Kikombe (Marekani) kwenda Hektolita

1 cup (US)=0.00236588237 hL

Fomula ya Ubadilishaji

Fomula ya kubadilisha Kikombe (Marekani) kwenda Hektolita ni ifuatayo:

Hektolita = Kikombe (Marekani) × 0.00236588237

Tumia kwenye hesabu yako:

1 cup (US) × 0.00236588237 = 0.00236588237 hL

Kuhusu ubadilishaji huu

1 Kikombe (Marekani) (cup (US)) ni sawa na 0.00236588237 hL, na 1 Hektolita (hL) ni sawa na 422.675284 cup (US).

Thamani za Ubadilishaji Maarufu (Jedwali la Ubadilishaji)

Kikombe (Marekani)Hektolita
0.01 cup (US)0.0000236588237 hL
0.1 cup (US)0.000236588237 hL
1 cup (US)0.00236588237 hL
2 cup (US)0.00473176473 hL
3 cup (US)0.00709764709 hL
4 cup (US)0.00946352946 hL
5 cup (US)0.0118294118 hL
6 cup (US)0.0141952942 hL
7 cup (US)0.0165611766 hL
8 cup (US)0.0189270589 hL
9 cup (US)0.0212929413 hL
10 cup (US)0.0236588237 hL
20 cup (US)0.0473176473 hL
30 cup (US)0.070976471 hL
40 cup (US)0.0946352946 hL
50 cup (US)0.118294118 hL
60 cup (US)0.141952942 hL
70 cup (US)0.165611766 hL
80 cup (US)0.189270589 hL
90 cup (US)0.212929413 hL
100 cup (US)0.236588237 hL
200 cup (US)0.473176473 hL
300 cup (US)0.709764709 hL
500 cup (US)1.18294118 hL
1,000 cup (US)2.36588237 hL
10,000 cup (US)23.6588237 hL

Ulinganisho wa Vitengo

1 cup (US) (Kikombe (Marekani)) =
Millilita236.588237 mL
Sentimita Makubu (cc)236.588237 cm³
Sentilita23.6588237 cL
Desilita2.36588236 dL
Lita0.236588237 L
Hektolita0.00236588237 hL
Mita Makubu0.000236588236 m³
Inchi Makubu14.4375 in³
Futi Makubu0.00835503472 ft³
Yadi Makubu0.00030944573 yd³
Kijiko cha Chai (Marekani)48 tsp (US)
Kijiko cha Chai (Uingereza)39.9683609 tsp (UK)
Kijiko cha Chakula (Marekani)16 tbsp (US)
Kijiko cha Chakula (Uingereza)13.322787 tbsp (UK)
Aunsi ya Maji (Marekani)8 fl oz (US)
Aunsi ya Maji (Uingereza)8.32674185 fl oz (UK)
Kikombe cha Mfumo wa Mita0.946352946 cup (metric)
Kikombe (Marekani)1 cup (US)
Kikombe (Uingereza)0.832674185 cup (UK)
Painti (Marekani)0.5 pt (US)
Painti (Uingereza)0.416337092 pt (UK)
Kwati (Marekani)0.25 qt (US)
Kwati (Uingereza)0.208168546 qt (UK)
Galoni (Marekani)0.0625 gal (US)
Galoni (Uingereza)0.0520421365 gal (UK)
Pipa0.00148809524 bbl
1 hL (Hektolita) =
Millilita100,000 mL
Sentimita Makubu (cc)100,000 cm³
Sentilita10,000 cL
Desilita1,000 dL
Lita100 L
Hektolita1 hL
Mita Makubu0.1 m³
Inchi Makubu6,102.37441 in³
Futi Makubu3.53146667 ft³
Yadi Makubu0.130795062 yd³
Kijiko cha Chai (Marekani)20,288.4136 tsp (US)
Kijiko cha Chai (Uingereza)16,893.6383 tsp (UK)
Kijiko cha Chakula (Marekani)6,762.80454 tbsp (US)
Kijiko cha Chakula (Uingereza)5,631.21276 tbsp (UK)
Aunsi ya Maji (Marekani)3,381.40227 fl oz (US)
Aunsi ya Maji (Uingereza)3,519.50797 fl oz (UK)
Kikombe cha Mfumo wa Mita400 cup (metric)
Kikombe (Marekani)422.675284 cup (US)
Kikombe (Uingereza)351.950797 cup (UK)
Painti (Marekani)211.337642 pt (US)
Painti (Uingereza)175.975399 pt (UK)
Kwati (Marekani)105.668821 qt (US)
Kwati (Uingereza)87.9876993 qt (UK)
Galoni (Marekani)26.4172052 gal (US)
Galoni (Uingereza)21.9969248 gal (UK)
Pipa0.628981077 bbl

