Kijiko cha Chakula (Uingereza) kwenda Hektolita

1 tbsp (UK)=0.000177581641 hL

Fomula ya Ubadilishaji

Fomula ya kubadilisha Kijiko cha Chakula (Uingereza) kwenda Hektolita ni ifuatayo:

Hektolita = Kijiko cha Chakula (Uingereza) × 0.000177581641

Tumia kwenye hesabu yako:

1 tbsp (UK) × 0.000177581641 = 0.000177581641 hL

Kuhusu ubadilishaji huu

1 Kijiko cha Chakula (Uingereza) (tbsp (UK)) ni sawa na 0.000177581641 hL, na 1 Hektolita (hL) ni sawa na 5,631.21276 tbsp (UK).

Thamani za Ubadilishaji Maarufu (Jedwali la Ubadilishaji)

Kijiko cha Chakula (Uingereza)Hektolita
0.01 tbsp (UK)0.00000177581641 hL
0.1 tbsp (UK)0.0000177581641 hL
1 tbsp (UK)0.000177581641 hL
2 tbsp (UK)0.000355163281 hL
3 tbsp (UK)0.000532744922 hL
4 tbsp (UK)0.000710326563 hL
5 tbsp (UK)0.000887908203 hL
6 tbsp (UK)0.00106548984 hL
7 tbsp (UK)0.00124307148 hL
8 tbsp (UK)0.00142065313 hL
9 tbsp (UK)0.00159823477 hL
10 tbsp (UK)0.00177581641 hL
20 tbsp (UK)0.00355163281 hL
30 tbsp (UK)0.00532744922 hL
40 tbsp (UK)0.00710326562 hL
50 tbsp (UK)0.00887908203 hL
60 tbsp (UK)0.0106548984 hL
70 tbsp (UK)0.0124307148 hL
80 tbsp (UK)0.0142065312 hL
90 tbsp (UK)0.0159823477 hL
100 tbsp (UK)0.0177581641 hL
200 tbsp (UK)0.0355163281 hL
300 tbsp (UK)0.0532744922 hL
500 tbsp (UK)0.0887908203 hL
1,000 tbsp (UK)0.177581641 hL
10,000 tbsp (UK)1.77581641 hL

Ulinganisho wa Vitengo

1 tbsp (UK) (Kijiko cha Chakula (Uingereza)) =
Millilita17.7581641 mL
Sentimita Makubu (cc)17.7581641 cm³
Sentilita1.77581641 cL
Desilita0.177581641 dL
Lita0.0177581641 L
Hektolita0.000177581641 hL
Mita Makubu0.0000177581641 m³
Inchi Makubu1.08366966 in³
Futi Makubu0.000627123645 ft³
Yadi Makubu0.0000232268017 yd³
Kijiko cha Chai (Marekani)3.60284978 tsp (US)
Kijiko cha Chai (Uingereza)3 tsp (UK)
Kijiko cha Chakula (Marekani)1.20094993 tbsp (US)
Kijiko cha Chakula (Uingereza)1 tbsp (UK)
Aunsi ya Maji (Marekani)0.600474963 fl oz (US)
Aunsi ya Maji (Uingereza)0.625 fl oz (UK)
Kikombe cha Mfumo wa Mita0.0710326562 cup (metric)
Kikombe (Marekani)0.0750593703 cup (US)
Kikombe (Uingereza)0.0625 cup (UK)
Painti (Marekani)0.0375296852 pt (US)
Painti (Uingereza)0.03125 pt (UK)
Kwati (Marekani)0.0187648426 qt (US)
Kwati (Uingereza)0.015625 qt (UK)
Galoni (Marekani)0.00469121065 gal (US)
Galoni (Uingereza)0.00390625 gal (UK)
Pipa0.000111695492 bbl
1 hL (Hektolita) =
Millilita100,000 mL
Sentimita Makubu (cc)100,000 cm³
Sentilita10,000 cL
Desilita1,000 dL
Lita100 L
Hektolita1 hL
Mita Makubu0.1 m³
Inchi Makubu6,102.37441 in³
Futi Makubu3.53146667 ft³
Yadi Makubu0.130795062 yd³
Kijiko cha Chai (Marekani)20,288.4136 tsp (US)
Kijiko cha Chai (Uingereza)16,893.6383 tsp (UK)
Kijiko cha Chakula (Marekani)6,762.80454 tbsp (US)
Kijiko cha Chakula (Uingereza)5,631.21276 tbsp (UK)
Aunsi ya Maji (Marekani)3,381.40227 fl oz (US)
Aunsi ya Maji (Uingereza)3,519.50797 fl oz (UK)
Kikombe cha Mfumo wa Mita400 cup (metric)
Kikombe (Marekani)422.675284 cup (US)
Kikombe (Uingereza)351.950797 cup (UK)
Painti (Marekani)211.337642 pt (US)
Painti (Uingereza)175.975399 pt (UK)
Kwati (Marekani)105.668821 qt (US)
Kwati (Uingereza)87.9876993 qt (UK)
Galoni (Marekani)26.4172052 gal (US)
Galoni (Uingereza)21.9969248 gal (UK)
Pipa0.628981077 bbl

