Hektolitro sa Pint (US)

1 hL=211.337642 pt (US)

Pormula ng Pagpapalit

Ang pormula para palitan ang Hektolitro sa Pint (US) ay ang mga sumusunod:

Pint (US) = Hektolitro × 211.337642

Ilapat sa iyong kalkulasyon:

1 hL × 211.337642 = 211.337642 pt (US)

Tungkol sa pagpapalit na ito

Ang 1 Hektolitro (hL) ay katumbas ng 211.337642 pt (US), at ang 1 Pint (US) (pt (US)) ay katumbas ng 0.00473176473 hL.

Mga Sikat na Halaga ng Pagpapalit (Talahanayan ng Pagpapalit)

HektolitroPint (US)
0.01 hL2.11337642 pt (US)
0.1 hL21.1337642 pt (US)
1 hL211.337642 pt (US)
2 hL422.675284 pt (US)
3 hL634.012926 pt (US)
4 hL845.350568 pt (US)
5 hL1,056.68821 pt (US)
6 hL1,268.02585 pt (US)
7 hL1,479.36349 pt (US)
8 hL1,690.70114 pt (US)
9 hL1,902.03878 pt (US)
10 hL2,113.37642 pt (US)
20 hL4,226.75284 pt (US)
30 hL6,340.12926 pt (US)
40 hL8,453.50568 pt (US)
50 hL10,566.8821 pt (US)
60 hL12,680.2585 pt (US)
70 hL14,793.6349 pt (US)
80 hL16,907.0114 pt (US)
90 hL19,020.3878 pt (US)
100 hL21,133.7642 pt (US)
200 hL42,267.5284 pt (US)
300 hL63,401.2926 pt (US)
500 hL105,668.821 pt (US)
1,000 hL211,337.642 pt (US)
10,000 hL2,113,376.42 pt (US)

Paghahambing ng Yunit

1 hL (Hektolitro) =
Mililitro100,000 mL
Kubiko Sentimetro (cc)100,000 cm³
Sentilitro10,000 cL
Desilitro1,000 dL
Litro100 L
Hektolitro1 hL
Kubiko Metro0.1 m³
Kubiko Pulgada6,102.37441 in³
Kubiko Talampakan3.53146667 ft³
Kubiko Yarda0.130795062 yd³
Kutsarita (US)20,288.4136 tsp (US)
Kutsarita (UK)16,893.6383 tsp (UK)
Kutsara (US)6,762.80454 tbsp (US)
Kutsara (UK)5,631.21276 tbsp (UK)
Fluid Ounce (US)3,381.40227 fl oz (US)
Fluid Ounce (UK)3,519.50797 fl oz (UK)
Tasa (Metriko)400 cup (metric)
Tasa (US)422.675284 cup (US)
Tasa (UK)351.950797 cup (UK)
Pint (US)211.337642 pt (US)
Pint (UK)175.975399 pt (UK)
Quart (US)105.668821 qt (US)
Quart (UK)87.9876993 qt (UK)
Galon (US)26.4172052 gal (US)
Galon (UK)21.9969248 gal (UK)
Bariles0.628981077 bbl
1 pt (US) (Pint (US)) =
Mililitro473.176473 mL
Kubiko Sentimetro (cc)473.176473 cm³
Sentilitro47.3176473 cL
Desilitro4.73176473 dL
Litro0.473176473 L
Hektolitro0.00473176473 hL
Kubiko Metro0.000473176473 m³
Kubiko Pulgada28.875 in³
Kubiko Talampakan0.0167100694 ft³
Kubiko Yarda0.000618891461 yd³
Kutsarita (US)96 tsp (US)
Kutsarita (UK)79.9367217 tsp (UK)
Kutsara (US)32 tbsp (US)
Kutsara (UK)26.6455739 tbsp (UK)
Fluid Ounce (US)16 fl oz (US)
Fluid Ounce (UK)16.6534837 fl oz (UK)
Tasa (Metriko)1.89270589 cup (metric)
Tasa (US)2 cup (US)
Tasa (UK)1.66534837 cup (UK)
Pint (US)1 pt (US)
Pint (UK)0.832674185 pt (UK)
Quart (US)0.5 qt (US)
Quart (UK)0.416337092 qt (UK)
Galon (US)0.125 gal (US)
Galon (UK)0.104084273 gal (UK)
Bariles0.00297619048 bbl

Mga Kaugnay na Pagpapalit

Hektolitro → Mililitro (hL → mL)Hektolitro → Kubiko Sentimetro (cc) (hL → cm³)Hektolitro → Sentilitro (hL → cL)Hektolitro → Desilitro (hL → dL)Hektolitro → Litro (hL → L)Hektolitro → Kubiko Metro (hL → m³)Hektolitro → Kubiko Pulgada (hL → in³)Hektolitro → Kubiko Talampakan (hL → ft³)Hektolitro → Kubiko Yarda (hL → yd³)Hektolitro → Kutsarita (US) (hL → tsp (US))Hektolitro → Kutsarita (UK) (hL → tsp (UK))Hektolitro → Kutsara (US) (hL → tbsp (US))Hektolitro → Kutsara (UK) (hL → tbsp (UK))Hektolitro → Fluid Ounce (US) (hL → fl oz (US))Hektolitro → Fluid Ounce (UK) (hL → fl oz (UK))Hektolitro → Tasa (Metriko) (hL → cup (metric))Hektolitro → Tasa (US) (hL → cup (US))Hektolitro → Tasa (UK) (hL → cup (UK))Hektolitro → Pint (UK) (hL → pt (UK))Hektolitro → Quart (US) (hL → qt (US))Hektolitro → Quart (UK) (hL → qt (UK))Hektolitro → Galon (US) (hL → gal (US))Hektolitro → Galon (UK) (hL → gal (UK))Hektolitro → Bariles (hL → bbl)
Mililitro → Pint (US) (mL → pt (US))Kubiko Sentimetro (cc) → Pint (US) (cm³ → pt (US))Sentilitro → Pint (US) (cL → pt (US))Desilitro → Pint (US) (dL → pt (US))Litro → Pint (US) (L → pt (US))Kubiko Metro → Pint (US) (m³ → pt (US))Kubiko Pulgada → Pint (US) (in³ → pt (US))Kubiko Talampakan → Pint (US) (ft³ → pt (US))Kubiko Yarda → Pint (US) (yd³ → pt (US))Kutsarita (US) → Pint (US) (tsp (US) → pt (US))Kutsarita (UK) → Pint (US) (tsp (UK) → pt (US))Kutsara (US) → Pint (US) (tbsp (US) → pt (US))Kutsara (UK) → Pint (US) (tbsp (UK) → pt (US))Fluid Ounce (US) → Pint (US) (fl oz (US) → pt (US))Fluid Ounce (UK) → Pint (US) (fl oz (UK) → pt (US))Tasa (Metriko) → Pint (US) (cup (metric) → pt (US))Tasa (US) → Pint (US) (cup (US) → pt (US))Tasa (UK) → Pint (US) (cup (UK) → pt (US))Pint (UK) → Pint (US) (pt (UK) → pt (US))Quart (US) → Pint (US) (qt (US) → pt (US))Quart (UK) → Pint (US) (qt (UK) → pt (US))Galon (US) → Pint (US) (gal (US) → pt (US))Galon (UK) → Pint (US) (gal (UK) → pt (US))Bariles → Pint (US) (bbl → pt (US))