Hektolita kwenda Galoni (Uingereza)

1 hL=21.9969248 gal (UK)

Fomula ya Ubadilishaji

Fomula ya kubadilisha Hektolita kwenda Galoni (Uingereza) ni ifuatayo:

Galoni (Uingereza) = Hektolita × 21.9969248

Tumia kwenye hesabu yako:

1 hL × 21.9969248 = 21.9969248 gal (UK)

Kuhusu ubadilishaji huu

1 Hektolita (hL) ni sawa na 21.9969248 gal (UK), na 1 Galoni (Uingereza) (gal (UK)) ni sawa na 0.0454609 hL.

Thamani za Ubadilishaji Maarufu (Jedwali la Ubadilishaji)

HektolitaGaloni (Uingereza)
0.01 hL0.219969248 gal (UK)
0.1 hL2.19969248 gal (UK)
1 hL21.9969248 gal (UK)
2 hL43.9938497 gal (UK)
3 hL65.9907745 gal (UK)
4 hL87.9876993 gal (UK)
5 hL109.984624 gal (UK)
6 hL131.981549 gal (UK)
7 hL153.978474 gal (UK)
8 hL175.975399 gal (UK)
9 hL197.972323 gal (UK)
10 hL219.969248 gal (UK)
20 hL439.938497 gal (UK)
30 hL659.907745 gal (UK)
40 hL879.876993 gal (UK)
50 hL1,099.84624 gal (UK)
60 hL1,319.81549 gal (UK)
70 hL1,539.78474 gal (UK)
80 hL1,759.75399 gal (UK)
90 hL1,979.72323 gal (UK)
100 hL2,199.69248 gal (UK)
200 hL4,399.38497 gal (UK)
300 hL6,599.07745 gal (UK)
500 hL10,998.4624 gal (UK)
1,000 hL21,996.9248 gal (UK)
10,000 hL219,969.248 gal (UK)

Ulinganisho wa Vitengo

1 hL (Hektolita) =
Millilita100,000 mL
Sentimita Makubu (cc)100,000 cm³
Sentilita10,000 cL
Desilita1,000 dL
Lita100 L
Hektolita1 hL
Mita Makubu0.1 m³
Inchi Makubu6,102.37441 in³
Futi Makubu3.53146667 ft³
Yadi Makubu0.130795062 yd³
Kijiko cha Chai (Marekani)20,288.4136 tsp (US)
Kijiko cha Chai (Uingereza)16,893.6383 tsp (UK)
Kijiko cha Chakula (Marekani)6,762.80454 tbsp (US)
Kijiko cha Chakula (Uingereza)5,631.21276 tbsp (UK)
Aunsi ya Maji (Marekani)3,381.40227 fl oz (US)
Aunsi ya Maji (Uingereza)3,519.50797 fl oz (UK)
Kikombe cha Mfumo wa Mita400 cup (metric)
Kikombe (Marekani)422.675284 cup (US)
Kikombe (Uingereza)351.950797 cup (UK)
Painti (Marekani)211.337642 pt (US)
Painti (Uingereza)175.975399 pt (UK)
Kwati (Marekani)105.668821 qt (US)
Kwati (Uingereza)87.9876993 qt (UK)
Galoni (Marekani)26.4172052 gal (US)
Galoni (Uingereza)21.9969248 gal (UK)
Pipa0.628981077 bbl
1 gal (UK) (Galoni (Uingereza)) =
Millilita4,546.09 mL
Sentimita Makubu (cc)4,546.09 cm³
Sentilita454.609 cL
Desilita45.4609 dL
Lita4.54609 L
Hektolita0.0454609 hL
Mita Makubu0.00454609 m³
Inchi Makubu277.419433 in³
Futi Makubu0.160543653 ft³
Yadi Makubu0.00594606123 yd³
Kijiko cha Chai (Marekani)922.329543 tsp (US)
Kijiko cha Chai (Uingereza)768 tsp (UK)
Kijiko cha Chakula (Marekani)307.443181 tbsp (US)
Kijiko cha Chakula (Uingereza)256 tbsp (UK)
Aunsi ya Maji (Marekani)153.72159 fl oz (US)
Aunsi ya Maji (Uingereza)160 fl oz (UK)
Kikombe cha Mfumo wa Mita18.18436 cup (metric)
Kikombe (Marekani)19.2151988 cup (US)
Kikombe (Uingereza)16 cup (UK)
Painti (Marekani)9.6075994 pt (US)
Painti (Uingereza)8 pt (UK)
Kwati (Marekani)4.8037997 qt (US)
Kwati (Uingereza)4 qt (UK)
Galoni (Marekani)1.20094993 gal (US)
Galoni (Uingereza)1 gal (UK)
Pipa0.0285940458 bbl

