Radi kwenda Millikiuri

1 rd=0.00000000027027 mCi

Fomula ya Ubadilishaji

Fomula ya kubadilisha Radi kwenda Millikiuri ni ifuatayo:

Millikiuri = Radi × 0.00000000027027

Tumia kwenye hesabu yako:

1 rd × 0.00000000027027 = 0.00000000027027 mCi

Thamani za Ubadilishaji Maarufu (Jedwali la Ubadilishaji)

RadiMillikiuri
0.01 rd0.0000000000027027 mCi
0.1 rd0.000000000027027 mCi
1 rd0.00000000027027 mCi
2 rd0.00000000054054 mCi
3 rd0.00000000081081 mCi
4 rd0.0000000010811 mCi
5 rd0.0000000013514 mCi
6 rd0.0000000016216 mCi
7 rd0.0000000018919 mCi
8 rd0.0000000021622 mCi
9 rd0.0000000024324 mCi
10 rd0.0000000027027 mCi
20 rd0.0000000054054 mCi
30 rd0.0000000081081 mCi
40 rd0.000000010811 mCi
50 rd0.000000013514 mCi
60 rd0.000000016216 mCi
70 rd0.000000018919 mCi
80 rd0.000000021622 mCi
90 rd0.000000024324 mCi
100 rd0.000000027027 mCi
200 rd0.000000054054 mCi
300 rd0.000000081081 mCi
500 rd0.00000013514 mCi
1,000 rd0.00000027027 mCi
10,000 rd0.000002702703 mCi

Ulinganisho wa Vitengo

1 rd (Radi) =
Bekereli0.01 Bq
Kilobekereli0.00001 kBq
Megabekereli0.00000001 MBq
Gigabekereli0.00000000001 GBq
Kiuri0.00000000000027027 Ci
Millikiuri0.00000000027027 mCi
Mikrokiuri0.00000027027 μCi
Radi1 rd
Grei0.01 Gy
Siverti0.01 Sv
Millisiverti10 mSv
Mikrosiverti10,000 μSv
Mtu Sawa na Rontgeni1 rem
Millirontgeni Sawa na Mtu1,000 mrem
1 mCi (Millikiuri) =
Bekereli37,000,000 Bq
Kilobekereli37,000 kBq
Megabekereli37 MBq
Gigabekereli0.037 GBq
Kiuri0.001 Ci
Millikiuri1 mCi
Mikrokiuri1,000 μCi
Radi3,700,000,000 rd
Grei37,000,000 Gy
Siverti37,000,000 Sv
Millisiverti37,000,000,000 mSv
Mikrosiverti37,000,000,000,000 μSv
Mtu Sawa na Rontgeni3,700,000,000 rem
Millirontgeni Sawa na Mtu3,700,000,000,000 mrem

