Kilopaskali kwenda Milibari

1 kPa=10 mbar

Fomula ya Ubadilishaji

Fomula ya kubadilisha Kilopaskali kwenda Milibari ni ifuatayo:

Milibari = Kilopaskali × 10

Tumia kwenye hesabu yako:

1 kPa × 10 = 10 mbar

Thamani za Ubadilishaji Maarufu (Jedwali la Ubadilishaji)

KilopaskaliMilibari
0.01 kPa0.1 mbar
0.1 kPa1 mbar
1 kPa10 mbar
2 kPa20 mbar
3 kPa30 mbar
4 kPa40 mbar
5 kPa50 mbar
6 kPa60 mbar
7 kPa70 mbar
8 kPa80 mbar
9 kPa90 mbar
10 kPa100 mbar
20 kPa200 mbar
30 kPa300 mbar
40 kPa400 mbar
50 kPa500 mbar
60 kPa600 mbar
70 kPa700 mbar
80 kPa800 mbar
90 kPa900 mbar
100 kPa1,000 mbar
200 kPa2,000 mbar
300 kPa3,000 mbar
500 kPa5,000 mbar
1,000 kPa10,000 mbar
10,000 kPa100,000 mbar

Ulinganisho wa Vitengo

1 kPa (Kilopaskali) =
Paskali1,000 Pa
Kilopaskali1 kPa
Megapaskali0.001 MPa
Bari0.01 bar
Milibari10 mbar
Pauni kwa Inchi Mraba0.145037680789 psi
Anga0.009869232667 atm
Tori7.50063755 Torr
Millimita ya Zebaki7.50063755 mmHg
Inchi ya Zebaki0.295299714445 inHg
1 mbar (Milibari) =
Paskali100 Pa
Kilopaskali0.1 kPa
Megapaskali0.0001 MPa
Bari0.001 bar
Milibari1 mbar
Pauni kwa Inchi Mraba0.014503768079 psi
Anga0.000986923267 atm
Tori0.750063755419 Torr
Millimita ya Zebaki0.750063755419 mmHg
Inchi ya Zebaki0.029529971445 inHg

Mabadiliko Yanayohusiana

Paskali → Kilopaskali (Pa → kPa)Paskali → Megapaskali (Pa → MPa)Paskali → Bari (Pa → bar)Paskali → Milibari (Pa → mbar)Paskali → Pauni kwa Inchi Mraba (Pa → psi)Paskali → Anga (Pa → atm)Paskali → Tori (Pa → Torr)Paskali → Millimita ya Zebaki (Pa → mmHg)Paskali → Inchi ya Zebaki (Pa → inHg)
Kilopaskali → Paskali (kPa → Pa)Kilopaskali → Megapaskali (kPa → MPa)Kilopaskali → Bari (kPa → bar)Kilopaskali → Pauni kwa Inchi Mraba (kPa → psi)Kilopaskali → Anga (kPa → atm)Kilopaskali → Tori (kPa → Torr)Kilopaskali → Millimita ya Zebaki (kPa → mmHg)Kilopaskali → Inchi ya Zebaki (kPa → inHg)
Megapaskali → Paskali (MPa → Pa)Megapaskali → Kilopaskali (MPa → kPa)Megapaskali → Bari (MPa → bar)Megapaskali → Milibari (MPa → mbar)Megapaskali → Pauni kwa Inchi Mraba (MPa → psi)Megapaskali → Anga (MPa → atm)Megapaskali → Tori (MPa → Torr)Megapaskali → Millimita ya Zebaki (MPa → mmHg)Megapaskali → Inchi ya Zebaki (MPa → inHg)
Bari → Paskali (bar → Pa)Bari → Kilopaskali (bar → kPa)Bari → Megapaskali (bar → MPa)Bari → Milibari (bar → mbar)Bari → Pauni kwa Inchi Mraba (bar → psi)Bari → Anga (bar → atm)Bari → Tori (bar → Torr)Bari → Millimita ya Zebaki (bar → mmHg)Bari → Inchi ya Zebaki (bar → inHg)
Milibari → Paskali (mbar → Pa)Milibari → Kilopaskali (mbar → kPa)Milibari → Megapaskali (mbar → MPa)Milibari → Bari (mbar → bar)Milibari → Pauni kwa Inchi Mraba (mbar → psi)Milibari → Anga (mbar → atm)Milibari → Tori (mbar → Torr)Milibari → Millimita ya Zebaki (mbar → mmHg)Milibari → Inchi ya Zebaki (mbar → inHg)
Pauni kwa Inchi Mraba → Paskali (psi → Pa)Pauni kwa Inchi Mraba → Kilopaskali (psi → kPa)Pauni kwa Inchi Mraba → Megapaskali (psi → MPa)Pauni kwa Inchi Mraba → Bari (psi → bar)Pauni kwa Inchi Mraba → Milibari (psi → mbar)Pauni kwa Inchi Mraba → Anga (psi → atm)Pauni kwa Inchi Mraba → Tori (psi → Torr)Pauni kwa Inchi Mraba → Millimita ya Zebaki (psi → mmHg)Pauni kwa Inchi Mraba → Inchi ya Zebaki (psi → inHg)
Anga → Paskali (atm → Pa)Anga → Kilopaskali (atm → kPa)Anga → Megapaskali (atm → MPa)Anga → Bari (atm → bar)Anga → Milibari (atm → mbar)Anga → Pauni kwa Inchi Mraba (atm → psi)Anga → Tori (atm → Torr)Anga → Millimita ya Zebaki (atm → mmHg)Anga → Inchi ya Zebaki (atm → inHg)
Tori → Paskali (Torr → Pa)Tori → Kilopaskali (Torr → kPa)Tori → Megapaskali (Torr → MPa)Tori → Bari (Torr → bar)Tori → Milibari (Torr → mbar)Tori → Pauni kwa Inchi Mraba (Torr → psi)Tori → Anga (Torr → atm)Tori → Millimita ya Zebaki (Torr → mmHg)Tori → Inchi ya Zebaki (Torr → inHg)
Millimita ya Zebaki → Paskali (mmHg → Pa)Millimita ya Zebaki → Kilopaskali (mmHg → kPa)Millimita ya Zebaki → Megapaskali (mmHg → MPa)Millimita ya Zebaki → Bari (mmHg → bar)Millimita ya Zebaki → Milibari (mmHg → mbar)Millimita ya Zebaki → Pauni kwa Inchi Mraba (mmHg → psi)Millimita ya Zebaki → Anga (mmHg → atm)Millimita ya Zebaki → Tori (mmHg → Torr)Millimita ya Zebaki → Inchi ya Zebaki (mmHg → inHg)
Inchi ya Zebaki → Paskali (inHg → Pa)Inchi ya Zebaki → Kilopaskali (inHg → kPa)Inchi ya Zebaki → Megapaskali (inHg → MPa)Inchi ya Zebaki → Bari (inHg → bar)Inchi ya Zebaki → Milibari (inHg → mbar)Inchi ya Zebaki → Pauni kwa Inchi Mraba (inHg → psi)Inchi ya Zebaki → Anga (inHg → atm)Inchi ya Zebaki → Tori (inHg → Torr)Inchi ya Zebaki → Millimita ya Zebaki (inHg → mmHg)