Lita kwenda Sentimita Makubu (cc)

1 L=1,000 cm³

Fomula ya Ubadilishaji

Fomula ya kubadilisha Lita kwenda Sentimita Makubu (cc) ni ifuatayo:

Sentimita Makubu (cc) = Lita × 1,000

Tumia kwenye hesabu yako:

1 L × 1,000 = 1,000 cm³

Kuhusu ubadilishaji huu

1 Lita (L) ni sawa na 1,000 cm³, na 1 Sentimita Makubu (cc) (cm³) ni sawa na 0.001 L.

Thamani za Ubadilishaji Maarufu (Jedwali la Ubadilishaji)

LitaSentimita Makubu (cc)
0.01 L10 cm³
0.1 L100 cm³
1 L1,000 cm³
2 L2,000 cm³
3 L3,000 cm³
4 L4,000 cm³
5 L5,000 cm³
6 L6,000 cm³
7 L7,000 cm³
8 L8,000 cm³
9 L9,000 cm³
10 L10,000 cm³
20 L20,000 cm³
30 L30,000 cm³
40 L40,000 cm³
50 L50,000 cm³
60 L60,000 cm³
70 L70,000 cm³
80 L80,000 cm³
90 L90,000 cm³
100 L100,000 cm³
200 L200,000 cm³
300 L300,000 cm³
500 L500,000 cm³
1,000 L1,000,000 cm³
10,000 L10,000,000 cm³

Ulinganisho wa Vitengo

1 L (Lita) =
Millilita1,000 mL
Sentimita Makubu (cc)1,000 cm³
Sentilita100 cL
Desilita10 dL
Lita1 L
Hektolita0.01 hL
Mita Makubu0.001 m³
Inchi Makubu61.0237441 in³
Futi Makubu0.0353146667 ft³
Yadi Makubu0.00130795062 yd³
Kijiko cha Chai (Marekani)202.884136 tsp (US)
Kijiko cha Chai (Uingereza)168.936383 tsp (UK)
Kijiko cha Chakula (Marekani)67.6280454 tbsp (US)
Kijiko cha Chakula (Uingereza)56.3121276 tbsp (UK)
Aunsi ya Maji (Marekani)33.8140227 fl oz (US)
Aunsi ya Maji (Uingereza)35.1950797 fl oz (UK)
Kikombe cha Mfumo wa Mita4 cup (metric)
Kikombe (Marekani)4.22675284 cup (US)
Kikombe (Uingereza)3.51950797 cup (UK)
Painti (Marekani)2.11337642 pt (US)
Painti (Uingereza)1.75975399 pt (UK)
Kwati (Marekani)1.05668821 qt (US)
Kwati (Uingereza)0.879876993 qt (UK)
Galoni (Marekani)0.264172052 gal (US)
Galoni (Uingereza)0.219969248 gal (UK)
Pipa0.00628981077 bbl
1 cm³ (Sentimita Makubu (cc)) =
Millilita1 mL
Sentimita Makubu (cc)1 cm³
Sentilita0.1 cL
Desilita0.01 dL
Lita0.001 L
Hektolita0.00001 hL
Mita Makubu0.000001 m³
Inchi Makubu0.0610237441 in³
Futi Makubu0.0000353146667 ft³
Yadi Makubu0.00000130795062 yd³
Kijiko cha Chai (Marekani)0.202884136 tsp (US)
Kijiko cha Chai (Uingereza)0.168936383 tsp (UK)
Kijiko cha Chakula (Marekani)0.0676280454 tbsp (US)
Kijiko cha Chakula (Uingereza)0.0563121276 tbsp (UK)
Aunsi ya Maji (Marekani)0.0338140227 fl oz (US)
Aunsi ya Maji (Uingereza)0.0351950797 fl oz (UK)
Kikombe cha Mfumo wa Mita0.004 cup (metric)
Kikombe (Marekani)0.00422675284 cup (US)
Kikombe (Uingereza)0.00351950797 cup (UK)
Painti (Marekani)0.00211337642 pt (US)
Painti (Uingereza)0.00175975399 pt (UK)
Kwati (Marekani)0.00105668821 qt (US)
Kwati (Uingereza)0.000879876993 qt (UK)
Galoni (Marekani)0.000264172052 gal (US)
Galoni (Uingereza)0.000219969248 gal (UK)
Pipa0.00000628981077 bbl

