Kilopaskali kwenda Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba

1 kPa=0.0101971621 kgf/cm²

Fomula ya Ubadilishaji

Fomula ya kubadilisha Kilopaskali kwenda Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba ni ifuatayo:

Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba = Kilopaskali × 0.0101971621

Tumia kwenye hesabu yako:

1 kPa × 0.0101971621 = 0.0101971621 kgf/cm²

Kuhusu ubadilishaji huu

1 Kilopaskali (kPa) ni sawa na 0.0101971621 kgf/cm², na 1 Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba (kgf/cm²) ni sawa na 98.0665 kPa.

Thamani za Ubadilishaji Maarufu (Jedwali la Ubadilishaji)

KilopaskaliKilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba
0.01 kPa0.000101971621 kgf/cm²
0.1 kPa0.00101971621 kgf/cm²
1 kPa0.0101971621 kgf/cm²
2 kPa0.0203943243 kgf/cm²
3 kPa0.0305914864 kgf/cm²
4 kPa0.0407886485 kgf/cm²
5 kPa0.0509858106 kgf/cm²
6 kPa0.0611829728 kgf/cm²
7 kPa0.0713801349 kgf/cm²
8 kPa0.081577297 kgf/cm²
9 kPa0.0917744592 kgf/cm²
10 kPa0.101971621 kgf/cm²
20 kPa0.203943243 kgf/cm²
30 kPa0.305914864 kgf/cm²
40 kPa0.407886485 kgf/cm²
50 kPa0.509858106 kgf/cm²
60 kPa0.611829728 kgf/cm²
70 kPa0.713801349 kgf/cm²
80 kPa0.81577297 kgf/cm²
90 kPa0.917744592 kgf/cm²
100 kPa1.01971621 kgf/cm²
200 kPa2.03943243 kgf/cm²
300 kPa3.05914864 kgf/cm²
500 kPa5.09858106 kgf/cm²
1,000 kPa10.1971621 kgf/cm²
10,000 kPa101.971621 kgf/cm²

Ulinganisho wa Vitengo

1 kPa (Kilopaskali) =
Paskali1,000 Pa
Hektopaskali10 hPa
Kilopaskali1 kPa
Megapaskali0.001 MPa
Gigapaskali0.000001 GPa
Bari0.01 bar
Milibari10 mbar
Pauni kwa Inchi Mraba0.145037738 psi
Kilopauni kwa Inchi Mraba0.000145037738 ksi
Pauni kwa Futi Mraba20.8854342 psf
Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba0.0101971621 kgf/cm²
Atmosfea0.00986923267 atm
Tori7.50061683 Torr
Millimita ya Zebaki7.50061576 mmHg
Inchi ya Zebaki0.295299802 inHg
Millimita ya Maji101.971621 mmH₂O
Inchi ya Maji4.01463076 inH₂O
1 kgf/cm² (Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba) =
Paskali98,066.5 Pa
Hektopaskali980.665 hPa
Kilopaskali98.0665 kPa
Megapaskali0.0980665 MPa
Gigapaskali0.0000980665 GPa
Bari0.980665 bar
Milibari980.665 mbar
Pauni kwa Inchi Mraba14.2233433 psi
Kilopauni kwa Inchi Mraba0.0142233433 ksi
Pauni kwa Futi Mraba2,048.16144 psf
Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba1 kgf/cm²
Atmosfea0.967841105 atm
Tori735.55924 Torr
Millimita ya Zebaki735.559135 mmHg
Inchi ya Zebaki28.959018 inHg
Millimita ya Maji10,000 mmH₂O
Inchi ya Maji393.700787 inH₂O

Mabadiliko Yanayohusiana

Kilopaskali → Paskali (kPa → Pa)Kilopaskali → Hektopaskali (kPa → hPa)Kilopaskali → Megapaskali (kPa → MPa)Kilopaskali → Gigapaskali (kPa → GPa)Kilopaskali → Bari (kPa → bar)Kilopaskali → Milibari (kPa → mbar)Kilopaskali → Pauni kwa Inchi Mraba (kPa → psi)Kilopaskali → Kilopauni kwa Inchi Mraba (kPa → ksi)Kilopaskali → Pauni kwa Futi Mraba (kPa → psf)Kilopaskali → Atmosfea (kPa → atm)Kilopaskali → Tori (kPa → Torr)Kilopaskali → Millimita ya Zebaki (kPa → mmHg)Kilopaskali → Inchi ya Zebaki (kPa → inHg)Kilopaskali → Millimita ya Maji (kPa → mmH₂O)Kilopaskali → Inchi ya Maji (kPa → inH₂O)
Paskali → Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba (Pa → kgf/cm²)Hektopaskali → Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba (hPa → kgf/cm²)Megapaskali → Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba (MPa → kgf/cm²)Gigapaskali → Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba (GPa → kgf/cm²)Bari → Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba (bar → kgf/cm²)Milibari → Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba (mbar → kgf/cm²)Pauni kwa Inchi Mraba → Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba (psi → kgf/cm²)Kilopauni kwa Inchi Mraba → Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba (ksi → kgf/cm²)Pauni kwa Futi Mraba → Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba (psf → kgf/cm²)Atmosfea → Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba (atm → kgf/cm²)Tori → Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba (Torr → kgf/cm²)Millimita ya Zebaki → Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba (mmHg → kgf/cm²)Inchi ya Zebaki → Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba (inHg → kgf/cm²)Millimita ya Maji → Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba (mmH₂O → kgf/cm²)Inchi ya Maji → Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba (inH₂O → kgf/cm²)