Mabadiliko Yanayohusiana

Kikombe (Marekani) → Millilita (cup (US) → mL)Kikombe (Marekani) → Sentimita Makubu (cc) (cup (US) → cm³)Kikombe (Marekani) → Sentilita (cup (US) → cL)Kikombe (Marekani) → Desilita (cup (US) → dL)Kikombe (Marekani) → Lita (cup (US) → L)Kikombe (Marekani) → Mita Makubu (cup (US) → m³)Kikombe (Marekani) → Inchi Makubu (cup (US) → in³)Kikombe (Marekani) → Futi Makubu (cup (US) → ft³)Kikombe (Marekani) → Yadi Makubu (cup (US) → yd³)Kikombe (Marekani) → Kijiko cha Chai (Marekani) (cup (US) → tsp (US))Kikombe (Marekani) → Kijiko cha Chai (Uingereza) (cup (US) → tsp (UK))Kikombe (Marekani) → Kijiko cha Chakula (Marekani) (cup (US) → tbsp (US))Kikombe (Marekani) → Kijiko cha Chakula (Uingereza) (cup (US) → tbsp (UK))Kikombe (Marekani) → Aunsi ya Maji (Marekani) (cup (US) → fl oz (US))Kikombe (Marekani) → Aunsi ya Maji (Uingereza) (cup (US) → fl oz (UK))Kikombe (Marekani) → Kikombe cha Mfumo wa Mita (cup (US) → cup (metric))Kikombe (Marekani) → Kikombe (Uingereza) (cup (US) → cup (UK))Kikombe (Marekani) → Painti (Marekani) (cup (US) → pt (US))Kikombe (Marekani) → Painti (Uingereza) (cup (US) → pt (UK))Kikombe (Marekani) → Kwati (Marekani) (cup (US) → qt (US))Kikombe (Marekani) → Kwati (Uingereza) (cup (US) → qt (UK))Kikombe (Marekani) → Galoni (Marekani) (cup (US) → gal (US))Kikombe (Marekani) → Galoni (Uingereza) (cup (US) → gal (UK))Kikombe (Marekani) → Pipa (cup (US) → bbl)
Millilita → Hektolita (mL → hL)Sentimita Makubu (cc) → Hektolita (cm³ → hL)Sentilita → Hektolita (cL → hL)Desilita → Hektolita (dL → hL)Lita → Hektolita (L → hL)Mita Makubu → Hektolita (m³ → hL)Inchi Makubu → Hektolita (in³ → hL)Futi Makubu → Hektolita (ft³ → hL)Yadi Makubu → Hektolita (yd³ → hL)Kijiko cha Chai (Marekani) → Hektolita (tsp (US) → hL)Kijiko cha Chai (Uingereza) → Hektolita (tsp (UK) → hL)Kijiko cha Chakula (Marekani) → Hektolita (tbsp (US) → hL)Kijiko cha Chakula (Uingereza) → Hektolita (tbsp (UK) → hL)Aunsi ya Maji (Marekani) → Hektolita (fl oz (US) → hL)Aunsi ya Maji (Uingereza) → Hektolita (fl oz (UK) → hL)Kikombe cha Mfumo wa Mita → Hektolita (cup (metric) → hL)Kikombe (Uingereza) → Hektolita (cup (UK) → hL)Painti (Marekani) → Hektolita (pt (US) → hL)Painti (Uingereza) → Hektolita (pt (UK) → hL)Kwati (Marekani) → Hektolita (qt (US) → hL)Kwati (Uingereza) → Hektolita (qt (UK) → hL)Galoni (Marekani) → Hektolita (gal (US) → hL)Galoni (Uingereza) → Hektolita (gal (UK) → hL)Pipa → Hektolita (bbl → hL)