Hektolitro sa Tasa (UK)

1 hL=351.950797 cup (UK)

Pormula ng Pagpapalit

Ang pormula para palitan ang Hektolitro sa Tasa (UK) ay ang mga sumusunod:

Tasa (UK) = Hektolitro × 351.950797

Ilapat sa iyong kalkulasyon:

1 hL × 351.950797 = 351.950797 cup (UK)

Tungkol sa pagpapalit na ito

Ang 1 Hektolitro (hL) ay katumbas ng 351.950797 cup (UK), at ang 1 Tasa (UK) (cup (UK)) ay katumbas ng 0.00284130625 hL.

Mga Sikat na Halaga ng Pagpapalit (Talahanayan ng Pagpapalit)

HektolitroTasa (UK)
0.01 hL3.51950797 cup (UK)
0.1 hL35.1950797 cup (UK)
1 hL351.950797 cup (UK)
2 hL703.901595 cup (UK)
3 hL1,055.85239 cup (UK)
4 hL1,407.80319 cup (UK)
5 hL1,759.75399 cup (UK)
6 hL2,111.70478 cup (UK)
7 hL2,463.65558 cup (UK)
8 hL2,815.60638 cup (UK)
9 hL3,167.55718 cup (UK)
10 hL3,519.50797 cup (UK)
20 hL7,039.01595 cup (UK)
30 hL10,558.5239 cup (UK)
40 hL14,078.0319 cup (UK)
50 hL17,597.5399 cup (UK)
60 hL21,117.0478 cup (UK)
70 hL24,636.5558 cup (UK)
80 hL28,156.0638 cup (UK)
90 hL31,675.5718 cup (UK)
100 hL35,195.0797 cup (UK)
200 hL70,390.1595 cup (UK)
300 hL105,585.239 cup (UK)
500 hL175,975.399 cup (UK)
1,000 hL351,950.797 cup (UK)
10,000 hL3,519,507.97 cup (UK)

Paghahambing ng Yunit

1 hL (Hektolitro) =
Mililitro100,000 mL
Kubiko Sentimetro (cc)100,000 cm³
Sentilitro10,000 cL
Desilitro1,000 dL
Litro100 L
Hektolitro1 hL
Kubiko Metro0.1 m³
Kubiko Pulgada6,102.37441 in³
Kubiko Talampakan3.53146667 ft³
Kubiko Yarda0.130795062 yd³
Kutsarita (US)20,288.4136 tsp (US)
Kutsarita (UK)16,893.6383 tsp (UK)
Kutsara (US)6,762.80454 tbsp (US)
Kutsara (UK)5,631.21276 tbsp (UK)
Fluid Ounce (US)3,381.40227 fl oz (US)
Fluid Ounce (UK)3,519.50797 fl oz (UK)
Tasa (Metriko)400 cup (metric)
Tasa (US)422.675284 cup (US)
Tasa (UK)351.950797 cup (UK)
Pint (US)211.337642 pt (US)
Pint (UK)175.975399 pt (UK)
Quart (US)105.668821 qt (US)
Quart (UK)87.9876993 qt (UK)
Galon (US)26.4172052 gal (US)
Galon (UK)21.9969248 gal (UK)
Bariles0.628981077 bbl
1 cup (UK) (Tasa (UK)) =
Mililitro284.130625 mL
Kubiko Sentimetro (cc)284.130625 cm³
Sentilitro28.4130625 cL
Desilitro2.84130625 dL
Litro0.284130625 L
Hektolitro0.00284130625 hL
Kubiko Metro0.000284130625 m³
Kubiko Pulgada17.3387145 in³
Kubiko Talampakan0.0100339783 ft³
Kubiko Yarda0.000371628827 yd³
Kutsarita (US)57.6455964 tsp (US)
Kutsarita (UK)48 tsp (UK)
Kutsara (US)19.2151988 tbsp (US)
Kutsara (UK)16 tbsp (UK)
Fluid Ounce (US)9.6075994 fl oz (US)
Fluid Ounce (UK)10 fl oz (UK)
Tasa (Metriko)1.1365225 cup (metric)
Tasa (US)1.20094993 cup (US)
Tasa (UK)1 cup (UK)
Pint (US)0.600474963 pt (US)
Pint (UK)0.5 pt (UK)
Quart (US)0.300237481 qt (US)
Quart (UK)0.25 qt (UK)
Galon (US)0.0750593703 gal (US)
Galon (UK)0.0625 gal (UK)
Bariles0.00178712787 bbl

