Sentilita kwenda Mita Makubu

1 cL=0.00001 m³

Fomula ya Ubadilishaji

Fomula ya kubadilisha Sentilita kwenda Mita Makubu ni ifuatayo:

Mita Makubu = Sentilita × 0.00001

Tumia kwenye hesabu yako:

1 cL × 0.00001 = 0.00001 m³

Kuhusu ubadilishaji huu

1 Sentilita (cL) ni sawa na 0.00001 m³, na 1 Mita Makubu (m³) ni sawa na 100,000 cL.

Thamani za Ubadilishaji Maarufu (Jedwali la Ubadilishaji)

SentilitaMita Makubu
0.01 cL0.0000001 m³
0.1 cL0.000001 m³
1 cL0.00001 m³
2 cL0.00002 m³
3 cL0.00003 m³
4 cL0.00004 m³
5 cL0.00005 m³
6 cL0.00006 m³
7 cL0.00007 m³
8 cL0.00008 m³
9 cL0.00009 m³
10 cL0.0001 m³
20 cL0.0002 m³
30 cL0.0003 m³
40 cL0.0004 m³
50 cL0.0005 m³
60 cL0.0006 m³
70 cL0.0007 m³
80 cL0.0008 m³
90 cL0.0009 m³
100 cL0.001 m³
200 cL0.002 m³
300 cL0.003 m³
500 cL0.005 m³
1,000 cL0.01 m³
10,000 cL0.1 m³

Ulinganisho wa Vitengo

1 cL (Sentilita) =
Millilita10 mL
Sentimita Makubu (cc)10 cm³
Sentilita1 cL
Desilita0.1 dL
Lita0.01 L
Hektolita0.0001 hL
Mita Makubu0.00001 m³
Inchi Makubu0.610237441 in³
Futi Makubu0.000353146667 ft³
Yadi Makubu0.0000130795062 yd³
Kijiko cha Chai (Marekani)2.02884136 tsp (US)
Kijiko cha Chai (Uingereza)1.68936383 tsp (UK)
Kijiko cha Chakula (Marekani)0.676280454 tbsp (US)
Kijiko cha Chakula (Uingereza)0.563121276 tbsp (UK)
Aunsi ya Maji (Marekani)0.338140227 fl oz (US)
Aunsi ya Maji (Uingereza)0.351950797 fl oz (UK)
Kikombe cha Mfumo wa Mita0.04 cup (metric)
Kikombe (Marekani)0.0422675284 cup (US)
Kikombe (Uingereza)0.0351950797 cup (UK)
Painti (Marekani)0.0211337642 pt (US)
Painti (Uingereza)0.0175975399 pt (UK)
Kwati (Marekani)0.0105668821 qt (US)
Kwati (Uingereza)0.00879876993 qt (UK)
Galoni (Marekani)0.00264172052 gal (US)
Galoni (Uingereza)0.00219969248 gal (UK)
Pipa0.0000628981077 bbl
1 m³ (Mita Makubu) =
Millilita1,000,000 mL
Sentimita Makubu (cc)1,000,000 cm³
Sentilita100,000 cL
Desilita10,000 dL
Lita1,000 L
Hektolita10 hL
Mita Makubu1 m³
Inchi Makubu61,023.7441 in³
Futi Makubu35.3146667 ft³
Yadi Makubu1.30795062 yd³
Kijiko cha Chai (Marekani)202,884.136 tsp (US)
Kijiko cha Chai (Uingereza)168,936.383 tsp (UK)
Kijiko cha Chakula (Marekani)67,628.0454 tbsp (US)
Kijiko cha Chakula (Uingereza)56,312.1276 tbsp (UK)
Aunsi ya Maji (Marekani)33,814.0227 fl oz (US)
Aunsi ya Maji (Uingereza)35,195.0797 fl oz (UK)
Kikombe cha Mfumo wa Mita4,000 cup (metric)
Kikombe (Marekani)4,226.75284 cup (US)
Kikombe (Uingereza)3,519.50797 cup (UK)
Painti (Marekani)2,113.37642 pt (US)
Painti (Uingereza)1,759.75399 pt (UK)
Kwati (Marekani)1,056.68821 qt (US)
Kwati (Uingereza)879.876993 qt (UK)
Galoni (Marekani)264.172052 gal (US)
Galoni (Uingereza)219.969248 gal (UK)
Pipa6.28981077 bbl

Mabadiliko Yanayohusiana

Sentilita → Millilita (cL → mL)Sentilita → Sentimita Makubu (cc) (cL → cm³)Sentilita → Desilita (cL → dL)Sentilita → Lita (cL → L)Sentilita → Hektolita (cL → hL)Sentilita → Inchi Makubu (cL → in³)Sentilita → Futi Makubu (cL → ft³)Sentilita → Yadi Makubu (cL → yd³)Sentilita → Kijiko cha Chai (Marekani) (cL → tsp (US))Sentilita → Kijiko cha Chai (Uingereza) (cL → tsp (UK))Sentilita → Kijiko cha Chakula (Marekani) (cL → tbsp (US))Sentilita → Kijiko cha Chakula (Uingereza) (cL → tbsp (UK))Sentilita → Aunsi ya Maji (Marekani) (cL → fl oz (US))Sentilita → Aunsi ya Maji (Uingereza) (cL → fl oz (UK))Sentilita → Kikombe cha Mfumo wa Mita (cL → cup (metric))Sentilita → Kikombe (Marekani) (cL → cup (US))Sentilita → Kikombe (Uingereza) (cL → cup (UK))Sentilita → Painti (Marekani) (cL → pt (US))Sentilita → Painti (Uingereza) (cL → pt (UK))Sentilita → Kwati (Marekani) (cL → qt (US))Sentilita → Kwati (Uingereza) (cL → qt (UK))Sentilita → Galoni (Marekani) (cL → gal (US))Sentilita → Galoni (Uingereza) (cL → gal (UK))Sentilita → Pipa (cL → bbl)
Millilita → Mita Makubu (mL → m³)Sentimita Makubu (cc) → Mita Makubu (cm³ → m³)Desilita → Mita Makubu (dL → m³)Lita → Mita Makubu (L → m³)Hektolita → Mita Makubu (hL → m³)Inchi Makubu → Mita Makubu (in³ → m³)Futi Makubu → Mita Makubu (ft³ → m³)Yadi Makubu → Mita Makubu (yd³ → m³)Kijiko cha Chai (Marekani) → Mita Makubu (tsp (US) → m³)Kijiko cha Chai (Uingereza) → Mita Makubu (tsp (UK) → m³)Kijiko cha Chakula (Marekani) → Mita Makubu (tbsp (US) → m³)Kijiko cha Chakula (Uingereza) → Mita Makubu (tbsp (UK) → m³)Aunsi ya Maji (Marekani) → Mita Makubu (fl oz (US) → m³)Aunsi ya Maji (Uingereza) → Mita Makubu (fl oz (UK) → m³)Kikombe cha Mfumo wa Mita → Mita Makubu (cup (metric) → m³)Kikombe (Marekani) → Mita Makubu (cup (US) → m³)Kikombe (Uingereza) → Mita Makubu (cup (UK) → m³)Painti (Marekani) → Mita Makubu (pt (US) → m³)Painti (Uingereza) → Mita Makubu (pt (UK) → m³)Kwati (Marekani) → Mita Makubu (qt (US) → m³)Kwati (Uingereza) → Mita Makubu (qt (UK) → m³)Galoni (Marekani) → Mita Makubu (gal (US) → m³)Galoni (Uingereza) → Mita Makubu (gal (UK) → m³)Pipa → Mita Makubu (bbl → m³)