bar
8 kPa0.08 bar
9 kPa0.09 bar
10 kPa0.1 bar
20 kPa0.2 bar
30 kPa0.3 bar
40 kPa0.4 bar
50 kPa0.5 bar
60 kPa0.6 bar
70 kPa0.7 bar
80 kPa0.8 bar
90 kPa0.9 bar
100 kPa1 bar
200 kPa2 bar
300 kPa3 bar
500 kPa5 bar
1,000 kPa10 bar
10,000 kPa100 bar

Ulinganisho wa Vitengo

1 kPa (Kilopaskali) =
Paskali1,000 Pa
Kilopaskali1 kPa
Megapaskali0.001 MPa
Bari0.01 bar
Milibari10 mbar
Pauni kwa Inchi Mraba0.145037680789 psi
Anga0.009869232667 atm
Tori7.50063755 Torr
Millimita ya Zebaki7.50063755 mmHg
Inchi ya Zebaki0.295299714445 inHg
1 bar (Bari) =
Paskali100,000 Pa
Kilopaskali100 kPa
Megapaskali0.1 MPa
Bari1 bar
Milibari1,000 mbar
Pauni kwa Inchi Mraba14.50376808 psi
Anga0.986923266716 atm
Tori750.06375542 Torr
Millimita ya Zebaki750.06375542 mmHg
Inchi ya Zebaki29.52997144 inHg

Mabadiliko Yanayohusiana

Paskali → Kilopaskali (Pa → kPa)Paskali → Megapaskali (Pa → MPa)Paskali → Bari (Pa → bar)Paskali → Milibari (Pa → mbar)Paskali → Pauni kwa Inchi Mraba (Pa → psi)Paskali → Anga (Pa → atm)Paskali → Tori (Pa → Torr)Paskali → Millimita ya Zebaki (Pa → mmHg)Paskali → Inchi ya Zebaki (Pa → inHg)
Kilopaskali → Paskali (kPa → Pa)Kilopaskali → Megapaskali (kPa → MPa)Kilopaskali → Milibari (kPa → mbar)Kilopaskali → Pauni kwa Inchi Mraba (kPa → psi)Kilopaskali → Anga (kPa → atm)Kilopaskali → Tori (kPa → Torr)Kilopaskali → Millimita ya Zebaki (kPa → mmHg)Kilopaskali → Inchi ya Zebaki (kPa → inHg)
Megapaskali → Paskali (MPa → Pa)Megapaskali → Kilopaskali (MPa → kPa)Megapaskali → Bari (MPa → bar)Megapaskali → Milibari (MPa → mbar)Megapaskali → Pauni kwa Inchi Mraba (MPa → psi)Megapaskali → Anga (MPa → atm)Megapaskali → Tori (MPa → Torr)Megapaskali → Millimita ya Zebaki (MPa → mmHg)Megapaskali → Inchi ya Zebaki (MPa → inHg)
Bari → Paskali (bar → Pa)Bari → Kilopaskali (bar → kPa)Bari → Megapaskali (bar → MPa)Bari → Milibari (bar → mbar)Bari → Pauni kwa Inchi Mraba (bar → psi)Bari → Anga (bar → atm)Bari → Tori (bar → Torr)Bari → Millimita ya Zebaki (bar → mmHg)Bari → Inchi ya Zebaki (bar → inHg)
Milibari → Paskali (mbar → Pa)Milibari → Kilopaskali (mbar → kPa)Milibari → Megapaskali (mbar → MPa)Milibari → Bari (mbar → bar)Milibari → Pauni kwa Inchi Mraba (mbar → psi)Milibari → Anga (mbar → atm)Milibari → Tori (mbar → Torr)Milibari → Millimita ya Zebaki (mbar → mmHg)Milibari → Inchi ya Zebaki (mbar → inHg)
Pauni kwa Inchi Mraba → Paskali (psi → Pa)Pauni kwa Inchi Mraba → Kilopaskali (psi → kPa)Pauni kwa Inchi Mraba → Megapaskali (psi → MPa)Pauni kwa Inchi Mraba → Bari (psi → bar)Pauni kwa Inchi Mraba → Milibari (psi → mbar)Pauni kwa Inchi Mraba → Anga (psi → atm)Pauni kwa Inchi Mraba → Tori (psi → Torr)Pauni kwa Inchi Mraba → Millimita ya Zebaki (psi → mmHg)Pauni kwa Inchi Mraba → Inchi ya Zebaki (psi → inHg)
Anga → Paskali (atm → Pa)Anga → Kilopaskali (atm → kPa)Anga → Megapaskali (atm → MPa)Anga → Bari (atm → bar)Anga → Milibari (atm → mbar)Anga → Pauni kwa Inchi Mraba (atm → psi)Anga → Tori (atm → Torr)Anga → Millimita ya Zebaki (atm → mmHg)Anga → Inchi ya Zebaki (atm → inHg)
Tori → Paskali (Torr → Pa)Tori → Kilopaskali (Torr → kPa)Tori → Megapaskali (Torr → MPa)Tori → Bari (Torr → bar)Tori → Milibari (Torr → mbar)Tori → Pauni kwa Inchi Mraba (Torr → psi)Tori → Anga (Torr → atm)Tori → Millimita ya Zebaki (Torr → mmHg)Tori → Inchi ya Zebaki (Torr → inHg)
Millimita ya Zebaki → Paskali (mmHg → Pa)Millimita ya Zebaki → Kilopaskali (mmHg → kPa)Millimita ya Zebaki → Megapaskali (mmHg → MPa)Millimita ya Zebaki → Bari (mmHg → bar)Millimita ya Zebaki → Milibari (mmHg → mbar)Millimita ya Zebaki → Pauni kwa Inchi Mraba (mmHg → psi)Millimita ya Zebaki → Anga (mmHg → atm)Millimita ya Zebaki → Tori (mmHg → Torr)Millimita ya Zebaki → Inchi ya Zebaki (mmHg → inHg)
Inchi ya Zebaki → Paskali (inHg → Pa)Inchi ya Zebaki → Kilopaskali (inHg → kPa)Inchi ya Zebaki → Megapaskali (inHg → MPa)Inchi ya Zebaki → Bari (inHg → bar)Inchi ya Zebaki → Milibari (inHg → mbar)Inchi ya Zebaki → Pauni kwa Inchi Mraba (inHg → psi)Inchi ya Zebaki → Anga (inHg → atm)Inchi ya Zebaki → Tori (inHg → Torr)Inchi ya Zebaki → Millimita ya Zebaki (inHg → mmHg)