Mga Kaugnay na Pagpapalit

Hektolitro → Mililitro (hL → mL)Hektolitro → Kubiko Sentimetro (cc) (hL → cm³)Hektolitro → Sentilitro (hL → cL)Hektolitro → Desilitro (hL → dL)Hektolitro → Litro (hL → L)Hektolitro → Kubiko Metro (hL → m³)Hektolitro → Kubiko Pulgada (hL → in³)Hektolitro → Kubiko Talampakan (hL → ft³)Hektolitro → Kubiko Yarda (hL → yd³)Hektolitro → Kutsarita (US) (hL → tsp (US))Hektolitro → Kutsarita (UK) (hL → tsp (UK))Hektolitro → Kutsara (US) (hL → tbsp (US))Hektolitro → Kutsara (UK) (hL → tbsp (UK))Hektolitro → Fluid Ounce (US) (hL → fl oz (US))Hektolitro → Fluid Ounce (UK) (hL → fl oz (UK))Hektolitro → Tasa (Metriko) (hL → cup (metric))Hektolitro → Tasa (US) (hL → cup (US))Hektolitro → Pint (US) (hL → pt (US))Hektolitro → Pint (UK) (hL → pt (UK))Hektolitro → Quart (US) (hL → qt (US))Hektolitro → Quart (UK) (hL → qt (UK))Hektolitro → Galon (US) (hL → gal (US))Hektolitro → Galon (UK) (hL → gal (UK))Hektolitro → Bariles (hL → bbl)
Mililitro → Tasa (UK) (mL → cup (UK))Kubiko Sentimetro (cc) → Tasa (UK) (cm³ → cup (UK))Sentilitro → Tasa (UK) (cL → cup (UK))Desilitro → Tasa (UK) (dL → cup (UK))Litro → Tasa (UK) (L → cup (UK))Kubiko Metro → Tasa (UK) (m³ → cup (UK))Kubiko Pulgada → Tasa (UK) (in³ → cup (UK))Kubiko Talampakan → Tasa (UK) (ft³ → cup (UK))Kubiko Yarda → Tasa (UK) (yd³ → cup (UK))Kutsarita (US) → Tasa (UK) (tsp (US) → cup (UK))Kutsarita (UK) → Tasa (UK) (tsp (UK) → cup (UK))Kutsara (US) → Tasa (UK) (tbsp (US) → cup (UK))Kutsara (UK) → Tasa (UK) (tbsp (UK) → cup (UK))Fluid Ounce (US) → Tasa (UK) (fl oz (US) → cup (UK))Fluid Ounce (UK) → Tasa (UK) (fl oz (UK) → cup (UK))Tasa (Metriko) → Tasa (UK) (cup (metric) → cup (UK))Tasa (US) → Tasa (UK) (cup (US) → cup (UK))Pint (US) → Tasa (UK) (pt (US) → cup (UK))Pint (UK) → Tasa (UK) (pt (UK) → cup (UK))Quart (US) → Tasa (UK) (qt (US) → cup (UK))Quart (UK) → Tasa (UK) (qt (UK) → cup (UK))Galon (US) → Tasa (UK) (gal (US) → cup (UK))Galon (UK) → Tasa (UK) (gal (UK) → cup (UK))Bariles → Tasa (UK) (bbl → cup (UK))