Mikrosiverti kwenda Millisiverti

1 μSv=0.001 mSv

Fomula ya Ubadilishaji

Fomula ya kubadilisha Mikrosiverti kwenda Millisiverti ni ifuatayo:

Millisiverti = Mikrosiverti × 0.001

Tumia kwenye hesabu yako:

1 μSv × 0.001 = 0.001 mSv

Thamani za Ubadilishaji Maarufu (Jedwali la Ubadilishaji)

MikrosivertiMillisiverti
0.01 μSv0.00001 mSv
0.1 μSv0.0001 mSv
1 μSv0.001 mSv
2 μSv0.002 mSv
3 μSv0.003 mSv
4 μSv0.004 mSv
5 μSv0.005 mSv
6 μSv0.006 mSv
7 μSv0.007 mSv
8 μSv0.008 mSv
9 μSv0.009 mSv
10 μSv0.01 mSv
20 μSv0.02 mSv
30 μSv0.03 mSv
40 μSv0.04 mSv
50 μSv0.05 mSv
60 μSv0.06 mSv
70 μSv0.07 mSv
80 μSv0.08 mSv
90 μSv0.09 mSv
100 μSv0.1 mSv
200 μSv0.2 mSv
300 μSv0.3 mSv
500 μSv0.5 mSv
1,000 μSv1 mSv
10,000 μSv10 mSv

Ulinganisho wa Vitengo

1 μSv (Mikrosiverti) =
Bekereli0.000001 Bq
Kilobekereli0.000000001 kBq
Megabekereli0.000000000001 MBq
Gigabekereli0.000000000000001 GBq
Kiuri0.00000000000000002703 Ci
Millikiuri0.000000000000027027 mCi
Mikrokiuri0.000000000027027 μCi
Radi0.0001 rd
Grei0.000001 Gy
Siverti0.000001 Sv
Millisiverti0.001 mSv
Mikrosiverti1 μSv
Mtu Sawa na Rontgeni0.0001 rem
Millirontgeni Sawa na Mtu0.1 mrem
1 mSv (Millisiverti) =
Bekereli0.001 Bq
Kilobekereli0.000001 kBq
Megabekereli0.000000001 MBq
Gigabekereli0.000000000001 GBq
Kiuri0.000000000000027027 Ci
Millikiuri0.000000000027027 mCi
Mikrokiuri0.000000027027 μCi
Radi0.1 rd
Grei0.001 Gy
Siverti0.001 Sv
Millisiverti1 mSv
Mikrosiverti1,000 μSv
Mtu Sawa na Rontgeni0.1 rem
Millirontgeni Sawa na Mtu100 mrem

