Milibari kwenda Kilopaskali

1 mbar=0.1 kPa

Fomula ya Ubadilishaji

Fomula ya kubadilisha Milibari kwenda Kilopaskali ni ifuatayo:

Kilopaskali = Milibari × 0.1

Tumia kwenye hesabu yako:

1 mbar × 0.1 = 0.1 kPa

Thamani za Ubadilishaji Maarufu (Jedwali la Ubadilishaji)

MilibariKilopaskali
0.01 mbar0.001 kPa
0.1 mbar0.01 kPa
1 mbar0.1 kPa
2 mbar0.2 kPa
3 mbar0.3 kPa
4 mbar0.4 kPa
5 mbar0.5 kPa
6 mbar0.6 kPa
7 mbar0.7 kPa
8 mbar0.8 kPa
9 mbar0.9 kPa
10 mbar1 kPa
20 mbar2 kPa
30 mbar3 kPa
40 mbar4 kPa
50 mbar5 kPa
60 mbar6 kPa
70 mbar7 kPa
80 mbar8 kPa
90 mbar9 kPa
100 mbar10 kPa
200 mbar20 kPa
300 mbar30 kPa
500 mbar50 kPa
1,000 mbar100 kPa
10,000 mbar1,000 kPa

Ulinganisho wa Vitengo

1 mbar (Milibari) =
Paskali100 Pa
Kilopaskali0.1 kPa
Megapaskali0.0001 MPa
Bari0.001 bar
Milibari1 mbar
Pauni kwa Inchi Mraba0.014503768079 psi
Anga0.000986923267 atm
Tori0.750063755419 Torr
Millimita ya Zebaki0.750063755419 mmHg
Inchi ya Zebaki0.029529971445 inHg
1 kPa (Kilopaskali) =
Paskali1,000 Pa
Kilopaskali1 kPa
Megapaskali0.001 MPa
Bari0.01 bar
Milibari10 mbar
Pauni kwa Inchi Mraba0.145037680789 psi
Anga0.009869232667 atm
Tori7.50063755 Torr
Millimita ya Zebaki7.50063755 mmHg
Inchi ya Zebaki0.295299714445 inHg

Mabadiliko Yanayohusiana

Paskali → Kilopaskali (Pa → kPa)Paskali → Megapaskali (Pa → MPa)Paskali → Bari (Pa → bar)Paskali → Milibari (Pa → mbar)Paskali → Pauni kwa Inchi Mraba (Pa → psi)Paskali → Anga (Pa → atm)Paskali → Tori (Pa → Torr)Paskali → Millimita ya Zebaki (Pa → mmHg)Paskali → Inchi ya Zebaki (Pa → inHg)
Kilopaskali → Paskali (kPa → Pa)Kilopaskali → Megapaskali (kPa → MPa)Kilopaskali → Bari (kPa → bar)Kilopaskali → Milibari (kPa → mbar)Kilopaskali → Pauni kwa Inchi Mraba (kPa → psi)Kilopaskali → Anga (kPa → atm)Kilopaskali → Tori (kPa → Torr)Kilopaskali → Millimita ya Zebaki (kPa → mmHg)Kilopaskali → Inchi ya Zebaki (kPa → inHg)
Megapaskali → Paskali (MPa → Pa)Megapaskali → Kilopaskali (MPa → kPa)Megapaskali → Bari (MPa → bar)Megapaskali → Milibari (MPa → mbar)Megapaskali → Pauni kwa Inchi Mraba (MPa → psi)Megapaskali → Anga (MPa → atm)Megapaskali → Tori (MPa → Torr)Megapaskali → Millimita ya Zebaki (MPa → mmHg)Megapaskali → Inchi ya Zebaki (MPa → inHg)
Bari → Paskali (bar → Pa)Bari → Kilopaskali (bar → kPa)Bari → Megapaskali (bar → MPa)Bari → Milibari (bar → mbar)Bari → Pauni kwa Inchi Mraba (bar → psi)Bari → Anga (bar → atm)Bari → Tori (bar → Torr)Bari → Millimita ya Zebaki (bar → mmHg)Bari → Inchi ya Zebaki (bar → inHg)
Milibari → Paskali (mbar → Pa)Milibari → Megapaskali (mbar → MPa)Milibari → Bari (mbar → bar)Milibari → Pauni kwa Inchi Mraba (mbar → psi)Milibari → Anga (mbar → atm)Milibari → Tori (mbar → Torr)Milibari → Millimita ya Zebaki (mbar → mmHg)Milibari → Inchi ya Zebaki (mbar → inHg)
Pauni kwa Inchi Mraba → Paskali (psi → Pa)Pauni kwa Inchi Mraba → Kilopaskali (psi → kPa)Pauni kwa Inchi Mraba → Megapaskali (psi → MPa)Pauni kwa Inchi Mraba → Bari (psi → bar)Pauni kwa Inchi Mraba → Milibari (psi → mbar)Pauni kwa Inchi Mraba → Anga (psi → atm)Pauni kwa Inchi Mraba → Tori (psi → Torr)Pauni kwa Inchi Mraba → Millimita ya Zebaki (psi → mmHg)Pauni kwa Inchi Mraba → Inchi ya Zebaki (psi → inHg)
Anga → Paskali (atm → Pa)Anga → Kilopaskali (atm → kPa)Anga → Megapaskali (atm → MPa)Anga → Bari (atm → bar)Anga → Milibari (atm → mbar)Anga → Pauni kwa Inchi Mraba (atm → psi)Anga → Tori (atm → Torr)Anga → Millimita ya Zebaki (atm → mmHg)Anga → Inchi ya Zebaki (atm → inHg)
Tori → Paskali (Torr → Pa)Tori → Kilopaskali (Torr → kPa)Tori → Megapaskali (Torr → MPa)Tori → Bari (Torr → bar)Tori → Milibari (Torr → mbar)Tori → Pauni kwa Inchi Mraba (Torr → psi)Tori → Anga (Torr → atm)Tori → Millimita ya Zebaki (Torr → mmHg)Tori → Inchi ya Zebaki (Torr → inHg)
Millimita ya Zebaki → Paskali (mmHg → Pa)Millimita ya Zebaki → Kilopaskali (mmHg → kPa)Millimita ya Zebaki → Megapaskali (mmHg → MPa)Millimita ya Zebaki → Bari (mmHg → bar)Millimita ya Zebaki → Milibari (mmHg → mbar)Millimita ya Zebaki → Pauni kwa Inchi Mraba (mmHg → psi)Millimita ya Zebaki → Anga (mmHg → atm)Millimita ya Zebaki → Tori (mmHg → Torr)Millimita ya Zebaki → Inchi ya Zebaki (mmHg → inHg)
Inchi ya Zebaki → Paskali (inHg → Pa)Inchi ya Zebaki → Kilopaskali (inHg → kPa)Inchi ya Zebaki → Megapaskali (inHg → MPa)Inchi ya Zebaki → Bari (inHg → bar)Inchi ya Zebaki → Milibari (inHg → mbar)Inchi ya Zebaki → Pauni kwa Inchi Mraba (inHg → psi)Inchi ya Zebaki → Anga (inHg → atm)Inchi ya Zebaki → Tori (inHg → Torr)Inchi ya Zebaki → Millimita ya Zebaki (inHg → mmHg)