Mabadiliko Yanayohusiana

Bekereli → Kilobekereli (Bq → kBq)Bekereli → Megabekereli (Bq → MBq)Bekereli → Gigabekereli (Bq → GBq)Bekereli → Kiuri (Bq → Ci)Bekereli → Millikiuri (Bq → mCi)Bekereli → Mikrokiuri (Bq → μCi)Bekereli → Radi (Bq → rd)Bekereli → Grei (Bq → Gy)Bekereli → Siverti (Bq → Sv)Bekereli → Millisiverti (Bq → mSv)Bekereli → Mikrosiverti (Bq → μSv)Bekereli → Mtu Sawa na Rontgeni (Bq → rem)Bekereli → Millirontgeni Sawa na Mtu (Bq → mrem)
Kilobekereli → Bekereli (kBq → Bq)Kilobekereli → Megabekereli (kBq → MBq)Kilobekereli → Gigabekereli (kBq → GBq)Kilobekereli → Kiuri (kBq → Ci)Kilobekereli → Millikiuri (kBq → mCi)Kilobekereli → Mikrokiuri (kBq → μCi)Kilobekereli → Radi (kBq → rd)Kilobekereli → Grei (kBq → Gy)Kilobekereli → Siverti (kBq → Sv)Kilobekereli → Millisiverti (kBq → mSv)Kilobekereli → Mikrosiverti (kBq → μSv)Kilobekereli → Mtu Sawa na Rontgeni (kBq → rem)Kilobekereli → Millirontgeni Sawa na Mtu (kBq → mrem)
Megabekereli → Bekereli (MBq → Bq)Megabekereli → Kilobekereli (MBq → kBq)Megabekereli → Gigabekereli (MBq → GBq)Megabekereli → Kiuri (MBq → Ci)Megabekereli → Millikiuri (MBq → mCi)Megabekereli → Mikrokiuri (MBq → μCi)Megabekereli → Radi (MBq → rd)Megabekereli → Grei (MBq → Gy)Megabekereli → Siverti (MBq → Sv)Megabekereli → Millisiverti (MBq → mSv)Megabekereli → Mikrosiverti (MBq → μSv)Megabekereli → Mtu Sawa na Rontgeni (MBq → rem)Megabekereli → Millirontgeni Sawa na Mtu (MBq → mrem)
Gigabekereli → Bekereli (GBq → Bq)Gigabekereli → Kilobekereli (GBq → kBq)Gigabekereli → Megabekereli (GBq → MBq)Gigabekereli → Kiuri (GBq → Ci)Gigabekereli → Millikiuri (GBq → mCi)Gigabekereli → Mikrokiuri (GBq → μCi)Gigabekereli → Radi (GBq → rd)Gigabekereli → Grei (GBq → Gy)Gigabekereli → Siverti (GBq → Sv)Gigabekereli → Millisiverti (GBq → mSv)Gigabekereli → Mikrosiverti (GBq → μSv)Gigabekereli → Mtu Sawa na Rontgeni (GBq → rem)Gigabekereli → Millirontgeni Sawa na Mtu (GBq → mrem)
Kiuri → Bekereli (Ci → Bq)Kiuri → Kilobekereli (Ci → kBq)Kiuri → Megabekereli (Ci → MBq)Kiuri → Gigabekereli (Ci → GBq)Kiuri → Millikiuri (Ci → mCi)Kiuri → Mikrokiuri (Ci → μCi)Kiuri → Radi (Ci → rd)Kiuri → Grei (Ci → Gy)Kiuri → Siverti (Ci → Sv)Kiuri → Millisiverti (Ci → mSv)Kiuri → Mikrosiverti (Ci → μSv)Kiuri → Mtu Sawa na Rontgeni (Ci → rem)Kiuri → Millirontgeni Sawa na Mtu (Ci → mrem)
Millikiuri → Bekereli (mCi → Bq)Millikiuri → Kilobekereli (mCi → kBq)Millikiuri → Megabekereli (mCi → MBq)Millikiuri → Gigabekereli (mCi → GBq)Millikiuri → Kiuri (mCi → Ci)Millikiuri → Mikrokiuri (mCi → μCi)Millikiuri → Radi (mCi → rd)Millikiuri → Grei (mCi → Gy)Millikiuri → Siverti (mCi → Sv)Millikiuri → Millisiverti (mCi → mSv)Millikiuri → Mikrosiverti (mCi → μSv)Millikiuri → Mtu Sawa na Rontgeni (mCi → rem)Millikiuri → Millirontgeni Sawa na Mtu (mCi → mrem)
Mikrokiuri → Bekereli (μCi → Bq)Mikrokiuri → Kilobekereli (μCi → kBq)Mikrokiuri → Megabekereli (μCi → MBq)Mikrokiuri → Gigabekereli (μCi → GBq)Mikrokiuri → Kiuri (μCi → Ci)Mikrokiuri → Millikiuri (μCi → mCi)Mikrokiuri → Radi (μCi → rd)Mikrokiuri → Grei (μCi → Gy)Mikrokiuri → Siverti (μCi → Sv)Mikrokiuri → Millisiverti (μCi → mSv)Mikrokiuri → Mikrosiverti (μCi → μSv)Mikrokiuri → Mtu Sawa na Rontgeni (μCi → rem)Mikrokiuri → Millirontgeni Sawa na Mtu (μCi → mrem)
