Hektolitro sa Fluid Ounce (US)

1 hL=3,381.40227 fl oz (US)

Pormula ng Pagpapalit

Ang pormula para palitan ang Hektolitro sa Fluid Ounce (US) ay ang mga sumusunod:

Fluid Ounce (US) = Hektolitro × 3,381.40227

Ilapat sa iyong kalkulasyon:

1 hL × 3,381.40227 = 3,381.40227 fl oz (US)

Tungkol sa pagpapalit na ito

Ang 1 Hektolitro (hL) ay katumbas ng 3,381.40227 fl oz (US), at ang 1 Fluid Ounce (US) (fl oz (US)) ay katumbas ng 0.000295735296 hL.

Mga Sikat na Halaga ng Pagpapalit (Talahanayan ng Pagpapalit)

HektolitroFluid Ounce (US)
0.01 hL33.8140227 fl oz (US)
0.1 hL338.140227 fl oz (US)
1 hL3,381.40227 fl oz (US)
2 hL6,762.80454 fl oz (US)
3 hL10,144.2068 fl oz (US)
4 hL13,525.6091 fl oz (US)
5 hL16,907.0114 fl oz (US)
6 hL20,288.4136 fl oz (US)
7 hL23,669.8159 fl oz (US)
8 hL27,051.2182 fl oz (US)
9 hL30,432.6204 fl oz (US)
10 hL33,814.0227 fl oz (US)
20 hL67,628.0454 fl oz (US)
30 hL101,442.068 fl oz (US)
40 hL135,256.091 fl oz (US)
50 hL169,070.114 fl oz (US)
60 hL202,884.136 fl oz (US)
70 hL236,698.159 fl oz (US)
80 hL270,512.182 fl oz (US)
90 hL304,326.204 fl oz (US)
100 hL338,140.227 fl oz (US)
200 hL676,280.454 fl oz (US)
300 hL1,014,420.68 fl oz (US)
500 hL1,690,701.14 fl oz (US)
1,000 hL3,381,402.27 fl oz (US)
10,000 hL33,814,022.7 fl oz (US)

Paghahambing ng Yunit

1 hL (Hektolitro) =
Mililitro100,000 mL
Kubiko Sentimetro (cc)100,000 cm³
Sentilitro10,000 cL
Desilitro1,000 dL
Litro100 L
Hektolitro1 hL
Kubiko Metro0.1 m³
Kubiko Pulgada6,102.37441 in³
Kubiko Talampakan3.53146667 ft³
Kubiko Yarda0.130795062 yd³
Kutsarita (US)20,288.4136 tsp (US)
Kutsarita (UK)16,893.6383 tsp (UK)
Kutsara (US)6,762.80454 tbsp (US)
Kutsara (UK)5,631.21276 tbsp (UK)
Fluid Ounce (US)3,381.40227 fl oz (US)
Fluid Ounce (UK)3,519.50797 fl oz (UK)
Tasa (Metriko)400 cup (metric)
Tasa (US)422.675284 cup (US)
Tasa (UK)351.950797 cup (UK)
Pint (US)211.337642 pt (US)
Pint (UK)175.975399 pt (UK)
Quart (US)105.668821 qt (US)
Quart (UK)87.9876993 qt (UK)
Galon (US)26.4172052 gal (US)
Galon (UK)21.9969248 gal (UK)
Bariles0.628981077 bbl
1 fl oz (US) (Fluid Ounce (US)) =
Mililitro29.5735296 mL
Kubiko Sentimetro (cc)29.5735296 cm³
Sentilitro2.95735296 cL
Desilitro0.295735296 dL
Litro0.0295735296 L
Hektolitro0.000295735296 hL
Kubiko Metro0.0000295735296 m³
Kubiko Pulgada1.8046875 in³
Kubiko Talampakan0.00104437934 ft³
Kubiko Yarda0.0000386807163 yd³
Kutsarita (US)6 tsp (US)
Kutsarita (UK)4.99604511 tsp (UK)
Kutsara (US)2 tbsp (US)
Kutsara (UK)1.66534837 tbsp (UK)
Fluid Ounce (US)1 fl oz (US)
Fluid Ounce (UK)1.04084273 fl oz (UK)
Tasa (Metriko)0.118294118 cup (metric)
Tasa (US)0.125 cup (US)
Tasa (UK)0.104084273 cup (UK)
Pint (US)0.0625 pt (US)
Pint (UK)0.0520421365 pt (UK)
Quart (US)0.03125 qt (US)
Quart (UK)0.0260210683 qt (UK)
Galon (US)0.0078125 gal (US)
Galon (UK)0.00650526707 gal (UK)
Bariles0.000186011905 bbl

