Tasa (UK) sa Hektolitro

1 cup (UK)=0.00284130625 hL

Pormula ng Pagpapalit

Ang pormula para palitan ang Tasa (UK) sa Hektolitro ay ang mga sumusunod:

Hektolitro = Tasa (UK) × 0.00284130625

Ilapat sa iyong kalkulasyon:

1 cup (UK) × 0.00284130625 = 0.00284130625 hL

Tungkol sa pagpapalit na ito

Ang 1 Tasa (UK) (cup (UK)) ay katumbas ng 0.00284130625 hL, at ang 1 Hektolitro (hL) ay katumbas ng 351.950797 cup (UK).

Mga Sikat na Halaga ng Pagpapalit (Talahanayan ng Pagpapalit)

Tasa (UK)Hektolitro
0.01 cup (UK)0.0000284130625 hL
0.1 cup (UK)0.000284130625 hL
1 cup (UK)0.00284130625 hL
2 cup (UK)0.0056826125 hL
3 cup (UK)0.00852391875 hL
4 cup (UK)0.011365225 hL
5 cup (UK)0.0142065313 hL
6 cup (UK)0.0170478375 hL
7 cup (UK)0.0198891438 hL
8 cup (UK)0.02273045 hL
9 cup (UK)0.0255717563 hL
10 cup (UK)0.0284130625 hL
20 cup (UK)0.056826125 hL
30 cup (UK)0.0852391875 hL
40 cup (UK)0.11365225 hL
50 cup (UK)0.142065313 hL
60 cup (UK)0.170478375 hL
70 cup (UK)0.198891438 hL
80 cup (UK)0.2273045 hL
90 cup (UK)0.255717563 hL
100 cup (UK)0.284130625 hL
200 cup (UK)0.56826125 hL
300 cup (UK)0.852391875 hL
500 cup (UK)1.42065313 hL
1,000 cup (UK)2.84130625 hL
10,000 cup (UK)28.4130625 hL

Paghahambing ng Yunit

1 cup (UK) (Tasa (UK)) =
Mililitro284.130625 mL
Kubiko Sentimetro (cc)284.130625 cm³
Sentilitro28.4130625 cL
Desilitro2.84130625 dL
Litro0.284130625 L
Hektolitro0.00284130625 hL
Kubiko Metro0.000284130625 m³
Kubiko Pulgada17.3387145 in³
Kubiko Talampakan0.0100339783 ft³
Kubiko Yarda0.000371628827 yd³
Kutsarita (US)57.6455964 tsp (US)
Kutsarita (UK)48 tsp (UK)
Kutsara (US)19.2151988 tbsp (US)
Kutsara (UK)16 tbsp (UK)
Fluid Ounce (US)9.6075994 fl oz (US)
Fluid Ounce (UK)10 fl oz (UK)
Tasa (Metriko)1.1365225 cup (metric)
Tasa (US)1.20094993 cup (US)
Tasa (UK)1 cup (UK)
Pint (US)0.600474963 pt (US)
Pint (UK)0.5 pt (UK)
Quart (US)0.300237481 qt (US)
Quart (UK)0.25 qt (UK)
Galon (US)0.0750593703 gal (US)
Galon (UK)0.0625 gal (UK)
Bariles0.00178712787 bbl
1 hL (Hektolitro) =
Mililitro100,000 mL
Kubiko Sentimetro (cc)100,000 cm³
Sentilitro10,000 cL
Desilitro1,000 dL
Litro100 L
Hektolitro1 hL
Kubiko Metro0.1 m³
Kubiko Pulgada6,102.37441 in³
Kubiko Talampakan3.53146667 ft³
Kubiko Yarda0.130795062 yd³
Kutsarita (US)20,288.4136 tsp (US)
Kutsarita (UK)16,893.6383 tsp (UK)
Kutsara (US)6,762.80454 tbsp (US)
Kutsara (UK)5,631.21276 tbsp (UK)
Fluid Ounce (US)3,381.40227 fl oz (US)
Fluid Ounce (UK)3,519.50797 fl oz (UK)
Tasa (Metriko)400 cup (metric)
Tasa (US)422.675284 cup (US)
Tasa (UK)351.950797 cup (UK)
Pint (US)211.337642 pt (US)
Pint (UK)175.975399 pt (UK)
Quart (US)105.668821 qt (US)
Quart (UK)87.9876993 qt (UK)
Galon (US)26.4172052 gal (US)
Galon (UK)21.9969248 gal (UK)
Bariles0.628981077 bbl

