Hektopaskali kwenda Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba

1 hPa=0.00101971621 kgf/cm²

Fomula ya Ubadilishaji

Fomula ya kubadilisha Hektopaskali kwenda Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba ni ifuatayo:

Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba = Hektopaskali × 0.00101971621

Tumia kwenye hesabu yako:

1 hPa × 0.00101971621 = 0.00101971621 kgf/cm²

Kuhusu ubadilishaji huu

1 Hektopaskali (hPa) ni sawa na 0.00101971621 kgf/cm², na 1 Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba (kgf/cm²) ni sawa na 980.665 hPa.

Thamani za Ubadilishaji Maarufu (Jedwali la Ubadilishaji)

HektopaskaliKilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba
0.01 hPa0.0000101971621 kgf/cm²
0.1 hPa0.000101971621 kgf/cm²
1 hPa0.00101971621 kgf/cm²
2 hPa0.00203943243 kgf/cm²
3 hPa0.00305914864 kgf/cm²
4 hPa0.00407886485 kgf/cm²
5 hPa0.00509858106 kgf/cm²
6 hPa0.00611829728 kgf/cm²
7 hPa0.00713801349 kgf/cm²
8 hPa0.0081577297 kgf/cm²
9 hPa0.00917744592 kgf/cm²
10 hPa0.0101971621 kgf/cm²
20 hPa0.0203943243 kgf/cm²
30 hPa0.0305914864 kgf/cm²
40 hPa0.0407886485 kgf/cm²
50 hPa0.0509858106 kgf/cm²
60 hPa0.0611829728 kgf/cm²
70 hPa0.0713801349 kgf/cm²
80 hPa0.081577297 kgf/cm²
90 hPa0.0917744592 kgf/cm²
100 hPa0.101971621 kgf/cm²
200 hPa0.203943243 kgf/cm²
300 hPa0.305914864 kgf/cm²
500 hPa0.509858106 kgf/cm²
1,000 hPa1.01971621 kgf/cm²
10,000 hPa10.1971621 kgf/cm²

Ulinganisho wa Vitengo

1 hPa (Hektopaskali) =
Paskali100 Pa
Hektopaskali1 hPa
Kilopaskali0.1 kPa
Megapaskali0.0001 MPa
Gigapaskali0.0000001 GPa
Bari0.001 bar
Milibari1 mbar
Pauni kwa Inchi Mraba0.0145037738 psi
Kilopauni kwa Inchi Mraba0.0000145037738 ksi
Pauni kwa Futi Mraba2.08854342 psf
Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba0.00101971621 kgf/cm²
Atmosfea0.000986923267 atm
Tori0.750061683 Torr
Millimita ya Zebaki0.750061576 mmHg
Inchi ya Zebaki0.0295299802 inHg
Millimita ya Maji10.1971621 mmH₂O
Inchi ya Maji0.401463076 inH₂O
1 kgf/cm² (Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba) =
Paskali98,066.5 Pa
Hektopaskali980.665 hPa
Kilopaskali98.0665 kPa
Megapaskali0.0980665 MPa
Gigapaskali0.0000980665 GPa
Bari0.980665 bar
Milibari980.665 mbar
Pauni kwa Inchi Mraba14.2233433 psi
Kilopauni kwa Inchi Mraba0.0142233433 ksi
Pauni kwa Futi Mraba2,048.16144 psf
Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba1 kgf/cm²
Atmosfea0.967841105 atm
Tori735.55924 Torr
Millimita ya Zebaki735.559135 mmHg
Inchi ya Zebaki28.959018 inHg
Millimita ya Maji10,000 mmH₂O
Inchi ya Maji393.700787 inH₂O

Mabadiliko Yanayohusiana

Hektopaskali → Paskali (hPa → Pa)Hektopaskali → Kilopaskali (hPa → kPa)Hektopaskali → Megapaskali (hPa → MPa)Hektopaskali → Gigapaskali (hPa → GPa)Hektopaskali → Bari (hPa → bar)Hektopaskali → Milibari (hPa → mbar)Hektopaskali → Pauni kwa Inchi Mraba (hPa → psi)Hektopaskali → Kilopauni kwa Inchi Mraba (hPa → ksi)Hektopaskali → Pauni kwa Futi Mraba (hPa → psf)Hektopaskali → Atmosfea (hPa → atm)Hektopaskali → Tori (hPa → Torr)Hektopaskali → Millimita ya Zebaki (hPa → mmHg)Hektopaskali → Inchi ya Zebaki (hPa → inHg)Hektopaskali → Millimita ya Maji (hPa → mmH₂O)Hektopaskali → Inchi ya Maji (hPa → inH₂O)
Paskali → Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba (Pa → kgf/cm²)Kilopaskali → Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba (kPa → kgf/cm²)Megapaskali → Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba (MPa → kgf/cm²)Gigapaskali → Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba (GPa → kgf/cm²)Bari → Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba (bar → kgf/cm²)Milibari → Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba (mbar → kgf/cm²)Pauni kwa Inchi Mraba → Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba (psi → kgf/cm²)Kilopauni kwa Inchi Mraba → Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba (ksi → kgf/cm²)Pauni kwa Futi Mraba → Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba (psf → kgf/cm²)Atmosfea → Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba (atm → kgf/cm²)Tori → Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba (Torr → kgf/cm²)Millimita ya Zebaki → Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba (mmHg → kgf/cm²)Inchi ya Zebaki → Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba (inHg → kgf/cm²)Millimita ya Maji → Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba (mmH₂O → kgf/cm²)Inchi ya Maji → Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba (inH₂O → kgf/cm²)