Mabadiliko Yanayohusiana

Hektolita → Millilita (hL → mL)Hektolita → Sentimita Makubu (cc) (hL → cm³)Hektolita → Sentilita (hL → cL)Hektolita → Desilita (hL → dL)Hektolita → Lita (hL → L)Hektolita → Mita Makubu (hL → m³)Hektolita → Inchi Makubu (hL → in³)Hektolita → Futi Makubu (hL → ft³)Hektolita → Yadi Makubu (hL → yd³)Hektolita → Kijiko cha Chai (Marekani) (hL → tsp (US))Hektolita → Kijiko cha Chai (Uingereza) (hL → tsp (UK))Hektolita → Kijiko cha Chakula (Marekani) (hL → tbsp (US))Hektolita → Kijiko cha Chakula (Uingereza) (hL → tbsp (UK))Hektolita → Aunsi ya Maji (Marekani) (hL → fl oz (US))Hektolita → Aunsi ya Maji (Uingereza) (hL → fl oz (UK))Hektolita → Kikombe cha Mfumo wa Mita (hL → cup (metric))Hektolita → Kikombe (Marekani) (hL → cup (US))Hektolita → Kikombe (Uingereza) (hL → cup (UK))Hektolita → Painti (Marekani) (hL → pt (US))Hektolita → Painti (Uingereza) (hL → pt (UK))Hektolita → Kwati (Marekani) (hL → qt (US))Hektolita → Kwati (Uingereza) (hL → qt (UK))Hektolita → Galoni (Marekani) (hL → gal (US))Hektolita → Pipa (hL → bbl)
Millilita → Galoni (Uingereza) (mL → gal (UK))Sentimita Makubu (cc) → Galoni (Uingereza) (cm³ → gal (UK))Sentilita → Galoni (Uingereza) (cL → gal (UK))Desilita → Galoni (Uingereza) (dL → gal (UK))Lita → Galoni (Uingereza) (L → gal (UK))Mita Makubu → Galoni (Uingereza) (m³ → gal (UK))Inchi Makubu → Galoni (Uingereza) (in³ → gal (UK))Futi Makubu → Galoni (Uingereza) (ft³ → gal (UK))Yadi Makubu → Galoni (Uingereza) (yd³ → gal (UK))Kijiko cha Chai (Marekani) → Galoni (Uingereza) (tsp (US) → gal (UK))Kijiko cha Chai (Uingereza) → Galoni (Uingereza) (tsp (UK) → gal (UK))Kijiko cha Chakula (Marekani) → Galoni (Uingereza) (tbsp (US) → gal (UK))Kijiko cha Chakula (Uingereza) → Galoni (Uingereza) (tbsp (UK) → gal (UK))Aunsi ya Maji (Marekani) → Galoni (Uingereza) (fl oz (US) → gal (UK))Aunsi ya Maji (Uingereza) → Galoni (Uingereza) (fl oz (UK) → gal (UK))Kikombe cha Mfumo wa Mita → Galoni (Uingereza) (cup (metric) → gal (UK))Kikombe (Marekani) → Galoni (Uingereza) (cup (US) → gal (UK))Kikombe (Uingereza) → Galoni (Uingereza) (cup (UK) → gal (UK))Painti (Marekani) → Galoni (Uingereza) (pt (US) → gal (UK))Painti (Uingereza) → Galoni (Uingereza) (pt (UK) → gal (UK))Kwati (Marekani) → Galoni (Uingereza) (qt (US) → gal (UK))Kwati (Uingereza) → Galoni (Uingereza) (qt (UK) → gal (UK))Galoni (Marekani) → Galoni (Uingereza) (gal (US) → gal (UK))Pipa → Galoni (Uingereza) (bbl → gal (UK))