Hektolita kwenda Lita

1 hL=100 L

Fomula ya Ubadilishaji

Fomula ya kubadilisha Hektolita kwenda Lita ni ifuatayo:

Lita = Hektolita × 100

Tumia kwenye hesabu yako:

1 hL × 100 = 100 L

Kuhusu ubadilishaji huu

1 Hektolita (hL) ni sawa na 100 L, na 1 Lita (L) ni sawa na 0.01 hL.

Thamani za Ubadilishaji Maarufu (Jedwali la Ubadilishaji)

HektolitaLita
0.01 hL1 L
0.1 hL10 L
1 hL100 L
2 hL200 L
3 hL300 L
4 hL400 L
5 hL500 L
6 hL600 L
7 hL700 L
8 hL800 L
9 hL900 L
10 hL1,000 L
20 hL2,000 L
30 hL3,000 L
40 hL4,000 L
50 hL5,000 L
60 hL6,000 L
70 hL7,000 L
80 hL8,000 L
90 hL9,000 L
100 hL10,000 L
200 hL20,000 L
300 hL30,000 L
500 hL50,000 L
1,000 hL100,000 L
10,000 hL1,000,000 L

Ulinganisho wa Vitengo

1 hL (Hektolita) =
Millilita100,000 mL
Sentimita Makubu (cc)100,000 cm³
Sentilita10,000 cL
Desilita1,000 dL
Lita100 L
Hektolita1 hL
Mita Makubu0.1 m³
Inchi Makubu6,102.37441 in³
Futi Makubu3.53146667 ft³
Yadi Makubu0.130795062 yd³
Kijiko cha Chai (Marekani)20,288.4136 tsp (US)
Kijiko cha Chai (Uingereza)16,893.6383 tsp (UK)
Kijiko cha Chakula (Marekani)6,762.80454 tbsp (US)
Kijiko cha Chakula (Uingereza)5,631.21276 tbsp (UK)
Aunsi ya Maji (Marekani)3,381.40227 fl oz (US)
Aunsi ya Maji (Uingereza)3,519.50797 fl oz (UK)
Kikombe cha Mfumo wa Mita400 cup (metric)
Kikombe (Marekani)422.675284 cup (US)
Kikombe (Uingereza)351.950797 cup (UK)
Painti (Marekani)211.337642 pt (US)
Painti (Uingereza)175.975399 pt (UK)
Kwati (Marekani)105.668821 qt (US)
Kwati (Uingereza)87.9876993 qt (UK)
Galoni (Marekani)26.4172052 gal (US)
Galoni (Uingereza)21.9969248 gal (UK)
Pipa0.628981077 bbl
1 L (Lita) =
Millilita1,000 mL
Sentimita Makubu (cc)1,000 cm³
Sentilita100 cL
Desilita10 dL
Lita1 L
Hektolita0.01 hL
Mita Makubu0.001 m³
Inchi Makubu61.0237441 in³
Futi Makubu0.0353146667 ft³
Yadi Makubu0.00130795062 yd³
Kijiko cha Chai (Marekani)202.884136 tsp (US)
Kijiko cha Chai (Uingereza)168.936383 tsp (UK)
Kijiko cha Chakula (Marekani)67.6280454 tbsp (US)
Kijiko cha Chakula (Uingereza)56.3121276 tbsp (UK)
Aunsi ya Maji (Marekani)33.8140227 fl oz (US)
Aunsi ya Maji (Uingereza)35.1950797 fl oz (UK)
Kikombe cha Mfumo wa Mita4 cup (metric)
Kikombe (Marekani)4.22675284 cup (US)
Kikombe (Uingereza)3.51950797 cup (UK)
Painti (Marekani)2.11337642 pt (US)
Painti (Uingereza)1.75975399 pt (UK)
Kwati (Marekani)1.05668821 qt (US)
Kwati (Uingereza)0.879876993 qt (UK)
Galoni (Marekani)0.264172052 gal (US)
Galoni (Uingereza)0.219969248 gal (UK)
Pipa0.00628981077 bbl

Mabadiliko Yanayohusiana

Hektolita → Millilita (hL → mL)Hektolita → Sentimita Makubu (cc) (hL → cm³)Hektolita → Sentilita (hL → cL)Hektolita → Desilita (hL → dL)Hektolita → Mita Makubu (hL → m³)Hektolita → Inchi Makubu (hL → in³)Hektolita → Futi Makubu (hL → ft³)Hektolita → Yadi Makubu (hL → yd³)Hektolita → Kijiko cha Chai (Marekani) (hL → tsp (US))Hektolita → Kijiko cha Chai (Uingereza) (hL → tsp (UK))Hektolita → Kijiko cha Chakula (Marekani) (hL → tbsp (US))Hektolita → Kijiko cha Chakula (Uingereza) (hL → tbsp (UK))Hektolita → Aunsi ya Maji (Marekani) (hL → fl oz (US))Hektolita → Aunsi ya Maji (Uingereza) (hL → fl oz (UK))Hektolita → Kikombe cha Mfumo wa Mita (hL → cup (metric))Hektolita → Kikombe (Marekani) (hL → cup (US))Hektolita → Kikombe (Uingereza) (hL → cup (UK))Hektolita → Painti (Marekani) (hL → pt (US))Hektolita → Painti (Uingereza) (hL → pt (UK))Hektolita → Kwati (Marekani) (hL → qt (US))Hektolita → Kwati (Uingereza) (hL → qt (UK))Hektolita → Galoni (Marekani) (hL → gal (US))Hektolita → Galoni (Uingereza) (hL → gal (UK))Hektolita → Pipa (hL → bbl)
Millilita → Lita (mL → L)Sentimita Makubu (cc) → Lita (cm³ → L)Sentilita → Lita (cL → L)Desilita → Lita (dL → L)Mita Makubu → Lita (m³ → L)Inchi Makubu → Lita (in³ → L)Futi Makubu → Lita (ft³ → L)Yadi Makubu → Lita (yd³ → L)Kijiko cha Chai (Marekani) → Lita (tsp (US) → L)Kijiko cha Chai (Uingereza) → Lita (tsp (UK) → L)Kijiko cha Chakula (Marekani) → Lita (tbsp (US) → L)Kijiko cha Chakula (Uingereza) → Lita (tbsp (UK) → L)Aunsi ya Maji (Marekani) → Lita (fl oz (US) → L)Aunsi ya Maji (Uingereza) → Lita (fl oz (UK) → L)Kikombe cha Mfumo wa Mita → Lita (cup (metric) → L)Kikombe (Marekani) → Lita (cup (US) → L)Kikombe (Uingereza) → Lita (cup (UK) → L)Painti (Marekani) → Lita (pt (US) → L)Painti (Uingereza) → Lita (pt (UK) → L)Kwati (Marekani) → Lita (qt (US) → L)Kwati (Uingereza) → Lita (qt (UK) → L)Galoni (Marekani) → Lita (gal (US) → L)Galoni (Uingereza) → Lita (gal (UK) → L)Pipa → Lita (bbl → L)