Sentilita kwenda Hektolita

1 cL=0.0001 hL

Fomula ya Ubadilishaji

Fomula ya kubadilisha Sentilita kwenda Hektolita ni ifuatayo:

Hektolita = Sentilita × 0.0001

Tumia kwenye hesabu yako:

1 cL × 0.0001 = 0.0001 hL

Kuhusu ubadilishaji huu

1 Sentilita (cL) ni sawa na 0.0001 hL, na 1 Hektolita (hL) ni sawa na 10,000 cL.

Thamani za Ubadilishaji Maarufu (Jedwali la Ubadilishaji)

SentilitaHektolita
0.01 cL0.000001 hL
0.1 cL0.00001 hL
1 cL0.0001 hL
2 cL0.0002 hL
3 cL0.0003 hL
4 cL0.0004 hL
5 cL0.0005 hL
6 cL0.0006 hL
7 cL0.0007 hL
8 cL0.0008 hL
9 cL0.0009 hL
10 cL0.001 hL
20 cL0.002 hL
30 cL0.003 hL
40 cL0.004 hL
50 cL0.005 hL
60 cL0.006 hL
70 cL0.007 hL
80 cL0.008 hL
90 cL0.009 hL
100 cL0.01 hL
200 cL0.02 hL
300 cL0.03 hL
500 cL0.05 hL
1,000 cL0.1 hL
10,000 cL1 hL

Ulinganisho wa Vitengo

1 cL (Sentilita) =
Millilita10 mL
Sentimita Makubu (cc)10 cm³
Sentilita1 cL
Desilita0.1 dL
Lita0.01 L
Hektolita0.0001 hL
Mita Makubu0.00001 m³
Inchi Makubu0.610237441 in³
Futi Makubu0.000353146667 ft³
Yadi Makubu0.0000130795062 yd³
Kijiko cha Chai (Marekani)2.02884136 tsp (US)
Kijiko cha Chai (Uingereza)1.68936383 tsp (UK)
Kijiko cha Chakula (Marekani)0.676280454 tbsp (US)
Kijiko cha Chakula (Uingereza)0.563121276 tbsp (UK)
Aunsi ya Maji (Marekani)0.338140227 fl oz (US)
Aunsi ya Maji (Uingereza)0.351950797 fl oz (UK)
Kikombe cha Mfumo wa Mita0.04 cup (metric)
Kikombe (Marekani)0.0422675284 cup (US)
Kikombe (Uingereza)0.0351950797 cup (UK)
Painti (Marekani)0.0211337642 pt (US)
Painti (Uingereza)0.0175975399 pt (UK)
Kwati (Marekani)0.0105668821 qt (US)
Kwati (Uingereza)0.00879876993 qt (UK)
Galoni (Marekani)0.00264172052 gal (US)
Galoni (Uingereza)0.00219969248 gal (UK)
Pipa0.0000628981077 bbl
1 hL (Hektolita) =
Millilita100,000 mL
Sentimita Makubu (cc)100,000 cm³
Sentilita10,000 cL
Desilita1,000 dL
Lita100 L
Hektolita1 hL
Mita Makubu0.1 m³
Inchi Makubu6,102.37441 in³
Futi Makubu3.53146667 ft³
Yadi Makubu0.130795062 yd³
Kijiko cha Chai (Marekani)20,288.4136 tsp (US)
Kijiko cha Chai (Uingereza)16,893.6383 tsp (UK)
Kijiko cha Chakula (Marekani)6,762.80454 tbsp (US)
Kijiko cha Chakula (Uingereza)5,631.21276 tbsp (UK)
Aunsi ya Maji (Marekani)3,381.40227 fl oz (US)
Aunsi ya Maji (Uingereza)3,519.50797 fl oz (UK)
Kikombe cha Mfumo wa Mita400 cup (metric)
Kikombe (Marekani)422.675284 cup (US)
Kikombe (Uingereza)351.950797 cup (UK)
Painti (Marekani)211.337642 pt (US)
Painti (Uingereza)175.975399 pt (UK)
Kwati (Marekani)105.668821 qt (US)
Kwati (Uingereza)87.9876993 qt (UK)
Galoni (Marekani)26.4172052 gal (US)
Galoni (Uingereza)21.9969248 gal (UK)
Pipa0.628981077 bbl

Mabadiliko Yanayohusiana

Sentilita → Millilita (cL → mL)Sentilita → Sentimita Makubu (cc) (cL → cm³)Sentilita → Desilita (cL → dL)Sentilita → Lita (cL → L)Sentilita → Mita Makubu (cL → m³)Sentilita → Inchi Makubu (cL → in³)Sentilita → Futi Makubu (cL → ft³)Sentilita → Yadi Makubu (cL → yd³)Sentilita → Kijiko cha Chai (Marekani) (cL → tsp (US))Sentilita → Kijiko cha Chai (Uingereza) (cL → tsp (UK))Sentilita → Kijiko cha Chakula (Marekani) (cL → tbsp (US))Sentilita → Kijiko cha Chakula (Uingereza) (cL → tbsp (UK))Sentilita → Aunsi ya Maji (Marekani) (cL → fl oz (US))Sentilita → Aunsi ya Maji (Uingereza) (cL → fl oz (UK))Sentilita → Kikombe cha Mfumo wa Mita (cL → cup (metric))Sentilita → Kikombe (Marekani) (cL → cup (US))Sentilita → Kikombe (Uingereza) (cL → cup (UK))Sentilita → Painti (Marekani) (cL → pt (US))Sentilita → Painti (Uingereza) (cL → pt (UK))Sentilita → Kwati (Marekani) (cL → qt (US))Sentilita → Kwati (Uingereza) (cL → qt (UK))Sentilita → Galoni (Marekani) (cL → gal (US))Sentilita → Galoni (Uingereza) (cL → gal (UK))Sentilita → Pipa (cL → bbl)
Millilita → Hektolita (mL → hL)Sentimita Makubu (cc) → Hektolita (cm³ → hL)Desilita → Hektolita (dL → hL)Lita → Hektolita (L → hL)Mita Makubu → Hektolita (m³ → hL)Inchi Makubu → Hektolita (in³ → hL)Futi Makubu → Hektolita (ft³ → hL)Yadi Makubu → Hektolita (yd³ → hL)Kijiko cha Chai (Marekani) → Hektolita (tsp (US) → hL)Kijiko cha Chai (Uingereza) → Hektolita (tsp (UK) → hL)Kijiko cha Chakula (Marekani) → Hektolita (tbsp (US) → hL)Kijiko cha Chakula (Uingereza) → Hektolita (tbsp (UK) → hL)Aunsi ya Maji (Marekani) → Hektolita (fl oz (US) → hL)Aunsi ya Maji (Uingereza) → Hektolita (fl oz (UK) → hL)Kikombe cha Mfumo wa Mita → Hektolita (cup (metric) → hL)Kikombe (Marekani) → Hektolita (cup (US) → hL)Kikombe (Uingereza) → Hektolita (cup (UK) → hL)Painti (Marekani) → Hektolita (pt (US) → hL)Painti (Uingereza) → Hektolita (pt (UK) → hL)Kwati (Marekani) → Hektolita (qt (US) → hL)Kwati (Uingereza) → Hektolita (qt (UK) → hL)Galoni (Marekani) → Hektolita (gal (US) → hL)Galoni (Uingereza) → Hektolita (gal (UK) → hL)Pipa → Hektolita (bbl → hL)