Kijiko cha Chai (Marekani) kwenda Hektolita

1 tsp (US)=0.0000492892159 hL

Fomula ya Ubadilishaji

Fomula ya kubadilisha Kijiko cha Chai (Marekani) kwenda Hektolita ni ifuatayo:

Hektolita = Kijiko cha Chai (Marekani) × 0.0000492892159

Tumia kwenye hesabu yako:

1 tsp (US) × 0.0000492892159 = 0.0000492892159 hL

Kuhusu ubadilishaji huu

1 Kijiko cha Chai (Marekani) (tsp (US)) ni sawa na 0.0000492892159 hL, na 1 Hektolita (hL) ni sawa na 20,288.4136 tsp (US).

Thamani za Ubadilishaji Maarufu (Jedwali la Ubadilishaji)

Kijiko cha Chai (Marekani)Hektolita
0.01 tsp (US)0.000000492892159 hL
0.1 tsp (US)0.00000492892159 hL
1 tsp (US)0.0000492892159 hL
2 tsp (US)0.0000985784319 hL
3 tsp (US)0.000147867648 hL
4 tsp (US)0.000197156864 hL
5 tsp (US)0.00024644608 hL
6 tsp (US)0.000295735296 hL
7 tsp (US)0.000345024512 hL
8 tsp (US)0.000394313728 hL
9 tsp (US)0.000443602943 hL
10 tsp (US)0.000492892159 hL
20 tsp (US)0.000985784319 hL
30 tsp (US)0.00147867648 hL
40 tsp (US)0.00197156864 hL
50 tsp (US)0.0024644608 hL
60 tsp (US)0.00295735296 hL
70 tsp (US)0.00345024512 hL
80 tsp (US)0.00394313727 hL
90 tsp (US)0.00443602943 hL
100 tsp (US)0.00492892159 hL
200 tsp (US)0.00985784319 hL
300 tsp (US)0.0147867648 hL
500 tsp (US)0.024644608 hL
1,000 tsp (US)0.0492892159 hL
10,000 tsp (US)0.492892159 hL

Ulinganisho wa Vitengo

1 tsp (US) (Kijiko cha Chai (Marekani)) =
Millilita4.92892159 mL
Sentimita Makubu (cc)4.92892159 cm³
Sentilita0.492892159 cL
Desilita0.0492892159 dL
Lita0.00492892159 L
Hektolita0.0000492892159 hL
Mita Makubu0.00000492892159 m³
Inchi Makubu0.30078125 in³
Futi Makubu0.000174063223 ft³
Yadi Makubu0.00000644678605 yd³
Kijiko cha Chai (Marekani)1 tsp (US)
Kijiko cha Chai (Uingereza)0.832674185 tsp (UK)
Kijiko cha Chakula (Marekani)0.333333333 tbsp (US)
Kijiko cha Chakula (Uingereza)0.277558062 tbsp (UK)
Aunsi ya Maji (Marekani)0.166666667 fl oz (US)
Aunsi ya Maji (Uingereza)0.173473788 fl oz (UK)
Kikombe cha Mfumo wa Mita0.0197156864 cup (metric)
Kikombe (Marekani)0.0208333333 cup (US)
Kikombe (Uingereza)0.0173473788 cup (UK)
Painti (Marekani)0.0104166667 pt (US)
Painti (Uingereza)0.00867368942 pt (UK)
Kwati (Marekani)0.00520833333 qt (US)
Kwati (Uingereza)0.00433684471 qt (UK)
Galoni (Marekani)0.00130208333 gal (US)
Galoni (Uingereza)0.00108421118 gal (UK)
Pipa0.0000310019841 bbl
1 hL (Hektolita) =
Millilita100,000 mL
Sentimita Makubu (cc)100,000 cm³
Sentilita10,000 cL
Desilita1,000 dL
Lita100 L
Hektolita1 hL
Mita Makubu0.1 m³
Inchi Makubu6,102.37441 in³
Futi Makubu3.53146667 ft³
Yadi Makubu0.130795062 yd³
Kijiko cha Chai (Marekani)20,288.4136 tsp (US)
Kijiko cha Chai (Uingereza)16,893.6383 tsp (UK)
Kijiko cha Chakula (Marekani)6,762.80454 tbsp (US)
Kijiko cha Chakula (Uingereza)5,631.21276 tbsp (UK)
Aunsi ya Maji (Marekani)3,381.40227 fl oz (US)
Aunsi ya Maji (Uingereza)3,519.50797 fl oz (UK)
Kikombe cha Mfumo wa Mita400 cup (metric)
Kikombe (Marekani)422.675284 cup (US)
Kikombe (Uingereza)351.950797 cup (UK)
Painti (Marekani)211.337642 pt (US)
Painti (Uingereza)175.975399 pt (UK)
Kwati (Marekani)105.668821 qt (US)
Kwati (Uingereza)87.9876993 qt (UK)
Galoni (Marekani)26.4172052 gal (US)
Galoni (Uingereza)21.9969248 gal (UK)
Pipa0.628981077 bbl

