Mita Makubu kwenda Sentimita Makubu (cc)

1 m³=1,000,000 cm³

Fomula ya Ubadilishaji

Fomula ya kubadilisha Mita Makubu kwenda Sentimita Makubu (cc) ni ifuatayo:

Sentimita Makubu (cc) = Mita Makubu × 1,000,000

Tumia kwenye hesabu yako:

1 m³ × 1,000,000 = 1,000,000 cm³

Kuhusu ubadilishaji huu

1 Mita Makubu (m³) ni sawa na 1,000,000 cm³, na 1 Sentimita Makubu (cc) (cm³) ni sawa na 0.000001 m³.

Thamani za Ubadilishaji Maarufu (Jedwali la Ubadilishaji)

Mita MakubuSentimita Makubu (cc)
0.01 m³10,000 cm³
0.1 m³100,000 cm³
1 m³1,000,000 cm³
2 m³2,000,000 cm³
3 m³3,000,000 cm³
4 m³4,000,000 cm³
5 m³5,000,000 cm³
6 m³6,000,000 cm³
7 m³7,000,000 cm³
8 m³8,000,000 cm³
9 m³9,000,000 cm³
10 m³10,000,000 cm³
20 m³20,000,000 cm³
30 m³30,000,000 cm³
40 m³40,000,000 cm³
50 m³50,000,000 cm³
60 m³60,000,000 cm³
70 m³70,000,000 cm³
80 m³80,000,000 cm³
90 m³90,000,000 cm³
100 m³100,000,000 cm³
200 m³200,000,000 cm³
300 m³300,000,000 cm³
500 m³500,000,000 cm³
1,000 m³1,000,000,000 cm³
10,000 m³10,000,000,000 cm³

Ulinganisho wa Vitengo

1 m³ (Mita Makubu) =
Millilita1,000,000 mL
Sentimita Makubu (cc)1,000,000 cm³
Sentilita100,000 cL
Desilita10,000 dL
Lita1,000 L
Hektolita10 hL
Mita Makubu1 m³
Inchi Makubu61,023.7441 in³
Futi Makubu35.3146667 ft³
Yadi Makubu1.30795062 yd³
Kijiko cha Chai (Marekani)202,884.136 tsp (US)
Kijiko cha Chai (Uingereza)168,936.383 tsp (UK)
Kijiko cha Chakula (Marekani)67,628.0454 tbsp (US)
Kijiko cha Chakula (Uingereza)56,312.1276 tbsp (UK)
Aunsi ya Maji (Marekani)33,814.0227 fl oz (US)
Aunsi ya Maji (Uingereza)35,195.0797 fl oz (UK)
Kikombe cha Mfumo wa Mita4,000 cup (metric)
Kikombe (Marekani)4,226.75284 cup (US)
Kikombe (Uingereza)3,519.50797 cup (UK)
Painti (Marekani)2,113.37642 pt (US)
Painti (Uingereza)1,759.75399 pt (UK)
Kwati (Marekani)1,056.68821 qt (US)
Kwati (Uingereza)879.876993 qt (UK)
Galoni (Marekani)264.172052 gal (US)
Galoni (Uingereza)219.969248 gal (UK)
Pipa6.28981077 bbl
1 cm³ (Sentimita Makubu (cc)) =
Millilita1 mL
Sentimita Makubu (cc)1 cm³
Sentilita0.1 cL
Desilita0.01 dL
Lita0.001 L
Hektolita0.00001 hL
Mita Makubu0.000001 m³
Inchi Makubu0.0610237441 in³
Futi Makubu0.0000353146667 ft³
Yadi Makubu0.00000130795062 yd³
Kijiko cha Chai (Marekani)0.202884136 tsp (US)
Kijiko cha Chai (Uingereza)0.168936383 tsp (UK)
Kijiko cha Chakula (Marekani)0.0676280454 tbsp (US)
Kijiko cha Chakula (Uingereza)0.0563121276 tbsp (UK)
Aunsi ya Maji (Marekani)0.0338140227 fl oz (US)
Aunsi ya Maji (Uingereza)0.0351950797 fl oz (UK)
Kikombe cha Mfumo wa Mita0.004 cup (metric)
Kikombe (Marekani)0.00422675284 cup (US)
Kikombe (Uingereza)0.00351950797 cup (UK)
Painti (Marekani)0.00211337642 pt (US)
Painti (Uingereza)0.00175975399 pt (UK)
Kwati (Marekani)0.00105668821 qt (US)
Kwati (Uingereza)0.000879876993 qt (UK)
Galoni (Marekani)0.000264172052 gal (US)
Galoni (Uingereza)0.000219969248 gal (UK)
Pipa0.00000628981077 bbl

