Painti (Uingereza) kwenda Hektolita

1 pt (UK)=0.0056826125 hL

Fomula ya Ubadilishaji

Fomula ya kubadilisha Painti (Uingereza) kwenda Hektolita ni ifuatayo:

Hektolita = Painti (Uingereza) × 0.0056826125

Tumia kwenye hesabu yako:

1 pt (UK) × 0.0056826125 = 0.0056826125 hL

Kuhusu ubadilishaji huu

1 Painti (Uingereza) (pt (UK)) ni sawa na 0.0056826125 hL, na 1 Hektolita (hL) ni sawa na 175.975399 pt (UK).

Thamani za Ubadilishaji Maarufu (Jedwali la Ubadilishaji)

Painti (Uingereza)Hektolita
0.01 pt (UK)0.000056826125 hL
0.1 pt (UK)0.00056826125 hL
1 pt (UK)0.0056826125 hL
2 pt (UK)0.011365225 hL
3 pt (UK)0.0170478375 hL
4 pt (UK)0.02273045 hL
5 pt (UK)0.0284130625 hL
6 pt (UK)0.034095675 hL
7 pt (UK)0.0397782875 hL
8 pt (UK)0.0454609 hL
9 pt (UK)0.0511435125 hL
10 pt (UK)0.056826125 hL
20 pt (UK)0.11365225 hL
30 pt (UK)0.170478375 hL
40 pt (UK)0.2273045 hL
50 pt (UK)0.284130625 hL
60 pt (UK)0.34095675 hL
70 pt (UK)0.397782875 hL
80 pt (UK)0.454609 hL
90 pt (UK)0.511435125 hL
100 pt (UK)0.56826125 hL
200 pt (UK)1.1365225 hL
300 pt (UK)1.70478375 hL
500 pt (UK)2.84130625 hL
1,000 pt (UK)5.6826125 hL
10,000 pt (UK)56.826125 hL

Ulinganisho wa Vitengo

1 pt (UK) (Painti (Uingereza)) =
Millilita568.26125 mL
Sentimita Makubu (cc)568.26125 cm³
Sentilita56.826125 cL
Desilita5.6826125 dL
Lita0.56826125 L
Hektolita0.0056826125 hL
Mita Makubu0.00056826125 m³
Inchi Makubu34.6774291 in³
Futi Makubu0.0200679567 ft³
Yadi Makubu0.000743257654 yd³
Kijiko cha Chai (Marekani)115.291193 tsp (US)
Kijiko cha Chai (Uingereza)96 tsp (UK)
Kijiko cha Chakula (Marekani)38.4303976 tbsp (US)
Kijiko cha Chakula (Uingereza)32 tbsp (UK)
Aunsi ya Maji (Marekani)19.2151988 fl oz (US)
Aunsi ya Maji (Uingereza)20 fl oz (UK)
Kikombe cha Mfumo wa Mita2.273045 cup (metric)
Kikombe (Marekani)2.40189985 cup (US)
Kikombe (Uingereza)2 cup (UK)
Painti (Marekani)1.20094993 pt (US)
Painti (Uingereza)1 pt (UK)
Kwati (Marekani)0.600474963 qt (US)
Kwati (Uingereza)0.5 qt (UK)
Galoni (Marekani)0.150118741 gal (US)
Galoni (Uingereza)0.125 gal (UK)
Pipa0.00357425573 bbl
1 hL (Hektolita) =
Millilita100,000 mL
Sentimita Makubu (cc)100,000 cm³
Sentilita10,000 cL
Desilita1,000 dL
Lita100 L
Hektolita1 hL
Mita Makubu0.1 m³
Inchi Makubu6,102.37441 in³
Futi Makubu3.53146667 ft³
Yadi Makubu0.130795062 yd³
Kijiko cha Chai (Marekani)20,288.4136 tsp (US)
Kijiko cha Chai (Uingereza)16,893.6383 tsp (UK)
Kijiko cha Chakula (Marekani)6,762.80454 tbsp (US)
Kijiko cha Chakula (Uingereza)5,631.21276 tbsp (UK)
Aunsi ya Maji (Marekani)3,381.40227 fl oz (US)
Aunsi ya Maji (Uingereza)3,519.50797 fl oz (UK)
Kikombe cha Mfumo wa Mita400 cup (metric)
Kikombe (Marekani)422.675284 cup (US)
Kikombe (Uingereza)351.950797 cup (UK)
Painti (Marekani)211.337642 pt (US)
Painti (Uingereza)175.975399 pt (UK)
Kwati (Marekani)105.668821 qt (US)
Kwati (Uingereza)87.9876993 qt (UK)
Galoni (Marekani)26.4172052 gal (US)
Galoni (Uingereza)21.9969248 gal (UK)
Pipa0.628981077 bbl

