Hektolita kwenda Galoni (Marekani)

1 hL=26.4172052 gal (US)

Fomula ya Ubadilishaji

Fomula ya kubadilisha Hektolita kwenda Galoni (Marekani) ni ifuatayo:

Galoni (Marekani) = Hektolita × 26.4172052

Tumia kwenye hesabu yako:

1 hL × 26.4172052 = 26.4172052 gal (US)

Kuhusu ubadilishaji huu

1 Hektolita (hL) ni sawa na 26.4172052 gal (US), na 1 Galoni (Marekani) (gal (US)) ni sawa na 0.0378541178 hL.

Thamani za Ubadilishaji Maarufu (Jedwali la Ubadilishaji)

HektolitaGaloni (Marekani)
0.01 hL0.264172052 gal (US)
0.1 hL2.64172052 gal (US)
1 hL26.4172052 gal (US)
2 hL52.8344105 gal (US)
3 hL79.2516157 gal (US)
4 hL105.668821 gal (US)
5 hL132.086026 gal (US)
6 hL158.503231 gal (US)
7 hL184.920437 gal (US)
8 hL211.337642 gal (US)
9 hL237.754847 gal (US)
10 hL264.172052 gal (US)
20 hL528.344105 gal (US)
30 hL792.516157 gal (US)
40 hL1,056.68821 gal (US)
50 hL1,320.86026 gal (US)
60 hL1,585.03231 gal (US)
70 hL1,849.20437 gal (US)
80 hL2,113.37642 gal (US)
90 hL2,377.54847 gal (US)
100 hL2,641.72052 gal (US)
200 hL5,283.44105 gal (US)
300 hL7,925.16157 gal (US)
500 hL13,208.6026 gal (US)
1,000 hL26,417.2052 gal (US)
10,000 hL264,172.052 gal (US)

Ulinganisho wa Vitengo

1 hL (Hektolita) =
Millilita100,000 mL
Sentimita Makubu (cc)100,000 cm³
Sentilita10,000 cL
Desilita1,000 dL
Lita100 L
Hektolita1 hL
Mita Makubu0.1 m³
Inchi Makubu6,102.37441 in³
Futi Makubu3.53146667 ft³
Yadi Makubu0.130795062 yd³
Kijiko cha Chai (Marekani)20,288.4136 tsp (US)
Kijiko cha Chai (Uingereza)16,893.6383 tsp (UK)
Kijiko cha Chakula (Marekani)6,762.80454 tbsp (US)
Kijiko cha Chakula (Uingereza)5,631.21276 tbsp (UK)
Aunsi ya Maji (Marekani)3,381.40227 fl oz (US)
Aunsi ya Maji (Uingereza)3,519.50797 fl oz (UK)
Kikombe cha Mfumo wa Mita400 cup (metric)
Kikombe (Marekani)422.675284 cup (US)
Kikombe (Uingereza)351.950797 cup (UK)
Painti (Marekani)211.337642 pt (US)
Painti (Uingereza)175.975399 pt (UK)
Kwati (Marekani)105.668821 qt (US)
Kwati (Uingereza)87.9876993 qt (UK)
Galoni (Marekani)26.4172052 gal (US)
Galoni (Uingereza)21.9969248 gal (UK)
Pipa0.628981077 bbl
1 gal (US) (Galoni (Marekani)) =
Millilita3,785.41178 mL
Sentimita Makubu (cc)3,785.41178 cm³
Sentilita378.541178 cL
Desilita37.8541178 dL
Lita3.78541178 L
Hektolita0.0378541178 hL
Mita Makubu0.00378541178 m³
Inchi Makubu231 in³
Futi Makubu0.133680556 ft³
Yadi Makubu0.00495113169 yd³
Kijiko cha Chai (Marekani)768 tsp (US)
Kijiko cha Chai (Uingereza)639.493774 tsp (UK)
Kijiko cha Chakula (Marekani)256 tbsp (US)
Kijiko cha Chakula (Uingereza)213.164591 tbsp (UK)
Aunsi ya Maji (Marekani)128 fl oz (US)
Aunsi ya Maji (Uingereza)133.22787 fl oz (UK)
Kikombe cha Mfumo wa Mita15.1416471 cup (metric)
Kikombe (Marekani)16 cup (US)
Kikombe (Uingereza)13.322787 cup (UK)
Painti (Marekani)8 pt (US)
Painti (Uingereza)6.66139348 pt (UK)
Kwati (Marekani)4 qt (US)
Kwati (Uingereza)3.33069674 qt (UK)
Galoni (Marekani)1 gal (US)
Galoni (Uingereza)0.832674185 gal (UK)
Pipa0.0238095238 bbl