Mga Kaugnay na Pagpapalit

Tasa (UK) → Mililitro (cup (UK) → mL)Tasa (UK) → Kubiko Sentimetro (cc) (cup (UK) → cm³)Tasa (UK) → Sentilitro (cup (UK) → cL)Tasa (UK) → Desilitro (cup (UK) → dL)Tasa (UK) → Litro (cup (UK) → L)Tasa (UK) → Kubiko Metro (cup (UK) → m³)Tasa (UK) → Kubiko Pulgada (cup (UK) → in³)Tasa (UK) → Kubiko Talampakan (cup (UK) → ft³)Tasa (UK) → Kubiko Yarda (cup (UK) → yd³)Tasa (UK) → Kutsarita (US) (cup (UK) → tsp (US))Tasa (UK) → Kutsarita (UK) (cup (UK) → tsp (UK))Tasa (UK) → Kutsara (US) (cup (UK) → tbsp (US))Tasa (UK) → Kutsara (UK) (cup (UK) → tbsp (UK))Tasa (UK) → Fluid Ounce (US) (cup (UK) → fl oz (US))Tasa (UK) → Fluid Ounce (UK) (cup (UK) → fl oz (UK))Tasa (UK) → Tasa (Metriko) (cup (UK) → cup (metric))Tasa (UK) → Tasa (US) (cup (UK) → cup (US))Tasa (UK) → Pint (US) (cup (UK) → pt (US))Tasa (UK) → Pint (UK) (cup (UK) → pt (UK))Tasa (UK) → Quart (US) (cup (UK) → qt (US))Tasa (UK) → Quart (UK) (cup (UK) → qt (UK))Tasa (UK) → Galon (US) (cup (UK) → gal (US))Tasa (UK) → Galon (UK) (cup (UK) → gal (UK))Tasa (UK) → Bariles (cup (UK) → bbl)
Mililitro → Hektolitro (mL → hL)Kubiko Sentimetro (cc) → Hektolitro (cm³ → hL)Sentilitro → Hektolitro (cL → hL)Desilitro → Hektolitro (dL → hL)Litro → Hektolitro (L → hL)Kubiko Metro → Hektolitro (m³ → hL)Kubiko Pulgada → Hektolitro (in³ → hL)Kubiko Talampakan → Hektolitro (ft³ → hL)Kubiko Yarda → Hektolitro (yd³ → hL)Kutsarita (US) → Hektolitro (tsp (US) → hL)Kutsarita (UK) → Hektolitro (tsp (UK) → hL)Kutsara (US) → Hektolitro (tbsp (US) → hL)Kutsara (UK) → Hektolitro (tbsp (UK) → hL)Fluid Ounce (US) → Hektolitro (fl oz (US) → hL)Fluid Ounce (UK) → Hektolitro (fl oz (UK) → hL)Tasa (Metriko) → Hektolitro (cup (metric) → hL)Tasa (US) → Hektolitro (cup (US) → hL)Pint (US) → Hektolitro (pt (US) → hL)Pint (UK) → Hektolitro (pt (UK) → hL)Quart (US) → Hektolitro (qt (US) → hL)Quart (UK) → Hektolitro (qt (UK) → hL)Galon (US) → Hektolitro (gal (US) → hL)Galon (UK) → Hektolitro (gal (UK) → hL)Bariles → Hektolitro (bbl → hL)