Mabadiliko Yanayohusiana

Lita → Millilita (L → mL)Lita → Sentilita (L → cL)Lita → Desilita (L → dL)Lita → Hektolita (L → hL)Lita → Mita Makubu (L → m³)Lita → Inchi Makubu (L → in³)Lita → Futi Makubu (L → ft³)Lita → Yadi Makubu (L → yd³)Lita → Kijiko cha Chai (Marekani) (L → tsp (US))Lita → Kijiko cha Chai (Uingereza) (L → tsp (UK))Lita → Kijiko cha Chakula (Marekani) (L → tbsp (US))Lita → Kijiko cha Chakula (Uingereza) (L → tbsp (UK))Lita → Aunsi ya Maji (Marekani) (L → fl oz (US))Lita → Aunsi ya Maji (Uingereza) (L → fl oz (UK))Lita → Kikombe cha Mfumo wa Mita (L → cup (metric))Lita → Kikombe (Marekani) (L → cup (US))Lita → Kikombe (Uingereza) (L → cup (UK))Lita → Painti (Marekani) (L → pt (US))Lita → Painti (Uingereza) (L → pt (UK))Lita → Kwati (Marekani) (L → qt (US))Lita → Kwati (Uingereza) (L → qt (UK))Lita → Galoni (Marekani) (L → gal (US))Lita → Galoni (Uingereza) (L → gal (UK))Lita → Pipa (L → bbl)
Millilita → Sentimita Makubu (cc) (mL → cm³)Sentilita → Sentimita Makubu (cc) (cL → cm³)Desilita → Sentimita Makubu (cc) (dL → cm³)Hektolita → Sentimita Makubu (cc) (hL → cm³)Mita Makubu → Sentimita Makubu (cc) (m³ → cm³)Inchi Makubu → Sentimita Makubu (cc) (in³ → cm³)Futi Makubu → Sentimita Makubu (cc) (ft³ → cm³)Yadi Makubu → Sentimita Makubu (cc) (yd³ → cm³)Kijiko cha Chai (Marekani) → Sentimita Makubu (cc) (tsp (US) → cm³)Kijiko cha Chai (Uingereza) → Sentimita Makubu (cc) (tsp (UK) → cm³)Kijiko cha Chakula (Marekani) → Sentimita Makubu (cc) (tbsp (US) → cm³)Kijiko cha Chakula (Uingereza) → Sentimita Makubu (cc) (tbsp (UK) → cm³)Aunsi ya Maji (Marekani) → Sentimita Makubu (cc) (fl oz (US) → cm³)Aunsi ya Maji (Uingereza) → Sentimita Makubu (cc) (fl oz (UK) → cm³)Kikombe cha Mfumo wa Mita → Sentimita Makubu (cc) (cup (metric) → cm³)Kikombe (Marekani) → Sentimita Makubu (cc) (cup (US) → cm³)Kikombe (Uingereza) → Sentimita Makubu (cc) (cup (UK) → cm³)Painti (Marekani) → Sentimita Makubu (cc) (pt (US) → cm³)Painti (Uingereza) → Sentimita Makubu (cc) (pt (UK) → cm³)Kwati (Marekani) → Sentimita Makubu (cc) (qt (US) → cm³)Kwati (Uingereza) → Sentimita Makubu (cc) (qt (UK) → cm³)Galoni (Marekani) → Sentimita Makubu (cc) (gal (US) → cm³)Galoni (Uingereza) → Sentimita Makubu (cc) (gal (UK) → cm³)Pipa → Sentimita Makubu (cc) (bbl → cm³)