Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba kwenda Kilopaskali

1 kgf/cm²=98.0665 kPa

Fomula ya Ubadilishaji

Fomula ya kubadilisha Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba kwenda Kilopaskali ni ifuatayo:

Kilopaskali = Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba × 98.0665

Tumia kwenye hesabu yako:

1 kgf/cm² × 98.0665 = 98.0665 kPa

Kuhusu ubadilishaji huu

1 Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba (kgf/cm²) ni sawa na 98.0665 kPa, na 1 Kilopaskali (kPa) ni sawa na 0.0101971621 kgf/cm².

Thamani za Ubadilishaji Maarufu (Jedwali la Ubadilishaji)

Kilogramu-nguvu kwa Sentimita MrabaKilopaskali
0.01 kgf/cm²0.980665 kPa
0.1 kgf/cm²9.80665 kPa
1 kgf/cm²98.0665 kPa
2 kgf/cm²196.133 kPa
3 kgf/cm²294.1995 kPa
4 kgf/cm²392.266 kPa
5 kgf/cm²490.3325 kPa
6 kgf/cm²588.399 kPa
7 kgf/cm²686.4655 kPa
8 kgf/cm²784.532 kPa
9 kgf/cm²882.5985 kPa
10 kgf/cm²980.665 kPa
20 kgf/cm²1,961.33 kPa
30 kgf/cm²2,941.995 kPa
40 kgf/cm²3,922.66 kPa
50 kgf/cm²4,903.325 kPa
60 kgf/cm²5,883.99 kPa
70 kgf/cm²6,864.655 kPa
80 kgf/cm²7,845.32 kPa
90 kgf/cm²8,825.985 kPa
100 kgf/cm²9,806.65 kPa
200 kgf/cm²19,613.3 kPa
300 kgf/cm²29,419.95 kPa
500 kgf/cm²49,033.25 kPa
1,000 kgf/cm²98,066.5 kPa
10,000 kgf/cm²980,665 kPa

Ulinganisho wa Vitengo

1 kgf/cm² (Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba) =
Paskali98,066.5 Pa
Hektopaskali980.665 hPa
Kilopaskali98.0665 kPa
Megapaskali0.0980665 MPa
Gigapaskali0.0000980665 GPa
Bari0.980665 bar
Milibari980.665 mbar
Pauni kwa Inchi Mraba14.2233433 psi
Kilopauni kwa Inchi Mraba0.0142233433 ksi
Pauni kwa Futi Mraba2,048.16144 psf
Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba1 kgf/cm²
Atmosfea0.967841105 atm
Tori735.55924 Torr
Millimita ya Zebaki735.559135 mmHg
Inchi ya Zebaki28.959018 inHg
Millimita ya Maji10,000 mmH₂O
Inchi ya Maji393.700787 inH₂O
1 kPa (Kilopaskali) =
Paskali1,000 Pa
Hektopaskali10 hPa
Kilopaskali1 kPa
Megapaskali0.001 MPa
Gigapaskali0.000001 GPa
Bari0.01 bar
Milibari10 mbar
Pauni kwa Inchi Mraba0.145037738 psi
Kilopauni kwa Inchi Mraba0.000145037738 ksi
Pauni kwa Futi Mraba20.8854342 psf
Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba0.0101971621 kgf/cm²
Atmosfea0.00986923267 atm
Tori7.50061683 Torr
Millimita ya Zebaki7.50061576 mmHg
Inchi ya Zebaki0.295299802 inHg
Millimita ya Maji101.971621 mmH₂O
Inchi ya Maji4.01463076 inH₂O

Mabadiliko Yanayohusiana

Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba → Paskali (kgf/cm² → Pa)Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba → Hektopaskali (kgf/cm² → hPa)Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba → Megapaskali (kgf/cm² → MPa)Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba → Gigapaskali (kgf/cm² → GPa)Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba → Bari (kgf/cm² → bar)Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba → Milibari (kgf/cm² → mbar)Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba → Pauni kwa Inchi Mraba (kgf/cm² → psi)Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba → Kilopauni kwa Inchi Mraba (kgf/cm² → ksi)Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba → Pauni kwa Futi Mraba (kgf/cm² → psf)Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba → Atmosfea (kgf/cm² → atm)Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba → Tori (kgf/cm² → Torr)Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba → Millimita ya Zebaki (kgf/cm² → mmHg)Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba → Inchi ya Zebaki (kgf/cm² → inHg)Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba → Millimita ya Maji (kgf/cm² → mmH₂O)Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba → Inchi ya Maji (kgf/cm² → inH₂O)
Paskali → Kilopaskali (Pa → kPa)Hektopaskali → Kilopaskali (hPa → kPa)Megapaskali → Kilopaskali (MPa → kPa)Gigapaskali → Kilopaskali (GPa → kPa)Bari → Kilopaskali (bar → kPa)Milibari → Kilopaskali (mbar → kPa)Pauni kwa Inchi Mraba → Kilopaskali (psi → kPa)Kilopauni kwa Inchi Mraba → Kilopaskali (ksi → kPa)Pauni kwa Futi Mraba → Kilopaskali (psf → kPa)Atmosfea → Kilopaskali (atm → kPa)Tori → Kilopaskali (Torr → kPa)Millimita ya Zebaki → Kilopaskali (mmHg → kPa)Inchi ya Zebaki → Kilopaskali (inHg → kPa)Millimita ya Maji → Kilopaskali (mmH₂O → kPa)Inchi ya Maji → Kilopaskali (inH₂O → kPa)