Radi → Bekereli (rd → Bq)Radi → Kilobekereli (rd → kBq)Radi → Megabekereli (rd → MBq)Radi → Gigabekereli (rd → GBq)Radi → Kiuri (rd → Ci)Radi → Mikrokiuri (rd → μCi)Radi → Grei (rd → Gy)Radi → Siverti (rd → Sv)Radi → Millisiverti (rd → mSv)Radi → Mikrosiverti (rd → μSv)Radi → Mtu Sawa na Rontgeni (rd → rem)Radi → Millirontgeni Sawa na Mtu (rd → mrem)
Grei → Bekereli (Gy → Bq)Grei → Kilobekereli (Gy → kBq)Grei → Megabekereli (Gy → MBq)Grei → Gigabekereli (Gy → GBq)Grei → Kiuri (Gy → Ci)Grei → Millikiuri (Gy → mCi)Grei → Mikrokiuri (Gy → μCi)Grei → Radi (Gy → rd)Grei → Siverti (Gy → Sv)Grei → Millisiverti (Gy → mSv)Grei → Mikrosiverti (Gy → μSv)Grei → Mtu Sawa na Rontgeni (Gy → rem)Grei → Millirontgeni Sawa na Mtu (Gy → mrem)
Siverti → Bekereli (Sv → Bq)Siverti → Kilobekereli (Sv → kBq)Siverti → Megabekereli (Sv → MBq)Siverti → Gigabekereli (Sv → GBq)Siverti → Kiuri (Sv → Ci)Siverti → Millikiuri (Sv → mCi)Siverti → Mikrokiuri (Sv → μCi)Siverti → Radi (Sv → rd)Siverti → Grei (Sv → Gy)Siverti → Millisiverti (Sv → mSv)Siverti → Mikrosiverti (Sv → μSv)Siverti → Mtu Sawa na Rontgeni (Sv → rem)Siverti → Millirontgeni Sawa na Mtu (Sv → mrem)
Millisiverti → Bekereli (mSv → Bq)Millisiverti → Kilobekereli (mSv → kBq)Millisiverti → Megabekereli (mSv → MBq)Millisiverti → Gigabekereli (mSv → GBq)Millisiverti → Kiuri (mSv → Ci)Millisiverti → Millikiuri (mSv → mCi)Millisiverti → Mikrokiuri (mSv → μCi)Millisiverti → Radi (mSv → rd)Millisiverti → Grei (mSv → Gy)Millisiverti → Siverti (mSv → Sv)Millisiverti → Mikrosiverti (mSv → μSv)Millisiverti → Mtu Sawa na Rontgeni (mSv → rem)Millisiverti → Millirontgeni Sawa na Mtu (mSv → mrem)
Mikrosiverti → Bekereli (μSv → Bq)Mikrosiverti → Kilobekereli (μSv → kBq)Mikrosiverti → Megabekereli (μSv → MBq)Mikrosiverti → Gigabekereli (μSv → GBq)Mikrosiverti → Kiuri (μSv → Ci)Mikrosiverti → Millikiuri (μSv → mCi)Mikrosiverti → Mikrokiuri (μSv → μCi)Mikrosiverti → Radi (μSv → rd)Mikrosiverti → Grei (μSv → Gy)Mikrosiverti → Siverti (μSv → Sv)Mikrosiverti → Millisiverti (μSv → mSv)Mikrosiverti → Mtu Sawa na Rontgeni (μSv → rem)Mikrosiverti → Millirontgeni Sawa na Mtu (μSv → mrem)
Mtu Sawa na Rontgeni → Bekereli (rem → Bq)Mtu Sawa na Rontgeni → Kilobekereli (rem → kBq)Mtu Sawa na Rontgeni → Megabekereli (rem → MBq)Mtu Sawa na Rontgeni → Gigabekereli (rem → GBq)Mtu Sawa na Rontgeni → Kiuri (rem → Ci)Mtu Sawa na Rontgeni → Millikiuri (rem → mCi)Mtu Sawa na Rontgeni → Mikrokiuri (rem → μCi)Mtu Sawa na Rontgeni → Radi (rem → rd)Mtu Sawa na Rontgeni → Grei (rem → Gy)Mtu Sawa na Rontgeni → Siverti (rem → Sv)Mtu Sawa na Rontgeni → Millisiverti (rem → mSv)Mtu Sawa na Rontgeni → Mikrosiverti (rem → μSv)Mtu Sawa na Rontgeni → Millirontgeni Sawa na Mtu (rem → mrem)
Millirontgeni Sawa na Mtu → Bekereli (mrem → Bq)Millirontgeni Sawa na Mtu → Kilobekereli (mrem → kBq)Millirontgeni Sawa na Mtu → Megabekereli (mrem → MBq)Millirontgeni Sawa na Mtu → Gigabekereli (mrem → GBq)Millirontgeni Sawa na Mtu → Kiuri (mrem → Ci)Millirontgeni Sawa na Mtu → Millikiuri (mrem → mCi)Millirontgeni Sawa na Mtu → Mikrokiuri (mrem → μCi)Millirontgeni Sawa na Mtu → Radi (mrem → rd)Millirontgeni Sawa na Mtu → Grei (mrem → Gy)Millirontgeni Sawa na Mtu → Siverti (mrem → Sv)Millirontgeni Sawa na Mtu → Millisiverti (mrem → mSv)Millirontgeni Sawa na Mtu → Mikrosiverti (mrem → μSv)Millirontgeni Sawa na Mtu → Mtu Sawa na Rontgeni (mrem → rem)