Mabadiliko Yanayohusiana

Kijiko cha Chakula (Uingereza) → Millilita (tbsp (UK) → mL)Kijiko cha Chakula (Uingereza) → Sentimita Makubu (cc) (tbsp (UK) → cm³)Kijiko cha Chakula (Uingereza) → Sentilita (tbsp (UK) → cL)Kijiko cha Chakula (Uingereza) → Desilita (tbsp (UK) → dL)Kijiko cha Chakula (Uingereza) → Lita (tbsp (UK) → L)Kijiko cha Chakula (Uingereza) → Mita Makubu (tbsp (UK) → m³)Kijiko cha Chakula (Uingereza) → Inchi Makubu (tbsp (UK) → in³)Kijiko cha Chakula (Uingereza) → Futi Makubu (tbsp (UK) → ft³)Kijiko cha Chakula (Uingereza) → Yadi Makubu (tbsp (UK) → yd³)Kijiko cha Chakula (Uingereza) → Kijiko cha Chai (Marekani) (tbsp (UK) → tsp (US))Kijiko cha Chakula (Uingereza) → Kijiko cha Chai (Uingereza) (tbsp (UK) → tsp (UK))Kijiko cha Chakula (Uingereza) → Kijiko cha Chakula (Marekani) (tbsp (UK) → tbsp (US))Kijiko cha Chakula (Uingereza) → Aunsi ya Maji (Marekani) (tbsp (UK) → fl oz (US))Kijiko cha Chakula (Uingereza) → Aunsi ya Maji (Uingereza) (tbsp (UK) → fl oz (UK))Kijiko cha Chakula (Uingereza) → Kikombe cha Mfumo wa Mita (tbsp (UK) → cup (metric))Kijiko cha Chakula (Uingereza) → Kikombe (Marekani) (tbsp (UK) → cup (US))Kijiko cha Chakula (Uingereza) → Kikombe (Uingereza) (tbsp (UK) → cup (UK))Kijiko cha Chakula (Uingereza) → Painti (Marekani) (tbsp (UK) → pt (US))Kijiko cha Chakula (Uingereza) → Painti (Uingereza) (tbsp (UK) → pt (UK))Kijiko cha Chakula (Uingereza) → Kwati (Marekani) (tbsp (UK) → qt (US))Kijiko cha Chakula (Uingereza) → Kwati (Uingereza) (tbsp (UK) → qt (UK))Kijiko cha Chakula (Uingereza) → Galoni (Marekani) (tbsp (UK) → gal (US))Kijiko cha Chakula (Uingereza) → Galoni (Uingereza) (tbsp (UK) → gal (UK))Kijiko cha Chakula (Uingereza) → Pipa (tbsp (UK) → bbl)
Millilita → Hektolita (mL → hL)Sentimita Makubu (cc) → Hektolita (cm³ → hL)Sentilita → Hektolita (cL → hL)Desilita → Hektolita (dL → hL)Lita → Hektolita (L → hL)Mita Makubu → Hektolita (m³ → hL)Inchi Makubu → Hektolita (in³ → hL)Futi Makubu → Hektolita (ft³ → hL)Yadi Makubu → Hektolita (yd³ → hL)Kijiko cha Chai (Marekani) → Hektolita (tsp (US) → hL)Kijiko cha Chai (Uingereza) → Hektolita (tsp (UK) → hL)Kijiko cha Chakula (Marekani) → Hektolita (tbsp (US) → hL)Aunsi ya Maji (Marekani) → Hektolita (fl oz (US) → hL)Aunsi ya Maji (Uingereza) → Hektolita (fl oz (UK) → hL)Kikombe cha Mfumo wa Mita → Hektolita (cup (metric) → hL)Kikombe (Marekani) → Hektolita (cup (US) → hL)Kikombe (Uingereza) → Hektolita (cup (UK) → hL)Painti (Marekani) → Hektolita (pt (US) → hL)Painti (Uingereza) → Hektolita (pt (UK) → hL)Kwati (Marekani) → Hektolita (qt (US) → hL)Kwati (Uingereza) → Hektolita (qt (UK) → hL)Galoni (Marekani) → Hektolita (gal (US) → hL)Galoni (Uingereza) → Hektolita (gal (UK) → hL)Pipa → Hektolita (bbl → hL)