Kikombe (Uingereza) kwenda Hektolita

1 cup (UK)=0.00284130625 hL

Fomula ya Ubadilishaji

Fomula ya kubadilisha Kikombe (Uingereza) kwenda Hektolita ni ifuatayo:

Hektolita = Kikombe (Uingereza) × 0.00284130625

Tumia kwenye hesabu yako:

1 cup (UK) × 0.00284130625 = 0.00284130625 hL

Kuhusu ubadilishaji huu

1 Kikombe (Uingereza) (cup (UK)) ni sawa na 0.00284130625 hL, na 1 Hektolita (hL) ni sawa na 351.950797 cup (UK).

Thamani za Ubadilishaji Maarufu (Jedwali la Ubadilishaji)

Kikombe (Uingereza)Hektolita
0.01 cup (UK)0.0000284130625 hL
0.1 cup (UK)0.000284130625 hL
1 cup (UK)0.00284130625 hL
2 cup (UK)0.0056826125 hL
3 cup (UK)0.00852391875 hL
4 cup (UK)0.011365225 hL
5 cup (UK)0.0142065313 hL
6 cup (UK)0.0170478375 hL
7 cup (UK)0.0198891438 hL
8 cup (UK)0.02273045 hL
9 cup (UK)0.0255717563 hL
10 cup (UK)0.0284130625 hL
20 cup (UK)0.056826125 hL
30 cup (UK)0.0852391875 hL
40 cup (UK)0.11365225 hL
50 cup (UK)0.142065313 hL
60 cup (UK)0.170478375 hL
70 cup (UK)0.198891438 hL
80 cup (UK)0.2273045 hL
90 cup (UK)0.255717563 hL
100 cup (UK)0.284130625 hL
200 cup (UK)0.56826125 hL
300 cup (UK)0.852391875 hL
500 cup (UK)1.42065313 hL
1,000 cup (UK)2.84130625 hL
10,000 cup (UK)28.4130625 hL

Ulinganisho wa Vitengo

1 cup (UK) (Kikombe (Uingereza)) =
Millilita284.130625 mL
Sentimita Makubu (cc)284.130625 cm³
Sentilita28.4130625 cL
Desilita2.84130625 dL
Lita0.284130625 L
Hektolita0.00284130625 hL
Mita Makubu0.000284130625 m³
Inchi Makubu17.3387145 in³
Futi Makubu0.0100339783 ft³
Yadi Makubu0.000371628827 yd³
Kijiko cha Chai (Marekani)57.6455964 tsp (US)
Kijiko cha Chai (Uingereza)48 tsp (UK)
Kijiko cha Chakula (Marekani)19.2151988 tbsp (US)
Kijiko cha Chakula (Uingereza)16 tbsp (UK)
Aunsi ya Maji (Marekani)9.6075994 fl oz (US)
Aunsi ya Maji (Uingereza)10 fl oz (UK)
Kikombe cha Mfumo wa Mita1.1365225 cup (metric)
Kikombe (Marekani)1.20094993 cup (US)
Kikombe (Uingereza)1 cup (UK)
Painti (Marekani)0.600474963 pt (US)
Painti (Uingereza)0.5 pt (UK)
Kwati (Marekani)0.300237481 qt (US)
Kwati (Uingereza)0.25 qt (UK)
Galoni (Marekani)0.0750593703 gal (US)
Galoni (Uingereza)0.0625 gal (UK)
Pipa0.00178712787 bbl
1 hL (Hektolita) =
Millilita100,000 mL
Sentimita Makubu (cc)100,000 cm³
Sentilita10,000 cL
Desilita1,000 dL
Lita100 L
Hektolita1 hL
Mita Makubu0.1 m³
Inchi Makubu6,102.37441 in³
Futi Makubu3.53146667 ft³
Yadi Makubu0.130795062 yd³
Kijiko cha Chai (Marekani)20,288.4136 tsp (US)
Kijiko cha Chai (Uingereza)16,893.6383 tsp (UK)
Kijiko cha Chakula (Marekani)6,762.80454 tbsp (US)
Kijiko cha Chakula (Uingereza)5,631.21276 tbsp (UK)
Aunsi ya Maji (Marekani)3,381.40227 fl oz (US)
Aunsi ya Maji (Uingereza)3,519.50797 fl oz (UK)
Kikombe cha Mfumo wa Mita400 cup (metric)
Kikombe (Marekani)422.675284 cup (US)
Kikombe (Uingereza)351.950797 cup (UK)
Painti (Marekani)211.337642 pt (US)
Painti (Uingereza)175.975399 pt (UK)
Kwati (Marekani)105.668821 qt (US)
Kwati (Uingereza)87.9876993 qt (UK)
Galoni (Marekani)26.4172052 gal (US)
Galoni (Uingereza)21.9969248 gal (UK)
Pipa0.628981077 bbl

