Millirontgeni Sawa na Mtu kwenda Radi

1 mrem=0.001 rd

Fomula ya Ubadilishaji

Fomula ya kubadilisha Millirontgeni Sawa na Mtu kwenda Radi ni ifuatayo:

Radi = Millirontgeni Sawa na Mtu × 0.001

Tumia kwenye hesabu yako:

1 mrem × 0.001 = 0.001 rd

Thamani za Ubadilishaji Maarufu (Jedwali la Ubadilishaji)

Millirontgeni Sawa na MtuRadi
0.01 mrem0.00001 rd
0.1 mrem0.0001 rd
1 mrem0.001 rd
2 mrem0.002 rd
3 mrem0.003 rd
4 mrem0.004 rd
5 mrem0.005 rd
6 mrem0.006 rd
7 mrem0.007 rd
8 mrem0.008 rd
9 mrem0.009 rd
10 mrem0.01 rd
20 mrem0.02 rd
30 mrem0.03 rd
40 mrem0.04 rd
50 mrem0.05 rd
60 mrem0.06 rd
70 mrem0.07 rd
80 mrem0.08 rd
90 mrem0.09 rd
100 mrem0.1 rd
200 mrem0.2 rd
300 mrem0.3 rd
500 mrem0.5 rd
1,000 mrem1 rd
10,000 mrem10 rd

Ulinganisho wa Vitengo

1 mrem (Millirontgeni Sawa na Mtu) =
Bekereli0.00001 Bq
Kilobekereli0.00000001 kBq
Megabekereli0.00000000001 MBq
Gigabekereli0.00000000000001 GBq
Kiuri0.00000000000000027027 Ci
Millikiuri0.00000000000027027 mCi
Mikrokiuri0.00000000027027 μCi
Radi0.001 rd
Grei0.00001 Gy
Siverti0.00001 Sv
Millisiverti0.01 mSv
Mikrosiverti10 μSv
Mtu Sawa na Rontgeni0.001 rem
Millirontgeni Sawa na Mtu1 mrem
1 rd (Radi) =
Bekereli0.01 Bq
Kilobekereli0.00001 kBq
Megabekereli0.00000001 MBq
Gigabekereli0.00000000001 GBq
Kiuri0.00000000000027027 Ci
Millikiuri0.00000000027027 mCi
Mikrokiuri0.00000027027 μCi
Radi1 rd
Grei0.01 Gy
Siverti0.01 Sv
Millisiverti10 mSv
Mikrosiverti10,000 μSv
Mtu Sawa na Rontgeni1 rem
Millirontgeni Sawa na Mtu1,000 mrem