Mga Kaugnay na Pagpapalit

Hektolitro → Mililitro (hL → mL)Hektolitro → Kubiko Sentimetro (cc) (hL → cm³)Hektolitro → Sentilitro (hL → cL)Hektolitro → Desilitro (hL → dL)Hektolitro → Litro (hL → L)Hektolitro → Kubiko Metro (hL → m³)Hektolitro → Kubiko Pulgada (hL → in³)Hektolitro → Kubiko Talampakan (hL → ft³)Hektolitro → Kubiko Yarda (hL → yd³)Hektolitro → Kutsarita (US) (hL → tsp (US))Hektolitro → Kutsarita (UK) (hL → tsp (UK))Hektolitro → Kutsara (US) (hL → tbsp (US))Hektolitro → Kutsara (UK) (hL → tbsp (UK))Hektolitro → Fluid Ounce (UK) (hL → fl oz (UK))Hektolitro → Tasa (Metriko) (hL → cup (metric))Hektolitro → Tasa (US) (hL → cup (US))Hektolitro → Tasa (UK) (hL → cup (UK))Hektolitro → Pint (US) (hL → pt (US))Hektolitro → Pint (UK) (hL → pt (UK))Hektolitro → Quart (US) (hL → qt (US))Hektolitro → Quart (UK) (hL → qt (UK))Hektolitro → Galon (US) (hL → gal (US))Hektolitro → Galon (UK) (hL → gal (UK))Hektolitro → Bariles (hL → bbl)
Mililitro → Fluid Ounce (US) (mL → fl oz (US))Kubiko Sentimetro (cc) → Fluid Ounce (US) (cm³ → fl oz (US))Sentilitro → Fluid Ounce (US) (cL → fl oz (US))Desilitro → Fluid Ounce (US) (dL → fl oz (US))Litro → Fluid Ounce (US) (L → fl oz (US))Kubiko Metro → Fluid Ounce (US) (m³ → fl oz (US))Kubiko Pulgada → Fluid Ounce (US) (in³ → fl oz (US))Kubiko Talampakan → Fluid Ounce (US) (ft³ → fl oz (US))Kubiko Yarda → Fluid Ounce (US) (yd³ → fl oz (US))Kutsarita (US) → Fluid Ounce (US) (tsp (US) → fl oz (US))Kutsarita (UK) → Fluid Ounce (US) (tsp (UK) → fl oz (US))Kutsara (US) → Fluid Ounce (US) (tbsp (US) → fl oz (US))Kutsara (UK) → Fluid Ounce (US) (tbsp (UK) → fl oz (US))Fluid Ounce (UK) → Fluid Ounce (US) (fl oz (UK) → fl oz (US))Tasa (Metriko) → Fluid Ounce (US) (cup (metric) → fl oz (US))Tasa (US) → Fluid Ounce (US) (cup (US) → fl oz (US))Tasa (UK) → Fluid Ounce (US) (cup (UK) → fl oz (US))Pint (US) → Fluid Ounce (US) (pt (US) → fl oz (US))Pint (UK) → Fluid Ounce (US) (pt (UK) → fl oz (US))Quart (US) → Fluid Ounce (US) (qt (US) → fl oz (US))Quart (UK) → Fluid Ounce (US) (qt (UK) → fl oz (US))Galon (US) → Fluid Ounce (US) (gal (US) → fl oz (US))Galon (UK) → Fluid Ounce (US) (gal (UK) → fl oz (US))Bariles → Fluid Ounce (US) (bbl → fl oz (US))