Paskali kwenda Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba

1 Pa=0.0000101971621 kgf/cm²

Fomula ya Ubadilishaji

Fomula ya kubadilisha Paskali kwenda Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba ni ifuatayo:

Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba = Paskali × 0.0000101971621

Tumia kwenye hesabu yako:

1 Pa × 0.0000101971621 = 0.0000101971621 kgf/cm²

Kuhusu ubadilishaji huu

1 Paskali (Pa) ni sawa na 0.0000101971621 kgf/cm², na 1 Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba (kgf/cm²) ni sawa na 98,066.5 Pa.

Thamani za Ubadilishaji Maarufu (Jedwali la Ubadilishaji)

PaskaliKilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba
0.01 Pa0.000000101971621 kgf/cm²
0.1 Pa0.00000101971621 kgf/cm²
1 Pa0.0000101971621 kgf/cm²
2 Pa0.0000203943243 kgf/cm²
3 Pa0.0000305914864 kgf/cm²
4 Pa0.0000407886485 kgf/cm²
5 Pa0.0000509858106 kgf/cm²
6 Pa0.0000611829728 kgf/cm²
7 Pa0.0000713801349 kgf/cm²
8 Pa0.000081577297 kgf/cm²
9 Pa0.0000917744592 kgf/cm²
10 Pa0.000101971621 kgf/cm²
20 Pa0.000203943243 kgf/cm²
30 Pa0.000305914864 kgf/cm²
40 Pa0.000407886485 kgf/cm²
50 Pa0.000509858106 kgf/cm²
60 Pa0.000611829728 kgf/cm²
70 Pa0.000713801349 kgf/cm²
80 Pa0.00081577297 kgf/cm²
90 Pa0.000917744592 kgf/cm²
100 Pa0.00101971621 kgf/cm²
200 Pa0.00203943243 kgf/cm²
300 Pa0.00305914864 kgf/cm²
500 Pa0.00509858106 kgf/cm²
1,000 Pa0.0101971621 kgf/cm²
10,000 Pa0.101971621 kgf/cm²

Ulinganisho wa Vitengo

1 Pa (Paskali) =
Paskali1 Pa
Hektopaskali0.01 hPa
Kilopaskali0.001 kPa
Megapaskali0.000001 MPa
Gigapaskali0.000000001 GPa
Bari0.00001 bar
Milibari0.01 mbar
Pauni kwa Inchi Mraba0.000145037738 psi
Kilopauni kwa Inchi Mraba0.000000145037738 ksi
Pauni kwa Futi Mraba0.0208854342 psf
Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba0.0000101971621 kgf/cm²
Atmosfea0.00000986923267 atm
Tori0.00750061683 Torr
Millimita ya Zebaki0.00750061576 mmHg
Inchi ya Zebaki0.000295299802 inHg
Millimita ya Maji0.101971621 mmH₂O
Inchi ya Maji0.00401463076 inH₂O
1 kgf/cm² (Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba) =
Paskali98,066.5 Pa
Hektopaskali980.665 hPa
Kilopaskali98.0665 kPa
Megapaskali0.0980665 MPa
Gigapaskali0.0000980665 GPa
Bari0.980665 bar
Milibari980.665 mbar
Pauni kwa Inchi Mraba14.2233433 psi
Kilopauni kwa Inchi Mraba0.0142233433 ksi
Pauni kwa Futi Mraba2,048.16144 psf
Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba1 kgf/cm²
Atmosfea0.967841105 atm
Tori735.55924 Torr
Millimita ya Zebaki735.559135 mmHg
Inchi ya Zebaki28.959018 inHg
Millimita ya Maji10,000 mmH₂O
Inchi ya Maji393.700787 inH₂O

Mabadiliko Yanayohusiana

Paskali → Hektopaskali (Pa → hPa)Paskali → Kilopaskali (Pa → kPa)Paskali → Megapaskali (Pa → MPa)Paskali → Gigapaskali (Pa → GPa)Paskali → Bari (Pa → bar)Paskali → Milibari (Pa → mbar)Paskali → Pauni kwa Inchi Mraba (Pa → psi)Paskali → Kilopauni kwa Inchi Mraba (Pa → ksi)Paskali → Pauni kwa Futi Mraba (Pa → psf)Paskali → Atmosfea (Pa → atm)Paskali → Tori (Pa → Torr)Paskali → Millimita ya Zebaki (Pa → mmHg)Paskali → Inchi ya Zebaki (Pa → inHg)Paskali → Millimita ya Maji (Pa → mmH₂O)Paskali → Inchi ya Maji (Pa → inH₂O)
Hektopaskali → Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba (hPa → kgf/cm²)Kilopaskali → Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba (kPa → kgf/cm²)Megapaskali → Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba (MPa → kgf/cm²)Gigapaskali → Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba (GPa → kgf/cm²)Bari → Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba (bar → kgf/cm²)Milibari → Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba (mbar → kgf/cm²)Pauni kwa Inchi Mraba → Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba (psi → kgf/cm²)Kilopauni kwa Inchi Mraba → Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba (ksi → kgf/cm²)Pauni kwa Futi Mraba → Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba (psf → kgf/cm²)Atmosfea → Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba (atm → kgf/cm²)Tori → Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba (Torr → kgf/cm²)Millimita ya Zebaki → Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba (mmHg → kgf/cm²)Inchi ya Zebaki → Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba (inHg → kgf/cm²)Millimita ya Maji → Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba (mmH₂O → kgf/cm²)Inchi ya Maji → Kilogramu-nguvu kwa Sentimita Mraba (inH₂O → kgf/cm²)