Sentimita Makubu (cc) kwenda Mita Makubu

1 cm³=0.000001 m³

Fomula ya Ubadilishaji

Fomula ya kubadilisha Sentimita Makubu (cc) kwenda Mita Makubu ni ifuatayo:

Mita Makubu = Sentimita Makubu (cc) × 0.000001

Tumia kwenye hesabu yako:

1 cm³ × 0.000001 = 0.000001 m³

Kuhusu ubadilishaji huu

1 Sentimita Makubu (cc) (cm³) ni sawa na 0.000001 m³, na 1 Mita Makubu (m³) ni sawa na 1,000,000 cm³.

Thamani za Ubadilishaji Maarufu (Jedwali la Ubadilishaji)

Sentimita Makubu (cc)Mita Makubu
0.01 cm³0.00000001 m³
0.1 cm³0.0000001 m³
1 cm³0.000001 m³
2 cm³0.000002 m³
3 cm³0.000003 m³
4 cm³0.000004 m³
5 cm³0.000005 m³
6 cm³0.000006 m³
7 cm³0.000007 m³
8 cm³0.000008 m³
9 cm³0.000009 m³
10 cm³0.00001 m³
20 cm³0.00002 m³
30 cm³0.00003 m³
40 cm³0.00004 m³
50 cm³0.00005 m³
60 cm³0.00006 m³
70 cm³0.00007 m³
80 cm³0.00008 m³
90 cm³0.00009 m³
100 cm³0.0001 m³
200 cm³0.0002 m³
300 cm³0.0003 m³
500 cm³0.0005 m³
1,000 cm³0.001 m³
10,000 cm³0.01 m³

Ulinganisho wa Vitengo

1 cm³ (Sentimita Makubu (cc)) =
Millilita1 mL
Sentimita Makubu (cc)1 cm³
Sentilita0.1 cL
Desilita0.01 dL
Lita0.001 L
Hektolita0.00001 hL
Mita Makubu0.000001 m³
Inchi Makubu0.0610237441 in³
Futi Makubu0.0000353146667 ft³
Yadi Makubu0.00000130795062 yd³
Kijiko cha Chai (Marekani)0.202884136 tsp (US)
Kijiko cha Chai (Uingereza)0.168936383 tsp (UK)
Kijiko cha Chakula (Marekani)0.0676280454 tbsp (US)
Kijiko cha Chakula (Uingereza)0.0563121276 tbsp (UK)
Aunsi ya Maji (Marekani)0.0338140227 fl oz (US)
Aunsi ya Maji (Uingereza)0.0351950797 fl oz (UK)
Kikombe cha Mfumo wa Mita0.004 cup (metric)
Kikombe (Marekani)0.00422675284 cup (US)
Kikombe (Uingereza)0.00351950797 cup (UK)
Painti (Marekani)0.00211337642 pt (US)
Painti (Uingereza)0.00175975399 pt (UK)
Kwati (Marekani)0.00105668821 qt (US)
Kwati (Uingereza)0.000879876993 qt (UK)
Galoni (Marekani)0.000264172052 gal (US)
Galoni (Uingereza)0.000219969248 gal (UK)
Pipa0.00000628981077 bbl
1 m³ (Mita Makubu) =
Millilita1,000,000 mL
Sentimita Makubu (cc)1,000,000 cm³
Sentilita100,000 cL
Desilita10,000 dL
Lita1,000 L
Hektolita10 hL
Mita Makubu1 m³
Inchi Makubu61,023.7441 in³
Futi Makubu35.3146667 ft³
Yadi Makubu1.30795062 yd³
Kijiko cha Chai (Marekani)202,884.136 tsp (US)
Kijiko cha Chai (Uingereza)168,936.383 tsp (UK)
Kijiko cha Chakula (Marekani)67,628.0454 tbsp (US)
Kijiko cha Chakula (Uingereza)56,312.1276 tbsp (UK)
Aunsi ya Maji (Marekani)33,814.0227 fl oz (US)
Aunsi ya Maji (Uingereza)35,195.0797 fl oz (UK)
Kikombe cha Mfumo wa Mita4,000 cup (metric)
Kikombe (Marekani)4,226.75284 cup (US)
Kikombe (Uingereza)3,519.50797 cup (UK)
Painti (Marekani)2,113.37642 pt (US)
Painti (Uingereza)1,759.75399 pt (UK)
Kwati (Marekani)1,056.68821 qt (US)
Kwati (Uingereza)879.876993 qt (UK)
Galoni (Marekani)264.172052 gal (US)
Galoni (Uingereza)219.969248 gal (UK)
Pipa6.28981077 bbl