Mabadiliko Yanayohusiana

Mita Makubu → Millilita (m³ → mL)Mita Makubu → Sentilita (m³ → cL)Mita Makubu → Desilita (m³ → dL)Mita Makubu → Lita (m³ → L)Mita Makubu → Hektolita (m³ → hL)Mita Makubu → Inchi Makubu (m³ → in³)Mita Makubu → Futi Makubu (m³ → ft³)Mita Makubu → Yadi Makubu (m³ → yd³)Mita Makubu → Kijiko cha Chai (Marekani) (m³ → tsp (US))Mita Makubu → Kijiko cha Chai (Uingereza) (m³ → tsp (UK))Mita Makubu → Kijiko cha Chakula (Marekani) (m³ → tbsp (US))Mita Makubu → Kijiko cha Chakula (Uingereza) (m³ → tbsp (UK))Mita Makubu → Aunsi ya Maji (Marekani) (m³ → fl oz (US))Mita Makubu → Aunsi ya Maji (Uingereza) (m³ → fl oz (UK))Mita Makubu → Kikombe cha Mfumo wa Mita (m³ → cup (metric))Mita Makubu → Kikombe (Marekani) (m³ → cup (US))Mita Makubu → Kikombe (Uingereza) (m³ → cup (UK))Mita Makubu → Painti (Marekani) (m³ → pt (US))Mita Makubu → Painti (Uingereza) (m³ → pt (UK))Mita Makubu → Kwati (Marekani) (m³ → qt (US))Mita Makubu → Kwati (Uingereza) (m³ → qt (UK))Mita Makubu → Galoni (Marekani) (m³ → gal (US))Mita Makubu → Galoni (Uingereza) (m³ → gal (UK))Mita Makubu → Pipa (m³ → bbl)
Millilita → Sentimita Makubu (cc) (mL → cm³)Sentilita → Sentimita Makubu (cc) (cL → cm³)Desilita → Sentimita Makubu (cc) (dL → cm³)Lita → Sentimita Makubu (cc) (L → cm³)Hektolita → Sentimita Makubu (cc) (hL → cm³)Inchi Makubu → Sentimita Makubu (cc) (in³ → cm³)Futi Makubu → Sentimita Makubu (cc) (ft³ → cm³)Yadi Makubu → Sentimita Makubu (cc) (yd³ → cm³)Kijiko cha Chai (Marekani) → Sentimita Makubu (cc) (tsp (US) → cm³)Kijiko cha Chai (Uingereza) → Sentimita Makubu (cc) (tsp (UK) → cm³)Kijiko cha Chakula (Marekani) → Sentimita Makubu (cc) (tbsp (US) → cm³)Kijiko cha Chakula (Uingereza) → Sentimita Makubu (cc) (tbsp (UK) → cm³)Aunsi ya Maji (Marekani) → Sentimita Makubu (cc) (fl oz (US) → cm³)Aunsi ya Maji (Uingereza) → Sentimita Makubu (cc) (fl oz (UK) → cm³)Kikombe cha Mfumo wa Mita → Sentimita Makubu (cc) (cup (metric) → cm³)Kikombe (Marekani) → Sentimita Makubu (cc) (cup (US) → cm³)Kikombe (Uingereza) → Sentimita Makubu (cc) (cup (UK) → cm³)Painti (Marekani) → Sentimita Makubu (cc) (pt (US) → cm³)Painti (Uingereza) → Sentimita Makubu (cc) (pt (UK) → cm³)Kwati (Marekani) → Sentimita Makubu (cc) (qt (US) → cm³)Kwati (Uingereza) → Sentimita Makubu (cc) (qt (UK) → cm³)Galoni (Marekani) → Sentimita Makubu (cc) (gal (US) → cm³)Galoni (Uingereza) → Sentimita Makubu (cc) (gal (UK) → cm³)Pipa → Sentimita Makubu (cc) (bbl → cm³)