Mabadiliko Yanayohusiana

Bekereli → Kilobekereli (Bq → kBq)Bekereli → Megabekereli (Bq → MBq)Bekereli → Gigabekereli (Bq → GBq)Bekereli → Kiuri (Bq → Ci)Bekereli → Millikiuri (Bq → mCi)Bekereli → Mikrokiuri (Bq → μCi)Bekereli → Radi (Bq → rd)Bekereli → Grei (Bq → Gy)Bekereli → Siverti (Bq → Sv)Bekereli → Millisiverti (Bq → mSv)Bekereli → Mikrosiverti (Bq → μSv)Bekereli → Mtu Sawa na Rontgeni (Bq → rem)Bekereli → Millirontgeni Sawa na Mtu (Bq → mrem)
Kilobekereli → Bekereli (kBq → Bq)Kilobekereli → Megabekereli (kBq → MBq)Kilobekereli → Gigabekereli (kBq → GBq)Kilobekereli → Kiuri (kBq → Ci)Kilobekereli → Millikiuri (kBq → mCi)Kilobekereli → Mikrokiuri (kBq → μCi)Kilobekereli → Radi (kBq → rd)Kilobekereli → Grei (kBq → Gy)Kilobekereli → Siverti (kBq → Sv)Kilobekereli → Millisiverti (kBq → mSv)Kilobekereli → Mikrosiverti (kBq → μSv)Kilobekereli → Mtu Sawa na Rontgeni (kBq → rem)Kilobekereli → Millirontgeni Sawa na Mtu (kBq → mrem)
Megabekereli → Bekereli (MBq → Bq)Megabekereli → Kilobekereli (MBq → kBq)Megabekereli → Gigabekereli (MBq → GBq)Megabekereli → Kiuri (MBq → Ci)Megabekereli → Millikiuri (MBq → mCi)Megabekereli → Mikrokiuri (MBq → μCi)Megabekereli → Radi (MBq → rd)Megabekereli → Grei (MBq → Gy)Megabekereli → Siverti (MBq → Sv)Megabekereli → Millisiverti (MBq → mSv)Megabekereli → Mikrosiverti (MBq → μSv)Megabekereli → Mtu Sawa na Rontgeni (MBq → rem)Megabekereli → Millirontgeni Sawa na Mtu (MBq → mrem)
Gigabekereli → Bekereli (GBq → Bq)Gigabekereli → Kilobekereli (GBq → kBq)Gigabekereli → Megabekereli (GBq → MBq)Gigabekereli → Kiuri (GBq → Ci)Gigabekereli → Millikiuri (GBq → mCi)Gigabekereli → Mikrokiuri (GBq → μCi)Gigabekereli → Radi (GBq → rd)Gigabekereli → Grei (GBq → Gy)Gigabekereli → Siverti (GBq → Sv)Gigabekereli → Millisiverti (GBq → mSv)Gigabekereli → Mikrosiverti (GBq → μSv)Gigabekereli → Mtu Sawa na Rontgeni (GBq → rem)Gigabekereli → Millirontgeni Sawa na Mtu (GBq → mrem)
Kiuri → Bekereli (Ci → Bq)Kiuri → Kilobekereli (Ci → kBq)Kiuri → Megabekereli (Ci → MBq)Kiuri → Gigabekereli (Ci → GBq)Kiuri → Millikiuri (Ci → mCi)Kiuri → Mikrokiuri (Ci → μCi)Kiuri → Radi (Ci → rd)Kiuri → Grei (Ci → Gy)Kiuri → Siverti (Ci → Sv)Kiuri → Millisiverti (Ci → mSv)Kiuri → Mikrosiverti (Ci → μSv)Kiuri → Mtu Sawa na Rontgeni (Ci → rem)Kiuri → Millirontgeni Sawa na Mtu (Ci → mrem)
Millikiuri → Bekereli (mCi → Bq)Millikiuri → Kilobekereli (mCi → kBq)Millikiuri → Megabekereli (mCi → MBq)Millikiuri → Gigabekereli (mCi → GBq)Millikiuri → Kiuri (mCi → Ci)Millikiuri → Mikrokiuri (mCi → μCi)Millikiuri → Radi (mCi → rd)Millikiuri → Grei (mCi → Gy)Millikiuri → Siverti (mCi → Sv)Millikiuri → Millisiverti (mCi → mSv)Millikiuri → Mikrosiverti (mCi → μSv)Millikiuri → Mtu Sawa na Rontgeni (mCi → rem)Millikiuri → Millirontgeni Sawa na Mtu (mCi → mrem)
Mikrokiuri → Bekereli (μCi → Bq)Mikrokiuri → Kilobekereli (μCi → kBq)Mikrokiuri → Megabekereli (μCi → MBq)Mikrokiuri → Gigabekereli (μCi → GBq)Mikrokiuri → Kiuri (μCi → Ci)Mikrokiuri → Millikiuri (μCi → mCi)Mikrokiuri → Radi (μCi → rd)Mikrokiuri → Grei (μCi → Gy)Mikrokiuri → Siverti (μCi → Sv)Mikrokiuri → Millisiverti (μCi → mSv)Mikrokiuri → Mikrosiverti (μCi → μSv)Mikrokiuri → Mtu Sawa na Rontgeni (μCi → rem)Mikrokiuri → Millirontgeni Sawa na Mtu (μCi → mrem)