Mabadiliko Yanayohusiana

Bekereli → Kilobekereli (Bq → kBq)Bekereli → Megabekereli (Bq → MBq)Bekereli → Gigabekereli (Bq → GBq)Bekereli → Kiuri (Bq → Ci)Bekereli → Millikiuri (Bq → mCi)Bekereli → Mikrokiuri (Bq → μCi)Bekereli → Radi (Bq → rd)Bekereli → Grei (Bq → Gy)Bekereli → Siverti (Bq → Sv)Bekereli → Millisiverti (Bq → mSv)Bekereli → Mikrosiverti (Bq → μSv)Bekereli → Mtu Sawa na Rontgeni (Bq → rem)Bekereli → Millirontgeni Sawa na Mtu (Bq → mrem)
Kilobekereli → Bekereli (kBq → Bq)Kilobekereli → Megabekereli (kBq → MBq)Kilobekereli → Gigabekereli (kBq → GBq)Kilobekereli → Kiuri (kBq → Ci)Kilobekereli → Millikiuri (kBq → mCi)Kilobekereli → Mikrokiuri (kBq → μCi)Kilobekereli → Radi (kBq → rd)Kilobekereli → Grei (kBq → Gy)Kilobekereli → Siverti (kBq → Sv)Kilobekereli → Millisiverti (kBq → mSv)Kilobekereli → Mikrosiverti (kBq → μSv)Kilobekereli → Mtu Sawa na Rontgeni (kBq → rem)Kilobekereli → Millirontgeni Sawa na Mtu (kBq → mrem)
Megabekereli → Bekereli (MBq → Bq)Megabekereli → Kilobekereli (MBq → kBq)Megabekereli → Gigabekereli (MBq → GBq)Megabekereli → Kiuri (MBq → Ci)Megabekereli → Millikiuri (MBq → mCi)Megabekereli → Mikrokiuri (MBq → μCi)Megabekereli → Radi (MBq → rd)Megabekereli → Grei (MBq → Gy)Megabekereli → Siverti (MBq → Sv)Megabekereli → Millisiverti (MBq → mSv)Megabekereli → Mikrosiverti (MBq → μSv)Megabekereli → Mtu Sawa na Rontgeni (MBq → rem)Megabekereli → Millirontgeni Sawa na Mtu (MBq → mrem)
Gigabekereli → Bekereli (GBq → Bq)Gigabekereli → Kilobekereli (GBq → kBq)Gigabekereli → Megabekereli (GBq → MBq)Gigabekereli → Kiuri (GBq → Ci)Gigabekereli → Millikiuri (GBq → mCi)Gigabekereli → Mikrokiuri (GBq → μCi)Gigabekereli → Radi (GBq → rd)Gigabekereli → Grei (GBq → Gy)Gigabekereli → Siverti (GBq → Sv)Gigabekereli → Millisiverti (GBq → mSv)Gigabekereli → Mikrosiverti (GBq → μSv)Gigabekereli → Mtu Sawa na Rontgeni (GBq → rem)Gigabekereli → Millirontgeni Sawa na Mtu (GBq → mrem)
Kiuri → Bekereli (Ci → Bq)Kiuri → Kilobekereli (Ci → kBq)Kiuri → Megabekereli (Ci → MBq)Kiuri → Gigabekereli (Ci → GBq)Kiuri → Millikiuri (Ci → mCi)Kiuri → Mikrokiuri (Ci → μCi)Kiuri → Radi (Ci → rd)Kiuri → Grei (Ci → Gy)Kiuri → Siverti (Ci → Sv)Kiuri → Millisiverti (Ci → mSv)Kiuri → Mikrosiverti (Ci → μSv)Kiuri → Mtu Sawa na Rontgeni (Ci → rem)Kiuri → Millirontgeni Sawa na Mtu (Ci → mrem)
Millikiuri → Bekereli (mCi → Bq)Millikiuri → Kilobekereli (mCi → kBq)Millikiuri → Megabekereli (mCi → MBq)Millikiuri → Gigabekereli (mCi → GBq)Millikiuri → Kiuri (mCi → Ci)Millikiuri → Mikrokiuri (mCi → μCi)Millikiuri → Radi (mCi → rd)Millikiuri → Grei (mCi → Gy)Millikiuri → Siverti (mCi → Sv)Millikiuri → Millisiverti (mCi → mSv)Millikiuri → Mikrosiverti (mCi → μSv)Millikiuri → Mtu Sawa na Rontgeni (mCi → rem)Millikiuri → Millirontgeni Sawa na Mtu (mCi → mrem)
Mikrokiuri → Bekereli (μCi → Bq)Mikrokiuri → Kilobekereli (μCi → kBq)Mikrokiuri → Megabekereli (μCi → MBq)Mikrokiuri → Gigabekereli (μCi → GBq)Mikrokiuri → Kiuri (μCi → Ci)Mikrokiuri → Millikiuri (μCi → mCi)Mikrokiuri → Radi (μCi → rd)Mikrokiuri → Grei (μCi → Gy)Mikrokiuri → Siverti (μCi → Sv)Mikrokiuri → Millisiverti (μCi → mSv)Mikrokiuri → Mikrosiverti (μCi → μSv)Mikrokiuri → Mtu Sawa na Rontgeni (μCi → rem)Mikrokiuri → Millirontgeni Sawa na Mtu (μCi → mrem)
