Kikombe cha Mfumo wa Mita kwenda Desilita

1 cup (metric)=2.5 dL

Fomula ya Ubadilishaji

Fomula ya kubadilisha Kikombe cha Mfumo wa Mita kwenda Desilita ni ifuatayo:

Desilita = Kikombe cha Mfumo wa Mita × 2.5

Tumia kwenye hesabu yako:

1 cup (metric) × 2.5 = 2.5 dL

Kuhusu ubadilishaji huu

1 Kikombe cha Mfumo wa Mita (cup (metric)) ni sawa na 2.5 dL, na 1 Desilita (dL) ni sawa na 0.4 cup (metric).

Thamani za Ubadilishaji Maarufu (Jedwali la Ubadilishaji)

Kikombe cha Mfumo wa MitaDesilita
0.01 cup (metric)0.025 dL
0.1 cup (metric)0.25 dL
1 cup (metric)2.5 dL
2 cup (metric)5 dL
3 cup (metric)7.5 dL
4 cup (metric)10 dL
5 cup (metric)12.5 dL
6 cup (metric)15 dL
7 cup (metric)17.5 dL
8 cup (metric)20 dL
9 cup (metric)22.5 dL
10 cup (metric)25 dL
20 cup (metric)50 dL
30 cup (metric)75 dL
40 cup (metric)100 dL
50 cup (metric)125 dL
60 cup (metric)150 dL
70 cup (metric)175 dL
80 cup (metric)200 dL
90 cup (metric)225 dL
100 cup (metric)250 dL
200 cup (metric)500 dL
300 cup (metric)750 dL
500 cup (metric)1,250 dL
1,000 cup (metric)2,500 dL
10,000 cup (metric)25,000 dL

Ulinganisho wa Vitengo

1 cup (metric) (Kikombe cha Mfumo wa Mita) =
Millilita250 mL
Sentimita Makubu (cc)250 cm³
Sentilita25 cL
Desilita2.5 dL
Lita0.25 L
Hektolita0.0025 hL
Mita Makubu0.00025 m³
Inchi Makubu15.255936 in³
Futi Makubu0.00882866668 ft³
Yadi Makubu0.000326987655 yd³
Kijiko cha Chai (Marekani)50.7210341 tsp (US)
Kijiko cha Chai (Uingereza)42.2340957 tsp (UK)
Kijiko cha Chakula (Marekani)16.9070114 tbsp (US)
Kijiko cha Chakula (Uingereza)14.0780319 tbsp (UK)
Aunsi ya Maji (Marekani)8.45350568 fl oz (US)
Aunsi ya Maji (Uingereza)8.79876993 fl oz (UK)
Kikombe cha Mfumo wa Mita1 cup (metric)
Kikombe (Marekani)1.05668821 cup (US)
Kikombe (Uingereza)0.879876993 cup (UK)
Painti (Marekani)0.528344105 pt (US)
Painti (Uingereza)0.439938497 pt (UK)
Kwati (Marekani)0.264172052 qt (US)
Kwati (Uingereza)0.219969248 qt (UK)
Galoni (Marekani)0.0660430131 gal (US)
Galoni (Uingereza)0.0549923121 gal (UK)
Pipa0.00157245269 bbl
1 dL (Desilita) =
Millilita100 mL
Sentimita Makubu (cc)100 cm³
Sentilita10 cL
Desilita1 dL
Lita0.1 L
Hektolita0.001 hL
Mita Makubu0.0001 m³
Inchi Makubu6.10237441 in³
Futi Makubu0.00353146667 ft³
Yadi Makubu0.000130795062 yd³
Kijiko cha Chai (Marekani)20.2884136 tsp (US)
Kijiko cha Chai (Uingereza)16.8936383 tsp (UK)
Kijiko cha Chakula (Marekani)6.76280454 tbsp (US)
Kijiko cha Chakula (Uingereza)5.63121276 tbsp (UK)
Aunsi ya Maji (Marekani)3.38140227 fl oz (US)
Aunsi ya Maji (Uingereza)3.51950797 fl oz (UK)
Kikombe cha Mfumo wa Mita0.4 cup (metric)
Kikombe (Marekani)0.422675284 cup (US)
Kikombe (Uingereza)0.351950797 cup (UK)
Painti (Marekani)0.211337642 pt (US)
Painti (Uingereza)0.175975399 pt (UK)
Kwati (Marekani)0.105668821 qt (US)
Kwati (Uingereza)0.0879876993 qt (UK)
Galoni (Marekani)0.0264172052 gal (US)
Galoni (Uingereza)0.0219969248 gal (UK)
Pipa0.000628981077 bbl

