Futi Makubu kwenda Hektolita

1 ft³=0.283168466 hL

Fomula ya Ubadilishaji

Fomula ya kubadilisha Futi Makubu kwenda Hektolita ni ifuatayo:

Hektolita = Futi Makubu × 0.283168466

Tumia kwenye hesabu yako:

1 ft³ × 0.283168466 = 0.283168466 hL

Kuhusu ubadilishaji huu

1 Futi Makubu (ft³) ni sawa na 0.283168466 hL, na 1 Hektolita (hL) ni sawa na 3.53146667 ft³.

Thamani za Ubadilishaji Maarufu (Jedwali la Ubadilishaji)

Futi MakubuHektolita
0.01 ft³0.00283168466 hL
0.1 ft³0.0283168466 hL
1 ft³0.283168466 hL
2 ft³0.566336932 hL
3 ft³0.849505398 hL
4 ft³1.13267386 hL
5 ft³1.41584233 hL
6 ft³1.6990108 hL
7 ft³1.98217926 hL
8 ft³2.26534773 hL
9 ft³2.54851619 hL
10 ft³2.83168466 hL
20 ft³5.66336932 hL
30 ft³8.49505398 hL
40 ft³11.3267386 hL
50 ft³14.1584233 hL
60 ft³16.990108 hL
70 ft³19.8217926 hL
80 ft³22.6534773 hL
90 ft³25.4851619 hL
100 ft³28.3168466 hL
200 ft³56.6336932 hL
300 ft³84.9505398 hL
500 ft³141.584233 hL
1,000 ft³283.168466 hL
10,000 ft³2,831.68466 hL

Ulinganisho wa Vitengo

1 ft³ (Futi Makubu) =
Millilita28,316.8466 mL
Sentimita Makubu (cc)28,316.8466 cm³
Sentilita2,831.68466 cL
Desilita283.168466 dL
Lita28.3168466 L
Hektolita0.283168466 hL
Mita Makubu0.0283168466 m³
Inchi Makubu1,728 in³
Futi Makubu1 ft³
Yadi Makubu0.037037037 yd³
Kijiko cha Chai (Marekani)5,745.03896 tsp (US)
Kijiko cha Chai (Uingereza)4,783.74563 tsp (UK)
Kijiko cha Chakula (Marekani)1,915.01299 tbsp (US)
Kijiko cha Chakula (Uingereza)1,594.58188 tbsp (UK)
Aunsi ya Maji (Marekani)957.506494 fl oz (US)
Aunsi ya Maji (Uingereza)996.613673 fl oz (UK)
Kikombe cha Mfumo wa Mita113.267386 cup (metric)
Kikombe (Marekani)119.688312 cup (US)
Kikombe (Uingereza)99.6613673 cup (UK)
Painti (Marekani)59.8441558 pt (US)
Painti (Uingereza)49.8306837 pt (UK)
Kwati (Marekani)29.9220779 qt (US)
Kwati (Uingereza)24.9153418 qt (UK)
Galoni (Marekani)7.48051948 gal (US)
Galoni (Uingereza)6.22883546 gal (UK)
Pipa0.178107607 bbl
1 hL (Hektolita) =
Millilita100,000 mL
Sentimita Makubu (cc)100,000 cm³
Sentilita10,000 cL
Desilita1,000 dL
Lita100 L
Hektolita1 hL
Mita Makubu0.1 m³
Inchi Makubu6,102.37441 in³
Futi Makubu3.53146667 ft³
Yadi Makubu0.130795062 yd³
Kijiko cha Chai (Marekani)20,288.4136 tsp (US)
Kijiko cha Chai (Uingereza)16,893.6383 tsp (UK)
Kijiko cha Chakula (Marekani)6,762.80454 tbsp (US)
Kijiko cha Chakula (Uingereza)5,631.21276 tbsp (UK)
Aunsi ya Maji (Marekani)3,381.40227 fl oz (US)
Aunsi ya Maji (Uingereza)3,519.50797 fl oz (UK)
Kikombe cha Mfumo wa Mita400 cup (metric)
Kikombe (Marekani)422.675284 cup (US)
Kikombe (Uingereza)351.950797 cup (UK)
Painti (Marekani)211.337642 pt (US)
Painti (Uingereza)175.975399 pt (UK)
Kwati (Marekani)105.668821 qt (US)
Kwati (Uingereza)87.9876993 qt (UK)
Galoni (Marekani)26.4172052 gal (US)
Galoni (Uingereza)21.9969248 gal (UK)
Pipa0.628981077 bbl

