Milibari kwenda Bari

1 mbar=0.001 bar

Fomula ya Ubadilishaji

Fomula ya kubadilisha Milibari kwenda Bari ni ifuatayo:

Bari = Milibari × 0.001

Tumia kwenye hesabu yako:

1 mbar × 0.001 = 0.001 bar

Thamani za Ubadilishaji Maarufu (Jedwali la Ubadilishaji)

MilibariBari
0.01 mbar0.00001 bar
0.1 mbar0.0001 bar
1 mbar0.001 bar
2 mbar0.002 bar
3 mbar0.003 bar
4 mbar0.004 bar
5 mbar0.005 bar
6 mbar0.006 bar
7 mbar0.007 bar
8 mbar0.008 bar
9 mbar0.009 bar
10 mbar0.01 bar
20 mbar0.02 bar
30 mbar0.03 bar
40 mbar0.04 bar
50 mbar0.05 bar
60 mbar0.06 bar
70 mbar0.07 bar
80 mbar0.08 bar
90 mbar0.09 bar
100 mbar0.1 bar
200 mbar0.2 bar
300 mbar0.3 bar
500 mbar0.5 bar
1,000 mbar1 bar
10,000 mbar10 bar

Ulinganisho wa Vitengo

1 mbar (Milibari) =
Paskali100 Pa
Kilopaskali0.1 kPa
Megapaskali0.0001 MPa
Bari0.001 bar
Milibari1 mbar
Pauni kwa Inchi Mraba0.014503768079 psi
Anga0.000986923267 atm
Tori0.750063755419 Torr
Millimita ya Zebaki0.750063755419 mmHg
Inchi ya Zebaki0.029529971445 inHg
1 bar (Bari) =
Paskali100,000 Pa
Kilopaskali100 kPa
Megapaskali0.1 MPa
Bari1 bar
Milibari1,000 mbar
Pauni kwa Inchi Mraba14.50376808 psi
Anga0.986923266716 atm
Tori750.06375542 Torr
Millimita ya Zebaki750.06375542 mmHg
Inchi ya Zebaki29.52997144 inHg

Mabadiliko Yanayohusiana

Paskali → Kilopaskali (Pa → kPa)Paskali → Megapaskali (Pa → MPa)Paskali → Bari (Pa → bar)Paskali → Milibari (Pa → mbar)Paskali → Pauni kwa Inchi Mraba (Pa → psi)Paskali → Anga (Pa → atm)Paskali → Tori (Pa → Torr)Paskali → Millimita ya Zebaki (Pa → mmHg)Paskali → Inchi ya Zebaki (Pa → inHg)
Kilopaskali → Paskali (kPa → Pa)Kilopaskali → Megapaskali (kPa → MPa)Kilopaskali → Bari (kPa → bar)Kilopaskali → Milibari (kPa → mbar)Kilopaskali → Pauni kwa Inchi Mraba (kPa → psi)Kilopaskali → Anga (kPa → atm)Kilopaskali → Tori (kPa → Torr)Kilopaskali → Millimita ya Zebaki (kPa → mmHg)Kilopaskali → Inchi ya Zebaki (kPa → inHg)
Megapaskali → Paskali (MPa → Pa)Megapaskali → Kilopaskali (MPa → kPa)Megapaskali → Bari (MPa → bar)Megapaskali → Milibari (MPa → mbar)Megapaskali → Pauni kwa Inchi Mraba (MPa → psi)Megapaskali → Anga (MPa → atm)Megapaskali → Tori (MPa → Torr)Megapaskali → Millimita ya Zebaki (MPa → mmHg)Megapaskali → Inchi ya Zebaki (MPa → inHg)
Bari → Paskali (bar → Pa)Bari → Kilopaskali (bar → kPa)Bari → Megapaskali (bar → MPa)Bari → Milibari (bar → mbar)Bari → Pauni kwa Inchi Mraba (bar → psi)Bari → Anga (bar → atm)Bari → Tori (bar → Torr)Bari → Millimita ya Zebaki (bar → mmHg)Bari → Inchi ya Zebaki (bar → inHg)
Milibari → Paskali (mbar → Pa)Milibari → Kilopaskali (mbar → kPa)Milibari → Megapaskali (mbar → MPa)Milibari → Pauni kwa Inchi Mraba (mbar → psi)Milibari → Anga (mbar → atm)Milibari → Tori (mbar → Torr)Milibari → Millimita ya Zebaki (mbar → mmHg)Milibari → Inchi ya Zebaki (mbar → inHg)
Pauni kwa Inchi Mraba → Paskali (psi → Pa)Pauni kwa Inchi Mraba → Kilopaskali (psi → kPa)Pauni kwa Inchi Mraba → Megapaskali (psi → MPa)Pauni kwa Inchi Mraba → Bari (psi → bar)Pauni kwa Inchi Mraba → Milibari (psi → mbar)Pauni kwa Inchi Mraba → Anga (psi → atm)Pauni kwa Inchi Mraba → Tori (psi → Torr)Pauni kwa Inchi Mraba → Millimita ya Zebaki (psi → mmHg)Pauni kwa Inchi Mraba → Inchi ya Zebaki (psi → inHg)
Anga → Paskali (atm → Pa)Anga → Kilopaskali (atm → kPa)Anga → Megapaskali (atm → MPa)Anga → Bari (atm → bar)Anga → Milibari (atm → mbar)Anga → Pauni kwa Inchi Mraba (atm → psi)Anga → Tori (atm → Torr)Anga → Millimita ya Zebaki (atm → mmHg)Anga → Inchi ya Zebaki (atm → inHg)
Tori → Paskali (Torr → Pa)Tori → Kilopaskali (Torr → kPa)Tori → Megapaskali (Torr → MPa)Tori → Bari (Torr → bar)Tori → Milibari (Torr → mbar)Tori → Pauni kwa Inchi Mraba (Torr → psi)Tori → Anga (Torr → atm)Tori → Millimita ya Zebaki (Torr → mmHg)Tori → Inchi ya Zebaki (Torr → inHg)
Millimita ya Zebaki → Paskali (mmHg → Pa)Millimita ya Zebaki → Kilopaskali (mmHg → kPa)Millimita ya Zebaki → Megapaskali (mmHg → MPa)Millimita ya Zebaki → Bari (mmHg → bar)Millimita ya Zebaki → Milibari (mmHg → mbar)Millimita ya Zebaki → Pauni kwa Inchi Mraba (mmHg → psi)Millimita ya Zebaki → Anga (mmHg → atm)Millimita ya Zebaki → Tori (mmHg → Torr)Millimita ya Zebaki → Inchi ya Zebaki (mmHg → inHg)
Inchi ya Zebaki → Paskali (inHg → Pa)Inchi ya Zebaki → Kilopaskali (inHg → kPa)Inchi ya Zebaki → Megapaskali (inHg → MPa)Inchi ya Zebaki → Bari (inHg → bar)Inchi ya Zebaki → Milibari (inHg → mbar)Inchi ya Zebaki → Pauni kwa Inchi Mraba (inHg → psi)Inchi ya Zebaki → Anga (inHg → atm)Inchi ya Zebaki → Tori (inHg → Torr)Inchi ya Zebaki → Millimita ya Zebaki (inHg → mmHg)