Kikombe cha Mfumo wa Mita kwenda Hektolita

1 cup (metric)=0.0025 hL

Fomula ya Ubadilishaji

Fomula ya kubadilisha Kikombe cha Mfumo wa Mita kwenda Hektolita ni ifuatayo:

Hektolita = Kikombe cha Mfumo wa Mita × 0.0025

Tumia kwenye hesabu yako:

1 cup (metric) × 0.0025 = 0.0025 hL

Kuhusu ubadilishaji huu

1 Kikombe cha Mfumo wa Mita (cup (metric)) ni sawa na 0.0025 hL, na 1 Hektolita (hL) ni sawa na 400 cup (metric).

Thamani za Ubadilishaji Maarufu (Jedwali la Ubadilishaji)

Kikombe cha Mfumo wa MitaHektolita
0.01 cup (metric)0.000025 hL
0.1 cup (metric)0.00025 hL
1 cup (metric)0.0025 hL
2 cup (metric)0.005 hL
3 cup (metric)0.0075 hL
4 cup (metric)0.01 hL
5 cup (metric)0.0125 hL
6 cup (metric)0.015 hL
7 cup (metric)0.0175 hL
8 cup (metric)0.02 hL
9 cup (metric)0.0225 hL
10 cup (metric)0.025 hL
20 cup (metric)0.05 hL
30 cup (metric)0.075 hL
40 cup (metric)0.1 hL
50 cup (metric)0.125 hL
60 cup (metric)0.15 hL
70 cup (metric)0.175 hL
80 cup (metric)0.2 hL
90 cup (metric)0.225 hL
100 cup (metric)0.25 hL
200 cup (metric)0.5 hL
300 cup (metric)0.75 hL
500 cup (metric)1.25 hL
1,000 cup (metric)2.5 hL
10,000 cup (metric)25 hL

Ulinganisho wa Vitengo

1 cup (metric) (Kikombe cha Mfumo wa Mita) =
Millilita250 mL
Sentimita Makubu (cc)250 cm³
Sentilita25 cL
Desilita2.5 dL
Lita0.25 L
Hektolita0.0025 hL
Mita Makubu0.00025 m³
Inchi Makubu15.255936 in³
Futi Makubu0.00882866668 ft³
Yadi Makubu0.000326987655 yd³
Kijiko cha Chai (Marekani)50.7210341 tsp (US)
Kijiko cha Chai (Uingereza)42.2340957 tsp (UK)
Kijiko cha Chakula (Marekani)16.9070114 tbsp (US)
Kijiko cha Chakula (Uingereza)14.0780319 tbsp (UK)
Aunsi ya Maji (Marekani)8.45350568 fl oz (US)
Aunsi ya Maji (Uingereza)8.79876993 fl oz (UK)
Kikombe cha Mfumo wa Mita1 cup (metric)
Kikombe (Marekani)1.05668821 cup (US)
Kikombe (Uingereza)0.879876993 cup (UK)
Painti (Marekani)0.528344105 pt (US)
Painti (Uingereza)0.439938497 pt (UK)
Kwati (Marekani)0.264172052 qt (US)
Kwati (Uingereza)0.219969248 qt (UK)
Galoni (Marekani)0.0660430131 gal (US)
Galoni (Uingereza)0.0549923121 gal (UK)
Pipa0.00157245269 bbl
1 hL (Hektolita) =
Millilita100,000 mL
Sentimita Makubu (cc)100,000 cm³
Sentilita10,000 cL
Desilita1,000 dL
Lita100 L
Hektolita1 hL
Mita Makubu0.1 m³
Inchi Makubu6,102.37441 in³
Futi Makubu3.53146667 ft³
Yadi Makubu0.130795062 yd³
Kijiko cha Chai (Marekani)20,288.4136 tsp (US)
Kijiko cha Chai (Uingereza)16,893.6383 tsp (UK)
Kijiko cha Chakula (Marekani)6,762.80454 tbsp (US)
Kijiko cha Chakula (Uingereza)5,631.21276 tbsp (UK)
Aunsi ya Maji (Marekani)3,381.40227 fl oz (US)
Aunsi ya Maji (Uingereza)3,519.50797 fl oz (UK)
Kikombe cha Mfumo wa Mita400 cup (metric)
Kikombe (Marekani)422.675284 cup (US)
Kikombe (Uingereza)351.950797 cup (UK)
Painti (Marekani)211.337642 pt (US)
Painti (Uingereza)175.975399 pt (UK)
Kwati (Marekani)105.668821 qt (US)
Kwati (Uingereza)87.9876993 qt (UK)
Galoni (Marekani)26.4172052 gal (US)
Galoni (Uingereza)21.9969248 gal (UK)
Pipa0.628981077 bbl

