Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba kwenda Bari

1 kgf/cm²=0.980665 bar

Fomula ya Ubadilishaji

Fomula ya kubadilisha Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba kwenda Bari ni ifuatayo:

Bari = Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba × 0.980665

Tumia kwenye hesabu yako:

1 kgf/cm² × 0.980665 = 0.980665 bar

Kuhusu ubadilishaji huu

1 Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba (kgf/cm²) ni sawa na 0.980665 bar, na 1 Bari (bar) ni sawa na 1.01971621 kgf/cm².

Thamani za Ubadilishaji Maarufu (Jedwali la Ubadilishaji)

Kilogramu-nguvu kwa Sentimita MrabaBari
0.01 kgf/cm²0.00980665 bar
0.1 kgf/cm²0.0980665 bar
1 kgf/cm²0.980665 bar
2 kgf/cm²1.96133 bar
3 kgf/cm²2.941995 bar
4 kgf/cm²3.92266 bar
5 kgf/cm²4.903325 bar
6 kgf/cm²5.88399 bar
7 kgf/cm²6.864655 bar
8 kgf/cm²7.84532 bar
9 kgf/cm²8.825985 bar
10 kgf/cm²9.80665 bar
20 kgf/cm²19.6133 bar
30 kgf/cm²29.41995 bar
40 kgf/cm²39.2266 bar
50 kgf/cm²49.03325 bar
60 kgf/cm²58.8399 bar
70 kgf/cm²68.64655 bar
80 kgf/cm²78.4532 bar
90 kgf/cm²88.25985 bar
100 kgf/cm²98.0665 bar
200 kgf/cm²196.133 bar
300 kgf/cm²294.1995 bar
500 kgf/cm²490.3325 bar
1,000 kgf/cm²980.665 bar
10,000 kgf/cm²9,806.65 bar

Ulinganisho wa Vitengo

1 kgf/cm² (Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba) =
Paskali98,066.5 Pa
Hektopaskali980.665 hPa
Kilopaskali98.0665 kPa
Megapaskali0.0980665 MPa
Gigapaskali0.0000980665 GPa
Bari0.980665 bar
Milibari980.665 mbar
Pauni kwa Inchi Mraba14.2233433 psi
Kilopauni kwa Inchi Mraba0.0142233433 ksi
Pauni kwa Futi Mraba2,048.16144 psf
Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba1 kgf/cm²
Atmosfea0.967841105 atm
Tori735.55924 Torr
Millimita ya Zebaki735.559135 mmHg
Inchi ya Zebaki28.959018 inHg
Millimita ya Maji10,000 mmH₂O
Inchi ya Maji393.700787 inH₂O
1 bar (Bari) =
Paskali100,000 Pa
Hektopaskali1,000 hPa
Kilopaskali100 kPa
Megapaskali0.1 MPa
Gigapaskali0.0001 GPa
Bari1 bar
Milibari1,000 mbar
Pauni kwa Inchi Mraba14.5037738 psi
Kilopauni kwa Inchi Mraba0.0145037738 ksi
Pauni kwa Futi Mraba2,088.54342 psf
Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba1.01971621 kgf/cm²
Atmosfea0.986923267 atm
Tori750.061683 Torr
Millimita ya Zebaki750.061576 mmHg
Inchi ya Zebaki29.5299802 inHg
Millimita ya Maji10,197.1621 mmH₂O
Inchi ya Maji401.463076 inH₂O

Mabadiliko Yanayohusiana

Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba → Paskali (kgf/cm² → Pa)Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba → Hektopaskali (kgf/cm² → hPa)Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba → Kilopaskali (kgf/cm² → kPa)Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba → Megapaskali (kgf/cm² → MPa)Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba → Gigapaskali (kgf/cm² → GPa)Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba → Milibari (kgf/cm² → mbar)Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba → Pauni kwa Inchi Mraba (kgf/cm² → psi)Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba → Kilopauni kwa Inchi Mraba (kgf/cm² → ksi)Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba → Pauni kwa Futi Mraba (kgf/cm² → psf)Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba → Atmosfea (kgf/cm² → atm)Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba → Tori (kgf/cm² → Torr)Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba → Millimita ya Zebaki (kgf/cm² → mmHg)Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba → Inchi ya Zebaki (kgf/cm² → inHg)Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba → Millimita ya Maji (kgf/cm² → mmH₂O)Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba → Inchi ya Maji (kgf/cm² → inH₂O)
Paskali → Bari (Pa → bar)Hektopaskali → Bari (hPa → bar)Kilopaskali → Bari (kPa → bar)Megapaskali → Bari (MPa → bar)Gigapaskali → Bari (GPa → bar)Milibari → Bari (mbar → bar)Pauni kwa Inchi Mraba → Bari (psi → bar)Kilopauni kwa Inchi Mraba → Bari (ksi → bar)Pauni kwa Futi Mraba → Bari (psf → bar)Atmosfea → Bari (atm → bar)Tori → Bari (Torr → bar)Millimita ya Zebaki → Bari (mmHg → bar)Inchi ya Zebaki → Bari (inHg → bar)Millimita ya Maji → Bari (mmH₂O → bar)Inchi ya Maji → Bari (inH₂O → bar)