Mabadiliko Yanayohusiana

Futi Makubu → Millilita (ft³ → mL)Futi Makubu → Sentimita Makubu (cc) (ft³ → cm³)Futi Makubu → Sentilita (ft³ → cL)Futi Makubu → Desilita (ft³ → dL)Futi Makubu → Lita (ft³ → L)Futi Makubu → Mita Makubu (ft³ → m³)Futi Makubu → Inchi Makubu (ft³ → in³)Futi Makubu → Yadi Makubu (ft³ → yd³)Futi Makubu → Kijiko cha Chai (Marekani) (ft³ → tsp (US))Futi Makubu → Kijiko cha Chai (Uingereza) (ft³ → tsp (UK))Futi Makubu → Kijiko cha Chakula (Marekani) (ft³ → tbsp (US))Futi Makubu → Kijiko cha Chakula (Uingereza) (ft³ → tbsp (UK))Futi Makubu → Aunsi ya Maji (Marekani) (ft³ → fl oz (US))Futi Makubu → Aunsi ya Maji (Uingereza) (ft³ → fl oz (UK))Futi Makubu → Kikombe cha Mfumo wa Mita (ft³ → cup (metric))Futi Makubu → Kikombe (Marekani) (ft³ → cup (US))Futi Makubu → Kikombe (Uingereza) (ft³ → cup (UK))Futi Makubu → Painti (Marekani) (ft³ → pt (US))Futi Makubu → Painti (Uingereza) (ft³ → pt (UK))Futi Makubu → Kwati (Marekani) (ft³ → qt (US))Futi Makubu → Kwati (Uingereza) (ft³ → qt (UK))Futi Makubu → Galoni (Marekani) (ft³ → gal (US))Futi Makubu → Galoni (Uingereza) (ft³ → gal (UK))Futi Makubu → Pipa (ft³ → bbl)
Millilita → Hektolita (mL → hL)Sentimita Makubu (cc) → Hektolita (cm³ → hL)Sentilita → Hektolita (cL → hL)Desilita → Hektolita (dL → hL)Lita → Hektolita (L → hL)Mita Makubu → Hektolita (m³ → hL)Inchi Makubu → Hektolita (in³ → hL)Yadi Makubu → Hektolita (yd³ → hL)Kijiko cha Chai (Marekani) → Hektolita (tsp (US) → hL)Kijiko cha Chai (Uingereza) → Hektolita (tsp (UK) → hL)Kijiko cha Chakula (Marekani) → Hektolita (tbsp (US) → hL)Kijiko cha Chakula (Uingereza) → Hektolita (tbsp (UK) → hL)Aunsi ya Maji (Marekani) → Hektolita (fl oz (US) → hL)Aunsi ya Maji (Uingereza) → Hektolita (fl oz (UK) → hL)Kikombe cha Mfumo wa Mita → Hektolita (cup (metric) → hL)Kikombe (Marekani) → Hektolita (cup (US) → hL)Kikombe (Uingereza) → Hektolita (cup (UK) → hL)Painti (Marekani) → Hektolita (pt (US) → hL)Painti (Uingereza) → Hektolita (pt (UK) → hL)Kwati (Marekani) → Hektolita (qt (US) → hL)Kwati (Uingereza) → Hektolita (qt (UK) → hL)Galoni (Marekani) → Hektolita (gal (US) → hL)Galoni (Uingereza) → Hektolita (gal (UK) → hL)Pipa → Hektolita (bbl → hL)