Pipa kwenda Hektolita

1 bbl=1.58987295 hL

Fomula ya Ubadilishaji

Fomula ya kubadilisha Pipa kwenda Hektolita ni ifuatayo:

Hektolita = Pipa × 1.58987295

Tumia kwenye hesabu yako:

1 bbl × 1.58987295 = 1.58987295 hL

Kuhusu ubadilishaji huu

1 Pipa (bbl) ni sawa na 1.58987295 hL, na 1 Hektolita (hL) ni sawa na 0.628981077 bbl.

Thamani za Ubadilishaji Maarufu (Jedwali la Ubadilishaji)

PipaHektolita
0.01 bbl0.0158987295 hL
0.1 bbl0.158987295 hL
1 bbl1.58987295 hL
2 bbl3.1797459 hL
3 bbl4.76961885 hL
4 bbl6.3594918 hL
5 bbl7.94936475 hL
6 bbl9.5392377 hL
7 bbl11.1291106 hL
8 bbl12.7189836 hL
9 bbl14.3088565 hL
10 bbl15.8987295 hL
20 bbl31.797459 hL
30 bbl47.6961885 hL
40 bbl63.594918 hL
50 bbl79.4936475 hL
60 bbl95.392377 hL
70 bbl111.291106 hL
80 bbl127.189836 hL
90 bbl143.088565 hL
100 bbl158.987295 hL
200 bbl317.97459 hL
300 bbl476.961885 hL
500 bbl794.936475 hL
1,000 bbl1,589.87295 hL
10,000 bbl15,898.7295 hL

Ulinganisho wa Vitengo

1 bbl (Pipa) =
Millilita158,987.295 mL
Sentimita Makubu (cc)158,987.295 cm³
Sentilita15,898.7295 cL
Desilita1,589.87295 dL
Lita158.987295 L
Hektolita1.58987295 hL
Mita Makubu0.158987295 m³
Inchi Makubu9,702 in³
Futi Makubu5.61458333 ft³
Yadi Makubu0.207947531 yd³
Kijiko cha Chai (Marekani)32,256 tsp (US)
Kijiko cha Chai (Uingereza)26,858.7385 tsp (UK)
Kijiko cha Chakula (Marekani)10,752 tbsp (US)
Kijiko cha Chakula (Uingereza)8,952.91283 tbsp (UK)
Aunsi ya Maji (Marekani)5,376 fl oz (US)
Aunsi ya Maji (Uingereza)5,595.57052 fl oz (UK)
Kikombe cha Mfumo wa Mita635.94918 cup (metric)
Kikombe (Marekani)672 cup (US)
Kikombe (Uingereza)559.557052 cup (UK)
Painti (Marekani)336 pt (US)
Painti (Uingereza)279.778526 pt (UK)
Kwati (Marekani)168 qt (US)
Kwati (Uingereza)139.889263 qt (UK)
Galoni (Marekani)42 gal (US)
Galoni (Uingereza)34.9723158 gal (UK)
Pipa1 bbl
1 hL (Hektolita) =
Millilita100,000 mL
Sentimita Makubu (cc)100,000 cm³
Sentilita10,000 cL
Desilita1,000 dL
Lita100 L
Hektolita1 hL
Mita Makubu0.1 m³
Inchi Makubu6,102.37441 in³
Futi Makubu3.53146667 ft³
Yadi Makubu0.130795062 yd³
Kijiko cha Chai (Marekani)20,288.4136 tsp (US)
Kijiko cha Chai (Uingereza)16,893.6383 tsp (UK)
Kijiko cha Chakula (Marekani)6,762.80454 tbsp (US)
Kijiko cha Chakula (Uingereza)5,631.21276 tbsp (UK)
Aunsi ya Maji (Marekani)3,381.40227 fl oz (US)
Aunsi ya Maji (Uingereza)3,519.50797 fl oz (UK)
Kikombe cha Mfumo wa Mita400 cup (metric)
Kikombe (Marekani)422.675284 cup (US)
Kikombe (Uingereza)351.950797 cup (UK)
Painti (Marekani)211.337642 pt (US)
Painti (Uingereza)175.975399 pt (UK)
Kwati (Marekani)105.668821 qt (US)
Kwati (Uingereza)87.9876993 qt (UK)
Galoni (Marekani)26.4172052 gal (US)
Galoni (Uingereza)21.9969248 gal (UK)
Pipa0.628981077 bbl

Mabadiliko Yanayohusiana

Pipa → Millilita (bbl → mL)Pipa → Sentimita Makubu (cc) (bbl → cm³)Pipa → Sentilita (bbl → cL)Pipa → Desilita (bbl → dL)Pipa → Lita (bbl → L)Pipa → Mita Makubu (bbl → m³)Pipa → Inchi Makubu (bbl → in³)Pipa → Futi Makubu (bbl → ft³)Pipa → Yadi Makubu (bbl → yd³)Pipa → Kijiko cha Chai (Marekani) (bbl → tsp (US))Pipa → Kijiko cha Chai (Uingereza) (bbl → tsp (UK))Pipa → Kijiko cha Chakula (Marekani) (bbl → tbsp (US))Pipa → Kijiko cha Chakula (Uingereza) (bbl → tbsp (UK))Pipa → Aunsi ya Maji (Marekani) (bbl → fl oz (US))Pipa → Aunsi ya Maji (Uingereza) (bbl → fl oz (UK))Pipa → Kikombe cha Mfumo wa Mita (bbl → cup (metric))Pipa → Kikombe (Marekani) (bbl → cup (US))Pipa → Kikombe (Uingereza) (bbl → cup (UK))Pipa → Painti (Marekani) (bbl → pt (US))Pipa → Painti (Uingereza) (bbl → pt (UK))Pipa → Kwati (Marekani) (bbl → qt (US))Pipa → Kwati (Uingereza) (bbl → qt (UK))Pipa → Galoni (Marekani) (bbl → gal (US))Pipa → Galoni (Uingereza) (bbl → gal (UK))
Millilita → Hektolita (mL → hL)Sentimita Makubu (cc) → Hektolita (cm³ → hL)Sentilita → Hektolita (cL → hL)Desilita → Hektolita (dL → hL)Lita → Hektolita (L → hL)Mita Makubu → Hektolita (m³ → hL)Inchi Makubu → Hektolita (in³ → hL)Futi Makubu → Hektolita (ft³ → hL)Yadi Makubu → Hektolita (yd³ → hL)Kijiko cha Chai (Marekani) → Hektolita (tsp (US) → hL)Kijiko cha Chai (Uingereza) → Hektolita (tsp (UK) → hL)Kijiko cha Chakula (Marekani) → Hektolita (tbsp (US) → hL)Kijiko cha Chakula (Uingereza) → Hektolita (tbsp (UK) → hL)Aunsi ya Maji (Marekani) → Hektolita (fl oz (US) → hL)Aunsi ya Maji (Uingereza) → Hektolita (fl oz (UK) → hL)Kikombe cha Mfumo wa Mita → Hektolita (cup (metric) → hL)Kikombe (Marekani) → Hektolita (cup (US) → hL)Kikombe (Uingereza) → Hektolita (cup (UK) → hL)Painti (Marekani) → Hektolita (pt (US) → hL)Painti (Uingereza) → Hektolita (pt (UK) → hL)Kwati (Marekani) → Hektolita (qt (US) → hL)Kwati (Uingereza) → Hektolita (qt (UK) → hL)Galoni (Marekani) → Hektolita (gal (US) → hL)Galoni (Uingereza) → Hektolita (gal (UK) → hL)