Hektolitro sa Quart (US)

1 hL=105.668821 qt (US)

Pormula ng Pagpapalit

Ang pormula para palitan ang Hektolitro sa Quart (US) ay ang mga sumusunod:

Quart (US) = Hektolitro × 105.668821

Ilapat sa iyong kalkulasyon:

1 hL × 105.668821 = 105.668821 qt (US)

Tungkol sa pagpapalit na ito

Ang 1 Hektolitro (hL) ay katumbas ng 105.668821 qt (US), at ang 1 Quart (US) (qt (US)) ay katumbas ng 0.00946352946 hL.

Mga Sikat na Halaga ng Pagpapalit (Talahanayan ng Pagpapalit)

HektolitroQuart (US)
0.01 hL1.05668821 qt (US)
0.1 hL10.5668821 qt (US)
1 hL105.668821 qt (US)
2 hL211.337642 qt (US)
3 hL317.006463 qt (US)
4 hL422.675284 qt (US)
5 hL528.344105 qt (US)
6 hL634.012926 qt (US)
7 hL739.681747 qt (US)
8 hL845.350568 qt (US)
9 hL951.019388 qt (US)
10 hL1,056.68821 qt (US)
20 hL2,113.37642 qt (US)
30 hL3,170.06463 qt (US)
40 hL4,226.75284 qt (US)
50 hL5,283.44105 qt (US)
60 hL6,340.12926 qt (US)
70 hL7,396.81747 qt (US)
80 hL8,453.50568 qt (US)
90 hL9,510.19388 qt (US)
100 hL10,566.8821 qt (US)
200 hL21,133.7642 qt (US)
300 hL31,700.6463 qt (US)
500 hL52,834.4105 qt (US)
1,000 hL105,668.821 qt (US)
10,000 hL1,056,688.21 qt (US)

Paghahambing ng Yunit

1 hL (Hektolitro) =
Mililitro100,000 mL
Kubiko Sentimetro (cc)100,000 cm³
Sentilitro10,000 cL
Desilitro1,000 dL
Litro100 L
Hektolitro1 hL
Kubiko Metro0.1 m³
Kubiko Pulgada6,102.37441 in³
Kubiko Talampakan3.53146667 ft³
Kubiko Yarda0.130795062 yd³
Kutsarita (US)20,288.4136 tsp (US)
Kutsarita (UK)16,893.6383 tsp (UK)
Kutsara (US)6,762.80454 tbsp (US)
Kutsara (UK)5,631.21276 tbsp (UK)
Fluid Ounce (US)3,381.40227 fl oz (US)
Fluid Ounce (UK)3,519.50797 fl oz (UK)
Tasa (Metriko)400 cup (metric)
Tasa (US)422.675284 cup (US)
Tasa (UK)351.950797 cup (UK)
Pint (US)211.337642 pt (US)
Pint (UK)175.975399 pt (UK)
Quart (US)105.668821 qt (US)
Quart (UK)87.9876993 qt (UK)
Galon (US)26.4172052 gal (US)
Galon (UK)21.9969248 gal (UK)
Bariles0.628981077 bbl
1 qt (US) (Quart (US)) =
Mililitro946.352946 mL
Kubiko Sentimetro (cc)946.352946 cm³
Sentilitro94.6352946 cL
Desilitro9.46352946 dL
Litro0.946352946 L
Hektolitro0.00946352946 hL
Kubiko Metro0.000946352946 m³
Kubiko Pulgada57.75 in³
Kubiko Talampakan0.0334201389 ft³
Kubiko Yarda0.00123778292 yd³
Kutsarita (US)192 tsp (US)
Kutsarita (UK)159.873443 tsp (UK)
Kutsara (US)64 tbsp (US)
Kutsara (UK)53.2911478 tbsp (UK)
Fluid Ounce (US)32 fl oz (US)
Fluid Ounce (UK)33.3069674 fl oz (UK)
Tasa (Metriko)3.78541178 cup (metric)
Tasa (US)4 cup (US)
Tasa (UK)3.33069674 cup (UK)
Pint (US)2 pt (US)
Pint (UK)1.66534837 pt (UK)
Quart (US)1 qt (US)
Quart (UK)0.832674185 qt (UK)
Galon (US)0.25 gal (US)
Galon (UK)0.208168546 gal (UK)
Bariles0.00595238095 bbl

Mga Kaugnay na Pagpapalit

Hektolitro → Mililitro (hL → mL)Hektolitro → Kubiko Sentimetro (cc) (hL → cm³)Hektolitro → Sentilitro (hL → cL)Hektolitro → Desilitro (hL → dL)Hektolitro → Litro (hL → L)Hektolitro → Kubiko Metro (hL → m³)Hektolitro → Kubiko Pulgada (hL → in³)Hektolitro → Kubiko Talampakan (hL → ft³)Hektolitro → Kubiko Yarda (hL → yd³)Hektolitro → Kutsarita (US) (hL → tsp (US))Hektolitro → Kutsarita (UK) (hL → tsp (UK))Hektolitro → Kutsara (US) (hL → tbsp (US))Hektolitro → Kutsara (UK) (hL → tbsp (UK))Hektolitro → Fluid Ounce (US) (hL → fl oz (US))Hektolitro → Fluid Ounce (UK) (hL → fl oz (UK))Hektolitro → Tasa (Metriko) (hL → cup (metric))Hektolitro → Tasa (US) (hL → cup (US))Hektolitro → Tasa (UK) (hL → cup (UK))Hektolitro → Pint (US) (hL → pt (US))Hektolitro → Pint (UK) (hL → pt (UK))Hektolitro → Quart (UK) (hL → qt (UK))Hektolitro → Galon (US) (hL → gal (US))Hektolitro → Galon (UK) (hL → gal (UK))Hektolitro → Bariles (hL → bbl)
Mililitro → Quart (US) (mL → qt (US))Kubiko Sentimetro (cc) → Quart (US) (cm³ → qt (US))Sentilitro → Quart (US) (cL → qt (US))Desilitro → Quart (US) (dL → qt (US))Litro → Quart (US) (L → qt (US))Kubiko Metro → Quart (US) (m³ → qt (US))Kubiko Pulgada → Quart (US) (in³ → qt (US))Kubiko Talampakan → Quart (US) (ft³ → qt (US))Kubiko Yarda → Quart (US) (yd³ → qt (US))Kutsarita (US) → Quart (US) (tsp (US) → qt (US))Kutsarita (UK) → Quart (US) (tsp (UK) → qt (US))Kutsara (US) → Quart (US) (tbsp (US) → qt (US))Kutsara (UK) → Quart (US) (tbsp (UK) → qt (US))Fluid Ounce (US) → Quart (US) (fl oz (US) → qt (US))Fluid Ounce (UK) → Quart (US) (fl oz (UK) → qt (US))Tasa (Metriko) → Quart (US) (cup (metric) → qt (US))Tasa (US) → Quart (US) (cup (US) → qt (US))Tasa (UK) → Quart (US) (cup (UK) → qt (US))Pint (US) → Quart (US) (pt (US) → qt (US))Pint (UK) → Quart (US) (pt (UK) → qt (US))Quart (UK) → Quart (US) (qt (UK) → qt (US))Galon (US) → Quart (US) (gal (US) → qt (US))Galon (UK) → Quart (US) (gal (UK) → qt (US))Bariles → Quart (US) (bbl → qt (US))