Mabadiliko Yanayohusiana

Sentimita Makubu (cc) → Millilita (cm³ → mL)Sentimita Makubu (cc) → Sentilita (cm³ → cL)Sentimita Makubu (cc) → Desilita (cm³ → dL)Sentimita Makubu (cc) → Lita (cm³ → L)Sentimita Makubu (cc) → Hektolita (cm³ → hL)Sentimita Makubu (cc) → Inchi Makubu (cm³ → in³)Sentimita Makubu (cc) → Futi Makubu (cm³ → ft³)Sentimita Makubu (cc) → Yadi Makubu (cm³ → yd³)Sentimita Makubu (cc) → Kijiko cha Chai (Marekani) (cm³ → tsp (US))Sentimita Makubu (cc) → Kijiko cha Chai (Uingereza) (cm³ → tsp (UK))Sentimita Makubu (cc) → Kijiko cha Chakula (Marekani) (cm³ → tbsp (US))Sentimita Makubu (cc) → Kijiko cha Chakula (Uingereza) (cm³ → tbsp (UK))Sentimita Makubu (cc) → Aunsi ya Maji (Marekani) (cm³ → fl oz (US))Sentimita Makubu (cc) → Aunsi ya Maji (Uingereza) (cm³ → fl oz (UK))Sentimita Makubu (cc) → Kikombe cha Mfumo wa Mita (cm³ → cup (metric))Sentimita Makubu (cc) → Kikombe (Marekani) (cm³ → cup (US))Sentimita Makubu (cc) → Kikombe (Uingereza) (cm³ → cup (UK))Sentimita Makubu (cc) → Painti (Marekani) (cm³ → pt (US))Sentimita Makubu (cc) → Painti (Uingereza) (cm³ → pt (UK))Sentimita Makubu (cc) → Kwati (Marekani) (cm³ → qt (US))Sentimita Makubu (cc) → Kwati (Uingereza) (cm³ → qt (UK))Sentimita Makubu (cc) → Galoni (Marekani) (cm³ → gal (US))Sentimita Makubu (cc) → Galoni (Uingereza) (cm³ → gal (UK))Sentimita Makubu (cc) → Pipa (cm³ → bbl)
Millilita → Mita Makubu (mL → m³)Sentilita → Mita Makubu (cL → m³)Desilita → Mita Makubu (dL → m³)Lita → Mita Makubu (L → m³)Hektolita → Mita Makubu (hL → m³)Inchi Makubu → Mita Makubu (in³ → m³)Futi Makubu → Mita Makubu (ft³ → m³)Yadi Makubu → Mita Makubu (yd³ → m³)Kijiko cha Chai (Marekani) → Mita Makubu (tsp (US) → m³)Kijiko cha Chai (Uingereza) → Mita Makubu (tsp (UK) → m³)Kijiko cha Chakula (Marekani) → Mita Makubu (tbsp (US) → m³)Kijiko cha Chakula (Uingereza) → Mita Makubu (tbsp (UK) → m³)Aunsi ya Maji (Marekani) → Mita Makubu (fl oz (US) → m³)Aunsi ya Maji (Uingereza) → Mita Makubu (fl oz (UK) → m³)Kikombe cha Mfumo wa Mita → Mita Makubu (cup (metric) → m³)Kikombe (Marekani) → Mita Makubu (cup (US) → m³)Kikombe (Uingereza) → Mita Makubu (cup (UK) → m³)Painti (Marekani) → Mita Makubu (pt (US) → m³)Painti (Uingereza) → Mita Makubu (pt (UK) → m³)Kwati (Marekani) → Mita Makubu (qt (US) → m³)Kwati (Uingereza) → Mita Makubu (qt (UK) → m³)Galoni (Marekani) → Mita Makubu (gal (US) → m³)Galoni (Uingereza) → Mita Makubu (gal (UK) → m³)Pipa → Mita Makubu (bbl → m³)