Hektolita kwenda Aunsi ya Maji (Marekani)

1 hL=3,381.40227 fl oz (US)

Fomula ya Ubadilishaji

Fomula ya kubadilisha Hektolita kwenda Aunsi ya Maji (Marekani) ni ifuatayo:

Aunsi ya Maji (Marekani) = Hektolita × 3,381.40227

Tumia kwenye hesabu yako:

1 hL × 3,381.40227 = 3,381.40227 fl oz (US)

Kuhusu ubadilishaji huu

1 Hektolita (hL) ni sawa na 3,381.40227 fl oz (US), na 1 Aunsi ya Maji (Marekani) (fl oz (US)) ni sawa na 0.000295735296 hL.

Thamani za Ubadilishaji Maarufu (Jedwali la Ubadilishaji)

HektolitaAunsi ya Maji (Marekani)
0.01 hL33.8140227 fl oz (US)
0.1 hL338.140227 fl oz (US)
1 hL3,381.40227 fl oz (US)
2 hL6,762.80454 fl oz (US)
3 hL10,144.2068 fl oz (US)
4 hL13,525.6091 fl oz (US)
5 hL16,907.0114 fl oz (US)
6 hL20,288.4136 fl oz (US)
7 hL23,669.8159 fl oz (US)
8 hL27,051.2182 fl oz (US)
9 hL30,432.6204 fl oz (US)
10 hL33,814.0227 fl oz (US)
20 hL67,628.0454 fl oz (US)
30 hL101,442.068 fl oz (US)
40 hL135,256.091 fl oz (US)
50 hL169,070.114 fl oz (US)
60 hL202,884.136 fl oz (US)
70 hL236,698.159 fl oz (US)
80 hL270,512.182 fl oz (US)
90 hL304,326.204 fl oz (US)
100 hL338,140.227 fl oz (US)
200 hL676,280.454 fl oz (US)
300 hL1,014,420.68 fl oz (US)
500 hL1,690,701.14 fl oz (US)
1,000 hL3,381,402.27 fl oz (US)
10,000 hL33,814,022.7 fl oz (US)

Ulinganisho wa Vitengo

1 hL (Hektolita) =
Millilita100,000 mL
Sentimita Makubu (cc)100,000 cm³
Sentilita10,000 cL
Desilita1,000 dL
Lita100 L
Hektolita1 hL
Mita Makubu0.1 m³
Inchi Makubu6,102.37441 in³
Futi Makubu3.53146667 ft³
Yadi Makubu0.130795062 yd³
Kijiko cha Chai (Marekani)20,288.4136 tsp (US)
Kijiko cha Chai (Uingereza)16,893.6383 tsp (UK)
Kijiko cha Chakula (Marekani)6,762.80454 tbsp (US)
Kijiko cha Chakula (Uingereza)5,631.21276 tbsp (UK)
Aunsi ya Maji (Marekani)3,381.40227 fl oz (US)
Aunsi ya Maji (Uingereza)3,519.50797 fl oz (UK)
Kikombe cha Mfumo wa Mita400 cup (metric)
Kikombe (Marekani)422.675284 cup (US)
Kikombe (Uingereza)351.950797 cup (UK)
Painti (Marekani)211.337642 pt (US)
Painti (Uingereza)175.975399 pt (UK)
Kwati (Marekani)105.668821 qt (US)
Kwati (Uingereza)87.9876993 qt (UK)
Galoni (Marekani)26.4172052 gal (US)
Galoni (Uingereza)21.9969248 gal (UK)
Pipa0.628981077 bbl
1 fl oz (US) (Aunsi ya Maji (Marekani)) =
Millilita29.5735296 mL
Sentimita Makubu (cc)29.5735296 cm³
Sentilita2.95735296 cL
Desilita0.295735296 dL
Lita0.0295735296 L
Hektolita0.000295735296 hL
Mita Makubu0.0000295735296 m³
Inchi Makubu1.8046875 in³
Futi Makubu0.00104437934 ft³
Yadi Makubu0.0000386807163 yd³
Kijiko cha Chai (Marekani)6 tsp (US)
Kijiko cha Chai (Uingereza)4.99604511 tsp (UK)
Kijiko cha Chakula (Marekani)2 tbsp (US)
Kijiko cha Chakula (Uingereza)1.66534837 tbsp (UK)
Aunsi ya Maji (Marekani)1 fl oz (US)
Aunsi ya Maji (Uingereza)1.04084273 fl oz (UK)
Kikombe cha Mfumo wa Mita0.118294118 cup (metric)
Kikombe (Marekani)0.125 cup (US)
Kikombe (Uingereza)0.104084273 cup (UK)
Painti (Marekani)0.0625 pt (US)
Painti (Uingereza)0.0520421365 pt (UK)
Kwati (Marekani)0.03125 qt (US)
Kwati (Uingereza)0.0260210683 qt (UK)
Galoni (Marekani)0.0078125 gal (US)
Galoni (Uingereza)0.00650526707 gal (UK)
Pipa0.000186011905 bbl