Mabadiliko Yanayohusiana

Kijiko cha Chai (Marekani) → Millilita (tsp (US) → mL)Kijiko cha Chai (Marekani) → Sentimita Makubu (cc) (tsp (US) → cm³)Kijiko cha Chai (Marekani) → Sentilita (tsp (US) → cL)Kijiko cha Chai (Marekani) → Desilita (tsp (US) → dL)Kijiko cha Chai (Marekani) → Lita (tsp (US) → L)Kijiko cha Chai (Marekani) → Mita Makubu (tsp (US) → m³)Kijiko cha Chai (Marekani) → Inchi Makubu (tsp (US) → in³)Kijiko cha Chai (Marekani) → Futi Makubu (tsp (US) → ft³)Kijiko cha Chai (Marekani) → Yadi Makubu (tsp (US) → yd³)Kijiko cha Chai (Marekani) → Kijiko cha Chai (Uingereza) (tsp (US) → tsp (UK))Kijiko cha Chai (Marekani) → Kijiko cha Chakula (Marekani) (tsp (US) → tbsp (US))Kijiko cha Chai (Marekani) → Kijiko cha Chakula (Uingereza) (tsp (US) → tbsp (UK))Kijiko cha Chai (Marekani) → Aunsi ya Maji (Marekani) (tsp (US) → fl oz (US))Kijiko cha Chai (Marekani) → Aunsi ya Maji (Uingereza) (tsp (US) → fl oz (UK))Kijiko cha Chai (Marekani) → Kikombe cha Mfumo wa Mita (tsp (US) → cup (metric))Kijiko cha Chai (Marekani) → Kikombe (Marekani) (tsp (US) → cup (US))Kijiko cha Chai (Marekani) → Kikombe (Uingereza) (tsp (US) → cup (UK))Kijiko cha Chai (Marekani) → Painti (Marekani) (tsp (US) → pt (US))Kijiko cha Chai (Marekani) → Painti (Uingereza) (tsp (US) → pt (UK))Kijiko cha Chai (Marekani) → Kwati (Marekani) (tsp (US) → qt (US))Kijiko cha Chai (Marekani) → Kwati (Uingereza) (tsp (US) → qt (UK))Kijiko cha Chai (Marekani) → Galoni (Marekani) (tsp (US) → gal (US))Kijiko cha Chai (Marekani) → Galoni (Uingereza) (tsp (US) → gal (UK))Kijiko cha Chai (Marekani) → Pipa (tsp (US) → bbl)
Millilita → Hektolita (mL → hL)Sentimita Makubu (cc) → Hektolita (cm³ → hL)Sentilita → Hektolita (cL → hL)Desilita → Hektolita (dL → hL)Lita → Hektolita (L → hL)Mita Makubu → Hektolita (m³ → hL)Inchi Makubu → Hektolita (in³ → hL)Futi Makubu → Hektolita (ft³ → hL)Yadi Makubu → Hektolita (yd³ → hL)Kijiko cha Chai (Uingereza) → Hektolita (tsp (UK) → hL)Kijiko cha Chakula (Marekani) → Hektolita (tbsp (US) → hL)Kijiko cha Chakula (Uingereza) → Hektolita (tbsp (UK) → hL)Aunsi ya Maji (Marekani) → Hektolita (fl oz (US) → hL)Aunsi ya Maji (Uingereza) → Hektolita (fl oz (UK) → hL)Kikombe cha Mfumo wa Mita → Hektolita (cup (metric) → hL)Kikombe (Marekani) → Hektolita (cup (US) → hL)Kikombe (Uingereza) → Hektolita (cup (UK) → hL)Painti (Marekani) → Hektolita (pt (US) → hL)Painti (Uingereza) → Hektolita (pt (UK) → hL)Kwati (Marekani) → Hektolita (qt (US) → hL)Kwati (Uingereza) → Hektolita (qt (UK) → hL)Galoni (Marekani) → Hektolita (gal (US) → hL)Galoni (Uingereza) → Hektolita (gal (UK) → hL)Pipa → Hektolita (bbl → hL)