Mabadiliko Yanayohusiana

Hektolita → Millilita (hL → mL)Hektolita → Sentimita Makubu (cc) (hL → cm³)Hektolita → Sentilita (hL → cL)Hektolita → Desilita (hL → dL)Hektolita → Lita (hL → L)Hektolita → Mita Makubu (hL → m³)Hektolita → Inchi Makubu (hL → in³)Hektolita → Futi Makubu (hL → ft³)Hektolita → Yadi Makubu (hL → yd³)Hektolita → Kijiko cha Chai (Marekani) (hL → tsp (US))Hektolita → Kijiko cha Chai (Uingereza) (hL → tsp (UK))Hektolita → Kijiko cha Chakula (Marekani) (hL → tbsp (US))Hektolita → Kijiko cha Chakula (Uingereza) (hL → tbsp (UK))Hektolita → Aunsi ya Maji (Marekani) (hL → fl oz (US))Hektolita → Aunsi ya Maji (Uingereza) (hL → fl oz (UK))Hektolita → Kikombe cha Mfumo wa Mita (hL → cup (metric))Hektolita → Kikombe (Marekani) (hL → cup (US))Hektolita → Kikombe (Uingereza) (hL → cup (UK))Hektolita → Painti (Marekani) (hL → pt (US))Hektolita → Painti (Uingereza) (hL → pt (UK))Hektolita → Kwati (Marekani) (hL → qt (US))Hektolita → Kwati (Uingereza) (hL → qt (UK))Hektolita → Galoni (Uingereza) (hL → gal (UK))Hektolita → Pipa (hL → bbl)
Millilita → Galoni (Marekani) (mL → gal (US))Sentimita Makubu (cc) → Galoni (Marekani) (cm³ → gal (US))Sentilita → Galoni (Marekani) (cL → gal (US))Desilita → Galoni (Marekani) (dL → gal (US))Lita → Galoni (Marekani) (L → gal (US))Mita Makubu → Galoni (Marekani) (m³ → gal (US))Inchi Makubu → Galoni (Marekani) (in³ → gal (US))Futi Makubu → Galoni (Marekani) (ft³ → gal (US))Yadi Makubu → Galoni (Marekani) (yd³ → gal (US))Kijiko cha Chai (Marekani) → Galoni (Marekani) (tsp (US) → gal (US))Kijiko cha Chai (Uingereza) → Galoni (Marekani) (tsp (UK) → gal (US))Kijiko cha Chakula (Marekani) → Galoni (Marekani) (tbsp (US) → gal (US))Kijiko cha Chakula (Uingereza) → Galoni (Marekani) (tbsp (UK) → gal (US))Aunsi ya Maji (Marekani) → Galoni (Marekani) (fl oz (US) → gal (US))Aunsi ya Maji (Uingereza) → Galoni (Marekani) (fl oz (UK) → gal (US))Kikombe cha Mfumo wa Mita → Galoni (Marekani) (cup (metric) → gal (US))Kikombe (Marekani) → Galoni (Marekani) (cup (US) → gal (US))Kikombe (Uingereza) → Galoni (Marekani) (cup (UK) → gal (US))Painti (Marekani) → Galoni (Marekani) (pt (US) → gal (US))Painti (Uingereza) → Galoni (Marekani) (pt (UK) → gal (US))Kwati (Marekani) → Galoni (Marekani) (qt (US) → gal (US))Kwati (Uingereza) → Galoni (Marekani) (qt (UK) → gal (US))Galoni (Uingereza) → Galoni (Marekani) (gal (UK) → gal (US))Pipa → Galoni (Marekani) (bbl → gal (US))