Mabadiliko Yanayohusiana

Kikombe cha Mfumo wa Mita → Millilita (cup (metric) → mL)Kikombe cha Mfumo wa Mita → Sentimita Makubu (cc) (cup (metric) → cm³)Kikombe cha Mfumo wa Mita → Sentilita (cup (metric) → cL)Kikombe cha Mfumo wa Mita → Desilita (cup (metric) → dL)Kikombe cha Mfumo wa Mita → Lita (cup (metric) → L)Kikombe cha Mfumo wa Mita → Mita Makubu (cup (metric) → m³)Kikombe cha Mfumo wa Mita → Inchi Makubu (cup (metric) → in³)Kikombe cha Mfumo wa Mita → Futi Makubu (cup (metric) → ft³)Kikombe cha Mfumo wa Mita → Yadi Makubu (cup (metric) → yd³)Kikombe cha Mfumo wa Mita → Kijiko cha Chai (Marekani) (cup (metric) → tsp (US))Kikombe cha Mfumo wa Mita → Kijiko cha Chai (Uingereza) (cup (metric) → tsp (UK))Kikombe cha Mfumo wa Mita → Kijiko cha Chakula (Marekani) (cup (metric) → tbsp (US))Kikombe cha Mfumo wa Mita → Kijiko cha Chakula (Uingereza) (cup (metric) → tbsp (UK))Kikombe cha Mfumo wa Mita → Aunsi ya Maji (Marekani) (cup (metric) → fl oz (US))Kikombe cha Mfumo wa Mita → Aunsi ya Maji (Uingereza) (cup (metric) → fl oz (UK))Kikombe cha Mfumo wa Mita → Kikombe (Marekani) (cup (metric) → cup (US))Kikombe cha Mfumo wa Mita → Kikombe (Uingereza) (cup (metric) → cup (UK))Kikombe cha Mfumo wa Mita → Painti (Marekani) (cup (metric) → pt (US))Kikombe cha Mfumo wa Mita → Painti (Uingereza) (cup (metric) → pt (UK))Kikombe cha Mfumo wa Mita → Kwati (Marekani) (cup (metric) → qt (US))Kikombe cha Mfumo wa Mita → Kwati (Uingereza) (cup (metric) → qt (UK))Kikombe cha Mfumo wa Mita → Galoni (Marekani) (cup (metric) → gal (US))Kikombe cha Mfumo wa Mita → Galoni (Uingereza) (cup (metric) → gal (UK))Kikombe cha Mfumo wa Mita → Pipa (cup (metric) → bbl)
Millilita → Hektolita (mL → hL)Sentimita Makubu (cc) → Hektolita (cm³ → hL)Sentilita → Hektolita (cL → hL)Desilita → Hektolita (dL → hL)Lita → Hektolita (L → hL)Mita Makubu → Hektolita (m³ → hL)Inchi Makubu → Hektolita (in³ → hL)Futi Makubu → Hektolita (ft³ → hL)Yadi Makubu → Hektolita (yd³ → hL)Kijiko cha Chai (Marekani) → Hektolita (tsp (US) → hL)Kijiko cha Chai (Uingereza) → Hektolita (tsp (UK) → hL)Kijiko cha Chakula (Marekani) → Hektolita (tbsp (US) → hL)Kijiko cha Chakula (Uingereza) → Hektolita (tbsp (UK) → hL)Aunsi ya Maji (Marekani) → Hektolita (fl oz (US) → hL)Aunsi ya Maji (Uingereza) → Hektolita (fl oz (UK) → hL)Kikombe (Marekani) → Hektolita (cup (US) → hL)Kikombe (Uingereza) → Hektolita (cup (UK) → hL)Painti (Marekani) → Hektolita (pt (US) → hL)Painti (Uingereza) → Hektolita (pt (UK) → hL)Kwati (Marekani) → Hektolita (qt (US) → hL)Kwati (Uingereza) → Hektolita (qt (UK) → hL)Galoni (Marekani) → Hektolita (gal (US) → hL)Galoni (Uingereza) → Hektolita (gal (UK) → hL)Pipa → Hektolita (bbl → hL)