Mabadiliko Yanayohusiana

Hektolita → Millilita (hL → mL)Hektolita → Sentimita Makubu (cc) (hL → cm³)Hektolita → Sentilita (hL → cL)Hektolita → Desilita (hL → dL)Hektolita → Lita (hL → L)Hektolita → Mita Makubu (hL → m³)Hektolita → Inchi Makubu (hL → in³)Hektolita → Futi Makubu (hL → ft³)Hektolita → Yadi Makubu (hL → yd³)Hektolita → Kijiko cha Chai (Marekani) (hL → tsp (US))Hektolita → Kijiko cha Chai (Uingereza) (hL → tsp (UK))Hektolita → Kijiko cha Chakula (Marekani) (hL → tbsp (US))Hektolita → Kijiko cha Chakula (Uingereza) (hL → tbsp (UK))Hektolita → Aunsi ya Maji (Uingereza) (hL → fl oz (UK))Hektolita → Kikombe cha Mfumo wa Mita (hL → cup (metric))Hektolita → Kikombe (Marekani) (hL → cup (US))Hektolita → Kikombe (Uingereza) (hL → cup (UK))Hektolita → Painti (Marekani) (hL → pt (US))Hektolita → Painti (Uingereza) (hL → pt (UK))Hektolita → Kwati (Marekani) (hL → qt (US))Hektolita → Kwati (Uingereza) (hL → qt (UK))Hektolita → Galoni (Marekani) (hL → gal (US))Hektolita → Galoni (Uingereza) (hL → gal (UK))Hektolita → Pipa (hL → bbl)
Millilita → Aunsi ya Maji (Marekani) (mL → fl oz (US))Sentimita Makubu (cc) → Aunsi ya Maji (Marekani) (cm³ → fl oz (US))Sentilita → Aunsi ya Maji (Marekani) (cL → fl oz (US))Desilita → Aunsi ya Maji (Marekani) (dL → fl oz (US))Lita → Aunsi ya Maji (Marekani) (L → fl oz (US))Mita Makubu → Aunsi ya Maji (Marekani) (m³ → fl oz (US))Inchi Makubu → Aunsi ya Maji (Marekani) (in³ → fl oz (US))Futi Makubu → Aunsi ya Maji (Marekani) (ft³ → fl oz (US))Yadi Makubu → Aunsi ya Maji (Marekani) (yd³ → fl oz (US))Kijiko cha Chai (Marekani) → Aunsi ya Maji (Marekani) (tsp (US) → fl oz (US))Kijiko cha Chai (Uingereza) → Aunsi ya Maji (Marekani) (tsp (UK) → fl oz (US))Kijiko cha Chakula (Marekani) → Aunsi ya Maji (Marekani) (tbsp (US) → fl oz (US))Kijiko cha Chakula (Uingereza) → Aunsi ya Maji (Marekani) (tbsp (UK) → fl oz (US))Aunsi ya Maji (Uingereza) → Aunsi ya Maji (Marekani) (fl oz (UK) → fl oz (US))Kikombe cha Mfumo wa Mita → Aunsi ya Maji (Marekani) (cup (metric) → fl oz (US))Kikombe (Marekani) → Aunsi ya Maji (Marekani) (cup (US) → fl oz (US))Kikombe (Uingereza) → Aunsi ya Maji (Marekani) (cup (UK) → fl oz (US))Painti (Marekani) → Aunsi ya Maji (Marekani) (pt (US) → fl oz (US))Painti (Uingereza) → Aunsi ya Maji (Marekani) (pt (UK) → fl oz (US))Kwati (Marekani) → Aunsi ya Maji (Marekani) (qt (US) → fl oz (US))Kwati (Uingereza) → Aunsi ya Maji (Marekani) (qt (UK) → fl oz (US))Galoni (Marekani) → Aunsi ya Maji (Marekani) (gal (US) → fl oz (US))Galoni (Uingereza) → Aunsi ya Maji (Marekani) (gal (UK) → fl oz (US))Pipa → Aunsi ya Maji (Marekani) (bbl → fl oz (US))