Hektolita kwenda Kikombe cha Mfumo wa Mita

1 hL=400 cup (metric)

Fomula ya Ubadilishaji

Fomula ya kubadilisha Hektolita kwenda Kikombe cha Mfumo wa Mita ni ifuatayo:

Kikombe cha Mfumo wa Mita = Hektolita × 400

Tumia kwenye hesabu yako:

1 hL × 400 = 400 cup (metric)

Kuhusu ubadilishaji huu

1 Hektolita (hL) ni sawa na 400 cup (metric), na 1 Kikombe cha Mfumo wa Mita (cup (metric)) ni sawa na 0.0025 hL.

Thamani za Ubadilishaji Maarufu (Jedwali la Ubadilishaji)

HektolitaKikombe cha Mfumo wa Mita
0.01 hL4 cup (metric)
0.1 hL40 cup (metric)
1 hL400 cup (metric)
2 hL800 cup (metric)
3 hL1,200 cup (metric)
4 hL1,600 cup (metric)
5 hL2,000 cup (metric)
6 hL2,400 cup (metric)
7 hL2,800 cup (metric)
8 hL3,200 cup (metric)
9 hL3,600 cup (metric)
10 hL4,000 cup (metric)
20 hL8,000 cup (metric)
30 hL12,000 cup (metric)
40 hL16,000 cup (metric)
50 hL20,000 cup (metric)
60 hL24,000 cup (metric)
70 hL28,000 cup (metric)
80 hL32,000 cup (metric)
90 hL36,000 cup (metric)
100 hL40,000 cup (metric)
200 hL80,000 cup (metric)
300 hL120,000 cup (metric)
500 hL200,000 cup (metric)
1,000 hL400,000 cup (metric)
10,000 hL4,000,000 cup (metric)

Ulinganisho wa Vitengo

1 hL (Hektolita) =
Millilita100,000 mL
Sentimita Makubu (cc)100,000 cm³
Sentilita10,000 cL
Desilita1,000 dL
Lita100 L
Hektolita1 hL
Mita Makubu0.1 m³
Inchi Makubu6,102.37441 in³
Futi Makubu3.53146667 ft³
Yadi Makubu0.130795062 yd³
Kijiko cha Chai (Marekani)20,288.4136 tsp (US)
Kijiko cha Chai (Uingereza)16,893.6383 tsp (UK)
Kijiko cha Chakula (Marekani)6,762.80454 tbsp (US)
Kijiko cha Chakula (Uingereza)5,631.21276 tbsp (UK)
Aunsi ya Maji (Marekani)3,381.40227 fl oz (US)
Aunsi ya Maji (Uingereza)3,519.50797 fl oz (UK)
Kikombe cha Mfumo wa Mita400 cup (metric)
Kikombe (Marekani)422.675284 cup (US)
Kikombe (Uingereza)351.950797 cup (UK)
Painti (Marekani)211.337642 pt (US)
Painti (Uingereza)175.975399 pt (UK)
Kwati (Marekani)105.668821 qt (US)
Kwati (Uingereza)87.9876993 qt (UK)
Galoni (Marekani)26.4172052 gal (US)
Galoni (Uingereza)21.9969248 gal (UK)
Pipa0.628981077 bbl
1 cup (metric) (Kikombe cha Mfumo wa Mita) =
Millilita250 mL
Sentimita Makubu (cc)250 cm³
Sentilita25 cL
Desilita2.5 dL
Lita0.25 L
Hektolita0.0025 hL
Mita Makubu0.00025 m³
Inchi Makubu15.255936 in³
Futi Makubu0.00882866668 ft³
Yadi Makubu0.000326987655 yd³
Kijiko cha Chai (Marekani)50.7210341 tsp (US)
Kijiko cha Chai (Uingereza)42.2340957 tsp (UK)
Kijiko cha Chakula (Marekani)16.9070114 tbsp (US)
Kijiko cha Chakula (Uingereza)14.0780319 tbsp (UK)
Aunsi ya Maji (Marekani)8.45350568 fl oz (US)
Aunsi ya Maji (Uingereza)8.79876993 fl oz (UK)
Kikombe cha Mfumo wa Mita1 cup (metric)
Kikombe (Marekani)1.05668821 cup (US)
Kikombe (Uingereza)0.879876993 cup (UK)
Painti (Marekani)0.528344105 pt (US)
Painti (Uingereza)0.439938497 pt (UK)
Kwati (Marekani)0.264172052 qt (US)
Kwati (Uingereza)0.219969248 qt (UK)
Galoni (Marekani)0.0660430131 gal (US)
Galoni (Uingereza)0.0549923121 gal (UK)
Pipa0.00157245269 bbl