Radi → Bekereli (rd → Bq)Radi → Kilobekereli (rd → kBq)Radi → Megabekereli (rd → MBq)Radi → Gigabekereli (rd → GBq)Radi → Kiuri (rd → Ci)Radi → Millikiuri (rd → mCi)Radi → Mikrokiuri (rd → μCi)Radi → Grei (rd → Gy)Radi → Siverti (rd → Sv)Radi → Millisiverti (rd → mSv)Radi → Mikrosiverti (rd → μSv)Radi → Mtu Sawa na Rontgeni (rd → rem)Radi → Millirontgeni Sawa na Mtu (rd → mrem)
Grei → Bekereli (Gy → Bq)Grei → Kilobekereli (Gy → kBq)Grei → Megabekereli (Gy → MBq)Grei → Gigabekereli (Gy → GBq)Grei → Kiuri (Gy → Ci)Grei → Millikiuri (Gy → mCi)Grei → Mikrokiuri (Gy → μCi)Grei → Radi (Gy → rd)Grei → Siverti (Gy → Sv)Grei → Millisiverti (Gy → mSv)Grei → Mikrosiverti (Gy → μSv)Grei → Mtu Sawa na Rontgeni (Gy → rem)Grei → Millirontgeni Sawa na Mtu (Gy → mrem)
Siverti → Bekereli (Sv → Bq)Siverti → Kilobekereli (Sv → kBq)Siverti → Megabekereli (Sv → MBq)Siverti → Gigabekereli (Sv → GBq)Siverti → Kiuri (Sv → Ci)Siverti → Millikiuri (Sv → mCi)Siverti → Mikrokiuri (Sv → μCi)Siverti → Radi (Sv → rd)Siverti → Grei (Sv → Gy)Siverti → Millisiverti (Sv → mSv)Siverti → Mikrosiverti (Sv → μSv)Siverti → Mtu Sawa na Rontgeni (Sv → rem)Siverti → Millirontgeni Sawa na Mtu (Sv → mrem)
Millisiverti → Bekereli (mSv → Bq)Millisiverti → Kilobekereli (mSv → kBq)Millisiverti → Megabekereli (mSv → MBq)Millisiverti → Gigabekereli (mSv → GBq)Millisiverti → Kiuri (mSv → Ci)Millisiverti → Millikiuri (mSv → mCi)Millisiverti → Mikrokiuri (mSv → μCi)Millisiverti → Radi (mSv → rd)Millisiverti → Grei (mSv → Gy)Millisiverti → Siverti (mSv → Sv)Millisiverti → Mikrosiverti (mSv → μSv)Millisiverti → Mtu Sawa na Rontgeni (mSv → rem)Millisiverti → Millirontgeni Sawa na Mtu (mSv → mrem)
Mikrosiverti → Bekereli (μSv → Bq)Mikrosiverti → Kilobekereli (μSv → kBq)Mikrosiverti → Megabekereli (μSv → MBq)Mikrosiverti → Gigabekereli (μSv → GBq)Mikrosiverti → Kiuri (μSv → Ci)Mikrosiverti → Millikiuri (μSv → mCi)Mikrosiverti → Mikrokiuri (μSv → μCi)Mikrosiverti → Radi (μSv → rd)Mikrosiverti → Grei (μSv → Gy)Mikrosiverti → Siverti (μSv → Sv)Mikrosiverti → Mtu Sawa na Rontgeni (μSv → rem)Mikrosiverti → Millirontgeni Sawa na Mtu (μSv → mrem)
Mtu Sawa na Rontgeni → Bekereli (rem → Bq)Mtu Sawa na Rontgeni → Kilobekereli (rem → kBq)Mtu Sawa na Rontgeni → Megabekereli (rem → MBq)Mtu Sawa na Rontgeni → Gigabekereli (rem → GBq)Mtu Sawa na Rontgeni → Kiuri (rem → Ci)Mtu Sawa na Rontgeni → Millikiuri (rem → mCi)Mtu Sawa na Rontgeni → Mikrokiuri (rem → μCi)Mtu Sawa na Rontgeni → Radi (rem → rd)Mtu Sawa na Rontgeni → Grei (rem → Gy)Mtu Sawa na Rontgeni → Siverti (rem → Sv)Mtu Sawa na Rontgeni → Millisiverti (rem → mSv)Mtu Sawa na Rontgeni → Mikrosiverti (rem → μSv)Mtu Sawa na Rontgeni → Millirontgeni Sawa na Mtu (rem → mrem)
Millirontgeni Sawa na Mtu → Bekereli (mrem → Bq)Millirontgeni Sawa na Mtu → Kilobekereli (mrem → kBq)Millirontgeni Sawa na Mtu → Megabekereli (mrem → MBq)Millirontgeni Sawa na Mtu → Gigabekereli (mrem → GBq)Millirontgeni Sawa na Mtu → Kiuri (mrem → Ci)Millirontgeni Sawa na Mtu → Millikiuri (mrem → mCi)Millirontgeni Sawa na Mtu → Mikrokiuri (mrem → μCi)Millirontgeni Sawa na Mtu → Radi (mrem → rd)Millirontgeni Sawa na Mtu → Grei (mrem → Gy)Millirontgeni Sawa na Mtu → Siverti (mrem → Sv)Millirontgeni Sawa na Mtu → Millisiverti (mrem → mSv)Millirontgeni Sawa na Mtu → Mikrosiverti (mrem → μSv)Millirontgeni Sawa na Mtu → Mtu Sawa na Rontgeni (mrem → rem)