Kwati (Marekani) kwenda Hektolita

1 qt (US)=0.00946352946 hL

Fomula ya Ubadilishaji

Fomula ya kubadilisha Kwati (Marekani) kwenda Hektolita ni ifuatayo:

Hektolita = Kwati (Marekani) × 0.00946352946

Tumia kwenye hesabu yako:

1 qt (US) × 0.00946352946 = 0.00946352946 hL

Kuhusu ubadilishaji huu

1 Kwati (Marekani) (qt (US)) ni sawa na 0.00946352946 hL, na 1 Hektolita (hL) ni sawa na 105.668821 qt (US).

Thamani za Ubadilishaji Maarufu (Jedwali la Ubadilishaji)

Kwati (Marekani)Hektolita
0.01 qt (US)0.0000946352946 hL
0.1 qt (US)0.000946352946 hL
1 qt (US)0.00946352946 hL
2 qt (US)0.0189270589 hL
3 qt (US)0.0283905884 hL
4 qt (US)0.0378541178 hL
5 qt (US)0.0473176473 hL
6 qt (US)0.0567811768 hL
7 qt (US)0.0662447062 hL
8 qt (US)0.0757082357 hL
9 qt (US)0.0851717651 hL
10 qt (US)0.0946352946 hL
20 qt (US)0.189270589 hL
30 qt (US)0.283905884 hL
40 qt (US)0.378541178 hL
50 qt (US)0.473176473 hL
60 qt (US)0.567811768 hL
70 qt (US)0.662447062 hL
80 qt (US)0.757082357 hL
90 qt (US)0.851717651 hL
100 qt (US)0.946352946 hL
200 qt (US)1.89270589 hL
300 qt (US)2.83905884 hL
500 qt (US)4.73176473 hL
1,000 qt (US)9.46352946 hL
10,000 qt (US)94.6352946 hL

Ulinganisho wa Vitengo

1 qt (US) (Kwati (Marekani)) =
Millilita946.352946 mL
Sentimita Makubu (cc)946.352946 cm³
Sentilita94.6352946 cL
Desilita9.46352946 dL
Lita0.946352946 L
Hektolita0.00946352946 hL
Mita Makubu0.000946352946 m³
Inchi Makubu57.75 in³
Futi Makubu0.0334201389 ft³
Yadi Makubu0.00123778292 yd³
Kijiko cha Chai (Marekani)192 tsp (US)
Kijiko cha Chai (Uingereza)159.873443 tsp (UK)
Kijiko cha Chakula (Marekani)64 tbsp (US)
Kijiko cha Chakula (Uingereza)53.2911478 tbsp (UK)
Aunsi ya Maji (Marekani)32 fl oz (US)
Aunsi ya Maji (Uingereza)33.3069674 fl oz (UK)
Kikombe cha Mfumo wa Mita3.78541178 cup (metric)
Kikombe (Marekani)4 cup (US)
Kikombe (Uingereza)3.33069674 cup (UK)
Painti (Marekani)2 pt (US)
Painti (Uingereza)1.66534837 pt (UK)
Kwati (Marekani)1 qt (US)
Kwati (Uingereza)0.832674185 qt (UK)
Galoni (Marekani)0.25 gal (US)
Galoni (Uingereza)0.208168546 gal (UK)
Pipa0.00595238095 bbl
1 hL (Hektolita) =
Millilita100,000 mL
Sentimita Makubu (cc)100,000 cm³
Sentilita10,000 cL
Desilita1,000 dL
Lita100 L
Hektolita1 hL
Mita Makubu0.1 m³
Inchi Makubu6,102.37441 in³
Futi Makubu3.53146667 ft³
Yadi Makubu0.130795062 yd³
Kijiko cha Chai (Marekani)20,288.4136 tsp (US)
Kijiko cha Chai (Uingereza)16,893.6383 tsp (UK)
Kijiko cha Chakula (Marekani)6,762.80454 tbsp (US)
Kijiko cha Chakula (Uingereza)5,631.21276 tbsp (UK)
Aunsi ya Maji (Marekani)3,381.40227 fl oz (US)
Aunsi ya Maji (Uingereza)3,519.50797 fl oz (UK)
Kikombe cha Mfumo wa Mita400 cup (metric)
Kikombe (Marekani)422.675284 cup (US)
Kikombe (Uingereza)351.950797 cup (UK)
Painti (Marekani)211.337642 pt (US)
Painti (Uingereza)175.975399 pt (UK)
Kwati (Marekani)105.668821 qt (US)
Kwati (Uingereza)87.9876993 qt (UK)
Galoni (Marekani)26.4172052 gal (US)
Galoni (Uingereza)21.9969248 gal (UK)
Pipa0.628981077 bbl