Mabadiliko Yanayohusiana

Hektolita → Millilita (hL → mL)Hektolita → Sentimita Makubu (cc) (hL → cm³)Hektolita → Sentilita (hL → cL)Hektolita → Desilita (hL → dL)Hektolita → Lita (hL → L)Hektolita → Mita Makubu (hL → m³)Hektolita → Inchi Makubu (hL → in³)Hektolita → Futi Makubu (hL → ft³)Hektolita → Yadi Makubu (hL → yd³)Hektolita → Kijiko cha Chai (Marekani) (hL → tsp (US))Hektolita → Kijiko cha Chai (Uingereza) (hL → tsp (UK))Hektolita → Kijiko cha Chakula (Marekani) (hL → tbsp (US))Hektolita → Kijiko cha Chakula (Uingereza) (hL → tbsp (UK))Hektolita → Aunsi ya Maji (Marekani) (hL → fl oz (US))Hektolita → Aunsi ya Maji (Uingereza) (hL → fl oz (UK))Hektolita → Kikombe (Marekani) (hL → cup (US))Hektolita → Kikombe (Uingereza) (hL → cup (UK))Hektolita → Painti (Marekani) (hL → pt (US))Hektolita → Painti (Uingereza) (hL → pt (UK))Hektolita → Kwati (Marekani) (hL → qt (US))Hektolita → Kwati (Uingereza) (hL → qt (UK))Hektolita → Galoni (Marekani) (hL → gal (US))Hektolita → Galoni (Uingereza) (hL → gal (UK))Hektolita → Pipa (hL → bbl)
Millilita → Kikombe cha Mfumo wa Mita (mL → cup (metric))Sentimita Makubu (cc) → Kikombe cha Mfumo wa Mita (cm³ → cup (metric))Sentilita → Kikombe cha Mfumo wa Mita (cL → cup (metric))Desilita → Kikombe cha Mfumo wa Mita (dL → cup (metric))Lita → Kikombe cha Mfumo wa Mita (L → cup (metric))Mita Makubu → Kikombe cha Mfumo wa Mita (m³ → cup (metric))Inchi Makubu → Kikombe cha Mfumo wa Mita (in³ → cup (metric))Futi Makubu → Kikombe cha Mfumo wa Mita (ft³ → cup (metric))Yadi Makubu → Kikombe cha Mfumo wa Mita (yd³ → cup (metric))Kijiko cha Chai (Marekani) → Kikombe cha Mfumo wa Mita (tsp (US) → cup (metric))Kijiko cha Chai (Uingereza) → Kikombe cha Mfumo wa Mita (tsp (UK) → cup (metric))Kijiko cha Chakula (Marekani) → Kikombe cha Mfumo wa Mita (tbsp (US) → cup (metric))Kijiko cha Chakula (Uingereza) → Kikombe cha Mfumo wa Mita (tbsp (UK) → cup (metric))Aunsi ya Maji (Marekani) → Kikombe cha Mfumo wa Mita (fl oz (US) → cup (metric))Aunsi ya Maji (Uingereza) → Kikombe cha Mfumo wa Mita (fl oz (UK) → cup (metric))Kikombe (Marekani) → Kikombe cha Mfumo wa Mita (cup (US) → cup (metric))Kikombe (Uingereza) → Kikombe cha Mfumo wa Mita (cup (UK) → cup (metric))Painti (Marekani) → Kikombe cha Mfumo wa Mita (pt (US) → cup (metric))Painti (Uingereza) → Kikombe cha Mfumo wa Mita (pt (UK) → cup (metric))Kwati (Marekani) → Kikombe cha Mfumo wa Mita (qt (US) → cup (metric))Kwati (Uingereza) → Kikombe cha Mfumo wa Mita (qt (UK) → cup (metric))Galoni (Marekani) → Kikombe cha Mfumo wa Mita (gal (US) → cup (metric))Galoni (Uingereza) → Kikombe cha Mfumo wa Mita (gal (UK) → cup (metric))Pipa → Kikombe cha Mfumo wa Mita (bbl → cup (metric))