Mabadiliko Yanayohusiana

Painti (Uingereza) → Millilita (pt (UK) → mL)Painti (Uingereza) → Sentimita Makubu (cc) (pt (UK) → cm³)Painti (Uingereza) → Sentilita (pt (UK) → cL)Painti (Uingereza) → Desilita (pt (UK) → dL)Painti (Uingereza) → Lita (pt (UK) → L)Painti (Uingereza) → Mita Makubu (pt (UK) → m³)Painti (Uingereza) → Inchi Makubu (pt (UK) → in³)Painti (Uingereza) → Futi Makubu (pt (UK) → ft³)Painti (Uingereza) → Yadi Makubu (pt (UK) → yd³)Painti (Uingereza) → Kijiko cha Chai (Marekani) (pt (UK) → tsp (US))Painti (Uingereza) → Kijiko cha Chai (Uingereza) (pt (UK) → tsp (UK))Painti (Uingereza) → Kijiko cha Chakula (Marekani) (pt (UK) → tbsp (US))Painti (Uingereza) → Kijiko cha Chakula (Uingereza) (pt (UK) → tbsp (UK))Painti (Uingereza) → Aunsi ya Maji (Marekani) (pt (UK) → fl oz (US))Painti (Uingereza) → Aunsi ya Maji (Uingereza) (pt (UK) → fl oz (UK))Painti (Uingereza) → Kikombe cha Mfumo wa Mita (pt (UK) → cup (metric))Painti (Uingereza) → Kikombe (Marekani) (pt (UK) → cup (US))Painti (Uingereza) → Kikombe (Uingereza) (pt (UK) → cup (UK))Painti (Uingereza) → Painti (Marekani) (pt (UK) → pt (US))Painti (Uingereza) → Kwati (Marekani) (pt (UK) → qt (US))Painti (Uingereza) → Kwati (Uingereza) (pt (UK) → qt (UK))Painti (Uingereza) → Galoni (Marekani) (pt (UK) → gal (US))Painti (Uingereza) → Galoni (Uingereza) (pt (UK) → gal (UK))Painti (Uingereza) → Pipa (pt (UK) → bbl)
Millilita → Hektolita (mL → hL)Sentimita Makubu (cc) → Hektolita (cm³ → hL)Sentilita → Hektolita (cL → hL)Desilita → Hektolita (dL → hL)Lita → Hektolita (L → hL)Mita Makubu → Hektolita (m³ → hL)Inchi Makubu → Hektolita (in³ → hL)Futi Makubu → Hektolita (ft³ → hL)Yadi Makubu → Hektolita (yd³ → hL)Kijiko cha Chai (Marekani) → Hektolita (tsp (US) → hL)Kijiko cha Chai (Uingereza) → Hektolita (tsp (UK) → hL)Kijiko cha Chakula (Marekani) → Hektolita (tbsp (US) → hL)Kijiko cha Chakula (Uingereza) → Hektolita (tbsp (UK) → hL)Aunsi ya Maji (Marekani) → Hektolita (fl oz (US) → hL)Aunsi ya Maji (Uingereza) → Hektolita (fl oz (UK) → hL)Kikombe cha Mfumo wa Mita → Hektolita (cup (metric) → hL)Kikombe (Marekani) → Hektolita (cup (US) → hL)Kikombe (Uingereza) → Hektolita (cup (UK) → hL)Painti (Marekani) → Hektolita (pt (US) → hL)Kwati (Marekani) → Hektolita (qt (US) → hL)Kwati (Uingereza) → Hektolita (qt (UK) → hL)Galoni (Marekani) → Hektolita (gal (US) → hL)Galoni (Uingereza) → Hektolita (gal (UK) → hL)Pipa → Hektolita (bbl → hL)