Mabadiliko Yanayohusiana

Kwati (Marekani) → Millilita (qt (US) → mL)Kwati (Marekani) → Sentimita Makubu (cc) (qt (US) → cm³)Kwati (Marekani) → Sentilita (qt (US) → cL)Kwati (Marekani) → Desilita (qt (US) → dL)Kwati (Marekani) → Lita (qt (US) → L)Kwati (Marekani) → Mita Makubu (qt (US) → m³)Kwati (Marekani) → Inchi Makubu (qt (US) → in³)Kwati (Marekani) → Futi Makubu (qt (US) → ft³)Kwati (Marekani) → Yadi Makubu (qt (US) → yd³)Kwati (Marekani) → Kijiko cha Chai (Marekani) (qt (US) → tsp (US))Kwati (Marekani) → Kijiko cha Chai (Uingereza) (qt (US) → tsp (UK))Kwati (Marekani) → Kijiko cha Chakula (Marekani) (qt (US) → tbsp (US))Kwati (Marekani) → Kijiko cha Chakula (Uingereza) (qt (US) → tbsp (UK))Kwati (Marekani) → Aunsi ya Maji (Marekani) (qt (US) → fl oz (US))Kwati (Marekani) → Aunsi ya Maji (Uingereza) (qt (US) → fl oz (UK))Kwati (Marekani) → Kikombe cha Mfumo wa Mita (qt (US) → cup (metric))Kwati (Marekani) → Kikombe (Marekani) (qt (US) → cup (US))Kwati (Marekani) → Kikombe (Uingereza) (qt (US) → cup (UK))Kwati (Marekani) → Painti (Marekani) (qt (US) → pt (US))Kwati (Marekani) → Painti (Uingereza) (qt (US) → pt (UK))Kwati (Marekani) → Kwati (Uingereza) (qt (US) → qt (UK))Kwati (Marekani) → Galoni (Marekani) (qt (US) → gal (US))Kwati (Marekani) → Galoni (Uingereza) (qt (US) → gal (UK))Kwati (Marekani) → Pipa (qt (US) → bbl)
Millilita → Hektolita (mL → hL)Sentimita Makubu (cc) → Hektolita (cm³ → hL)Sentilita → Hektolita (cL → hL)Desilita → Hektolita (dL → hL)Lita → Hektolita (L → hL)Mita Makubu → Hektolita (m³ → hL)Inchi Makubu → Hektolita (in³ → hL)Futi Makubu → Hektolita (ft³ → hL)Yadi Makubu → Hektolita (yd³ → hL)Kijiko cha Chai (Marekani) → Hektolita (tsp (US) → hL)Kijiko cha Chai (Uingereza) → Hektolita (tsp (UK) → hL)Kijiko cha Chakula (Marekani) → Hektolita (tbsp (US) → hL)Kijiko cha Chakula (Uingereza) → Hektolita (tbsp (UK) → hL)Aunsi ya Maji (Marekani) → Hektolita (fl oz (US) → hL)Aunsi ya Maji (Uingereza) → Hektolita (fl oz (UK) → hL)Kikombe cha Mfumo wa Mita → Hektolita (cup (metric) → hL)Kikombe (Marekani) → Hektolita (cup (US) → hL)Kikombe (Uingereza) → Hektolita (cup (UK) → hL)Painti (Marekani) → Hektolita (pt (US) → hL)Painti (Uingereza) → Hektolita (pt (UK) → hL)Kwati (Uingereza) → Hektolita (qt (UK) → hL)Galoni (Marekani) → Hektolita (gal (US) → hL)Galoni (Uingereza) → Hektolita (gal (UK) → hL)Pipa → Hektolita (bbl → hL)