Mabadiliko Yanayohusiana

Kikombe cha Mfumo wa Mita → Millilita (cup (metric) → mL)Kikombe cha Mfumo wa Mita → Sentimita Makubu (cc) (cup (metric) → cm³)Kikombe cha Mfumo wa Mita → Sentilita (cup (metric) → cL)Kikombe cha Mfumo wa Mita → Lita (cup (metric) → L)Kikombe cha Mfumo wa Mita → Hektolita (cup (metric) → hL)Kikombe cha Mfumo wa Mita → Mita Makubu (cup (metric) → m³)Kikombe cha Mfumo wa Mita → Inchi Makubu (cup (metric) → in³)Kikombe cha Mfumo wa Mita → Futi Makubu (cup (metric) → ft³)Kikombe cha Mfumo wa Mita → Yadi Makubu (cup (metric) → yd³)Kikombe cha Mfumo wa Mita → Kijiko cha Chai (Marekani) (cup (metric) → tsp (US))Kikombe cha Mfumo wa Mita → Kijiko cha Chai (Uingereza) (cup (metric) → tsp (UK))Kikombe cha Mfumo wa Mita → Kijiko cha Chakula (Marekani) (cup (metric) → tbsp (US))Kikombe cha Mfumo wa Mita → Kijiko cha Chakula (Uingereza) (cup (metric) → tbsp (UK))Kikombe cha Mfumo wa Mita → Aunsi ya Maji (Marekani) (cup (metric) → fl oz (US))Kikombe cha Mfumo wa Mita → Aunsi ya Maji (Uingereza) (cup (metric) → fl oz (UK))Kikombe cha Mfumo wa Mita → Kikombe (Marekani) (cup (metric) → cup (US))Kikombe cha Mfumo wa Mita → Kikombe (Uingereza) (cup (metric) → cup (UK))Kikombe cha Mfumo wa Mita → Painti (Marekani) (cup (metric) → pt (US))Kikombe cha Mfumo wa Mita → Painti (Uingereza) (cup (metric) → pt (UK))Kikombe cha Mfumo wa Mita → Kwati (Marekani) (cup (metric) → qt (US))Kikombe cha Mfumo wa Mita → Kwati (Uingereza) (cup (metric) → qt (UK))Kikombe cha Mfumo wa Mita → Galoni (Marekani) (cup (metric) → gal (US))Kikombe cha Mfumo wa Mita → Galoni (Uingereza) (cup (metric) → gal (UK))Kikombe cha Mfumo wa Mita → Pipa (cup (metric) → bbl)
Millilita → Desilita (mL → dL)Sentimita Makubu (cc) → Desilita (cm³ → dL)Sentilita → Desilita (cL → dL)Lita → Desilita (L → dL)Hektolita → Desilita (hL → dL)Mita Makubu → Desilita (m³ → dL)Inchi Makubu → Desilita (in³ → dL)Futi Makubu → Desilita (ft³ → dL)Yadi Makubu → Desilita (yd³ → dL)Kijiko cha Chai (Marekani) → Desilita (tsp (US) → dL)Kijiko cha Chai (Uingereza) → Desilita (tsp (UK) → dL)Kijiko cha Chakula (Marekani) → Desilita (tbsp (US) → dL)Kijiko cha Chakula (Uingereza) → Desilita (tbsp (UK) → dL)Aunsi ya Maji (Marekani) → Desilita (fl oz (US) → dL)Aunsi ya Maji (Uingereza) → Desilita (fl oz (UK) → dL)Kikombe (Marekani) → Desilita (cup (US) → dL)Kikombe (Uingereza) → Desilita (cup (UK) → dL)Painti (Marekani) → Desilita (pt (US) → dL)Painti (Uingereza) → Desilita (pt (UK) → dL)Kwati (Marekani) → Desilita (qt (US) → dL)Kwati (Uingereza) → Desilita (qt (UK) → dL)Galoni (Marekani) → Desilita (gal (US) → dL)Galoni (Uingereza) → Desilita (gal (UK) → dL)Pipa → Desilita (bbl → dL)