Mabadiliko Yanayohusiana

Kikombe (Uingereza) → Millilita (cup (UK) → mL)Kikombe (Uingereza) → Sentimita Makubu (cc) (cup (UK) → cm³)Kikombe (Uingereza) → Sentilita (cup (UK) → cL)Kikombe (Uingereza) → Desilita (cup (UK) → dL)Kikombe (Uingereza) → Lita (cup (UK) → L)Kikombe (Uingereza) → Mita Makubu (cup (UK) → m³)Kikombe (Uingereza) → Inchi Makubu (cup (UK) → in³)Kikombe (Uingereza) → Futi Makubu (cup (UK) → ft³)Kikombe (Uingereza) → Yadi Makubu (cup (UK) → yd³)Kikombe (Uingereza) → Kijiko cha Chai (Marekani) (cup (UK) → tsp (US))Kikombe (Uingereza) → Kijiko cha Chai (Uingereza) (cup (UK) → tsp (UK))Kikombe (Uingereza) → Kijiko cha Chakula (Marekani) (cup (UK) → tbsp (US))Kikombe (Uingereza) → Kijiko cha Chakula (Uingereza) (cup (UK) → tbsp (UK))Kikombe (Uingereza) → Aunsi ya Maji (Marekani) (cup (UK) → fl oz (US))Kikombe (Uingereza) → Aunsi ya Maji (Uingereza) (cup (UK) → fl oz (UK))Kikombe (Uingereza) → Kikombe cha Mfumo wa Mita (cup (UK) → cup (metric))Kikombe (Uingereza) → Kikombe (Marekani) (cup (UK) → cup (US))Kikombe (Uingereza) → Painti (Marekani) (cup (UK) → pt (US))Kikombe (Uingereza) → Painti (Uingereza) (cup (UK) → pt (UK))Kikombe (Uingereza) → Kwati (Marekani) (cup (UK) → qt (US))Kikombe (Uingereza) → Kwati (Uingereza) (cup (UK) → qt (UK))Kikombe (Uingereza) → Galoni (Marekani) (cup (UK) → gal (US))Kikombe (Uingereza) → Galoni (Uingereza) (cup (UK) → gal (UK))Kikombe (Uingereza) → Pipa (cup (UK) → bbl)
Millilita → Hektolita (mL → hL)Sentimita Makubu (cc) → Hektolita (cm³ → hL)Sentilita → Hektolita (cL → hL)Desilita → Hektolita (dL → hL)Lita → Hektolita (L → hL)Mita Makubu → Hektolita (m³ → hL)Inchi Makubu → Hektolita (in³ → hL)Futi Makubu → Hektolita (ft³ → hL)Yadi Makubu → Hektolita (yd³ → hL)Kijiko cha Chai (Marekani) → Hektolita (tsp (US) → hL)Kijiko cha Chai (Uingereza) → Hektolita (tsp (UK) → hL)Kijiko cha Chakula (Marekani) → Hektolita (tbsp (US) → hL)Kijiko cha Chakula (Uingereza) → Hektolita (tbsp (UK) → hL)Aunsi ya Maji (Marekani) → Hektolita (fl oz (US) → hL)Aunsi ya Maji (Uingereza) → Hektolita (fl oz (UK) → hL)Kikombe cha Mfumo wa Mita → Hektolita (cup (metric) → hL)Kikombe (Marekani) → Hektolita (cup (US) → hL)Painti (Marekani) → Hektolita (pt (US) → hL)Painti (Uingereza) → Hektolita (pt (UK) → hL)Kwati (Marekani) → Hektolita (qt (US) → hL)Kwati (Uingereza) → Hektolita (qt (UK) → hL)Galoni (Marekani) → Hektolita (gal (US) → hL)Galoni (Uingereza) → Hektolita (gal (UK) → hL)Pipa → Hektolita (bbl → hL)