Radi → Bekereli (rd → Bq)Radi → Kilobekereli (rd → kBq)Radi → Megabekereli (rd → MBq)Radi → Gigabekereli (rd → GBq)Radi → Kiuri (rd → Ci)Radi → Millikiuri (rd → mCi)Radi → Mikrokiuri (rd → μCi)Radi → Grei (rd → Gy)Radi → Siverti (rd → Sv)Radi → Millisiverti (rd → mSv)Radi → Mikrosiverti (rd → μSv)Radi → Mtu Sawa na Rontgeni (rd → rem)Radi → Millirontgeni Sawa na Mtu (rd → mrem)
Grei → Bekereli (Gy → Bq)Grei → Kilobekereli (Gy → kBq)Grei → Megabekereli (Gy → MBq)Grei → Gigabekereli (Gy → GBq)Grei → Kiuri (Gy → Ci)Grei → Millikiuri (Gy → mCi)Grei → Mikrokiuri (Gy → μCi)Grei → Radi (Gy → rd)Grei → Siverti (Gy → Sv)Grei → Millisiverti (Gy → mSv)Grei → Mikrosiverti (Gy → μSv)Grei → Mtu Sawa na Rontgeni (Gy → rem)Grei → Millirontgeni Sawa na Mtu (Gy → mrem)
Siverti → Bekereli (Sv → Bq)Siverti → Kilobekereli (Sv → kBq)Siverti → Megabekereli (Sv → MBq)Siverti → Gigabekereli (Sv → GBq)Siverti → Kiuri (Sv → Ci)Siverti → Millikiuri (Sv → mCi)Siverti → Mikrokiuri (Sv → μCi)Siverti → Radi (Sv → rd)Siverti → Grei (Sv → Gy)Siverti → Millisiverti (Sv → mSv)Siverti → Mikrosiverti (Sv → μSv)Siverti → Mtu Sawa na Rontgeni (Sv → rem)Siverti → Millirontgeni Sawa na Mtu (Sv → mrem)
Millisiverti → Bekereli (mSv → Bq)Millisiverti → Kilobekereli (mSv → kBq)Millisiverti → Megabekereli (mSv → MBq)Millisiverti → Gigabekereli (mSv → GBq)Millisiverti → Kiuri (mSv → Ci)Millisiverti → Millikiuri (mSv → mCi)Millisiverti → Mikrokiuri (mSv → μCi)Millisiverti → Radi (mSv → rd)Millisiverti → Grei (mSv → Gy)Millisiverti → Siverti (mSv → Sv)Millisiverti → Mikrosiverti (mSv → μSv)Millisiverti → Mtu Sawa na Rontgeni (mSv → rem)Millisiverti → Millirontgeni Sawa na Mtu (mSv → mrem)
Mikrosiverti → Bekereli (μSv → Bq)Mikrosiverti → Kilobekereli (μSv → kBq)Mikrosiverti → Megabekereli (μSv → MBq)Mikrosiverti → Gigabekereli (μSv → GBq)Mikrosiverti → Kiuri (μSv → Ci)Mikrosiverti → Millikiuri (μSv → mCi)Mikrosiverti → Mikrokiuri (μSv → μCi)Mikrosiverti → Radi (μSv → rd)Mikrosiverti → Grei (μSv → Gy)Mikrosiverti → Siverti (μSv → Sv)Mikrosiverti → Millisiverti (μSv → mSv)Mikrosiverti → Mtu Sawa na Rontgeni (μSv → rem)Mikrosiverti → Millirontgeni Sawa na Mtu (μSv → mrem)
Mtu Sawa na Rontgeni → Bekereli (rem → Bq)Mtu Sawa na Rontgeni → Kilobekereli (rem → kBq)Mtu Sawa na Rontgeni → Megabekereli (rem → MBq)Mtu Sawa na Rontgeni → Gigabekereli (rem → GBq)Mtu Sawa na Rontgeni → Kiuri (rem → Ci)Mtu Sawa na Rontgeni → Millikiuri (rem → mCi)Mtu Sawa na Rontgeni → Mikrokiuri (rem → μCi)Mtu Sawa na Rontgeni → Radi (rem → rd)Mtu Sawa na Rontgeni → Grei (rem → Gy)Mtu Sawa na Rontgeni → Siverti (rem → Sv)Mtu Sawa na Rontgeni → Millisiverti (rem → mSv)Mtu Sawa na Rontgeni → Mikrosiverti (rem → μSv)Mtu Sawa na Rontgeni → Millirontgeni Sawa na Mtu (rem → mrem)
Millirontgeni Sawa na Mtu → Bekereli (mrem → Bq)Millirontgeni Sawa na Mtu → Kilobekereli (mrem → kBq)Millirontgeni Sawa na Mtu → Megabekereli (mrem → MBq)Millirontgeni Sawa na Mtu → Gigabekereli (mrem → GBq)Millirontgeni Sawa na Mtu → Kiuri (mrem → Ci)Millirontgeni Sawa na Mtu → Millikiuri (mrem → mCi)Millirontgeni Sawa na Mtu → Mikrokiuri (mrem → μCi)Millirontgeni Sawa na Mtu → Grei (mrem → Gy)Millirontgeni Sawa na Mtu → Siverti (mrem → Sv)Millirontgeni Sawa na Mtu → Millisiverti (mrem → mSv)Millirontgeni Sawa na Mtu → Mikrosiverti (mrem → μSv)Millirontgeni Sawa na Mtu → Mtu Sawa na Rontgeni (mrem → rem)