Kubiko Metro sa Hektolitro

1 m³=10 hL

Pormula ng Pagpapalit

Ang pormula para palitan ang Kubiko Metro sa Hektolitro ay ang mga sumusunod:

Hektolitro = Kubiko Metro × 10

Ilapat sa iyong kalkulasyon:

1 m³ × 10 = 10 hL

Tungkol sa pagpapalit na ito

Ang 1 Kubiko Metro (m³) ay katumbas ng 10 hL, at ang 1 Hektolitro (hL) ay katumbas ng 0.1 m³.

Mga Sikat na Halaga ng Pagpapalit (Talahanayan ng Pagpapalit)

Kubiko MetroHektolitro
0.01 m³0.1 hL
0.1 m³1 hL
1 m³10 hL
2 m³20 hL
3 m³30 hL
4 m³40 hL
5 m³50 hL
6 m³60 hL
7 m³70 hL
8 m³80 hL
9 m³90 hL
10 m³100 hL
20 m³200 hL
30 m³300 hL
40 m³400 hL
50 m³500 hL
60 m³600 hL
70 m³700 hL
80 m³800 hL
90 m³900 hL
100 m³1,000 hL
200 m³2,000 hL
300 m³3,000 hL
500 m³5,000 hL
1,000 m³10,000 hL
10,000 m³100,000 hL

Paghahambing ng Yunit

1 m³ (Kubiko Metro) =
Mililitro1,000,000 mL
Kubiko Sentimetro (cc)1,000,000 cm³
Sentilitro100,000 cL
Desilitro10,000 dL
Litro1,000 L
Hektolitro10 hL
Kubiko Metro1 m³
Kubiko Pulgada61,023.7441 in³
Kubiko Talampakan35.3146667 ft³
Kubiko Yarda1.30795062 yd³
Kutsarita (US)202,884.136 tsp (US)
Kutsarita (UK)168,936.383 tsp (UK)
Kutsara (US)67,628.0454 tbsp (US)
Kutsara (UK)56,312.1276 tbsp (UK)
Fluid Ounce (US)33,814.0227 fl oz (US)
Fluid Ounce (UK)35,195.0797 fl oz (UK)
Tasa (Metriko)4,000 cup (metric)
Tasa (US)4,226.75284 cup (US)
Tasa (UK)3,519.50797 cup (UK)
Pint (US)2,113.37642 pt (US)
Pint (UK)1,759.75399 pt (UK)
Quart (US)1,056.68821 qt (US)
Quart (UK)879.876993 qt (UK)
Galon (US)264.172052 gal (US)
Galon (UK)219.969248 gal (UK)
Bariles6.28981077 bbl
1 hL (Hektolitro) =
Mililitro100,000 mL
Kubiko Sentimetro (cc)100,000 cm³
Sentilitro10,000 cL
Desilitro1,000 dL
Litro100 L
Hektolitro1 hL
Kubiko Metro0.1 m³
Kubiko Pulgada6,102.37441 in³
Kubiko Talampakan3.53146667 ft³
Kubiko Yarda0.130795062 yd³
Kutsarita (US)20,288.4136 tsp (US)
Kutsarita (UK)16,893.6383 tsp (UK)
Kutsara (US)6,762.80454 tbsp (US)
Kutsara (UK)5,631.21276 tbsp (UK)
Fluid Ounce (US)3,381.40227 fl oz (US)
Fluid Ounce (UK)3,519.50797 fl oz (UK)
Tasa (Metriko)400 cup (metric)
Tasa (US)422.675284 cup (US)
Tasa (UK)351.950797 cup (UK)
Pint (US)211.337642 pt (US)
Pint (UK)175.975399 pt (UK)
Quart (US)105.668821 qt (US)
Quart (UK)87.9876993 qt (UK)
Galon (US)26.4172052 gal (US)
Galon (UK)21.9969248 gal (UK)
Bariles0.628981077 bbl

Mga Kaugnay na Pagpapalit

Kubiko Metro → Mililitro (m³ → mL)Kubiko Metro → Kubiko Sentimetro (cc) (m³ → cm³)Kubiko Metro → Sentilitro (m³ → cL)Kubiko Metro → Desilitro (m³ → dL)Kubiko Metro → Litro (m³ → L)Kubiko Metro → Kubiko Pulgada (m³ → in³)Kubiko Metro → Kubiko Talampakan (m³ → ft³)Kubiko Metro → Kubiko Yarda (m³ → yd³)Kubiko Metro → Kutsarita (US) (m³ → tsp (US))Kubiko Metro → Kutsarita (UK) (m³ → tsp (UK))Kubiko Metro → Kutsara (US) (m³ → tbsp (US))Kubiko Metro → Kutsara (UK) (m³ → tbsp (UK))Kubiko Metro → Fluid Ounce (US) (m³ → fl oz (US))Kubiko Metro → Fluid Ounce (UK) (m³ → fl oz (UK))Kubiko Metro → Tasa (Metriko) (m³ → cup (metric))Kubiko Metro → Tasa (US) (m³ → cup (US))Kubiko Metro → Tasa (UK) (m³ → cup (UK))Kubiko Metro → Pint (US) (m³ → pt (US))Kubiko Metro → Pint (UK) (m³ → pt (UK))Kubiko Metro → Quart (US) (m³ → qt (US))Kubiko Metro → Quart (UK) (m³ → qt (UK))Kubiko Metro → Galon (US) (m³ → gal (US))Kubiko Metro → Galon (UK) (m³ → gal (UK))Kubiko Metro → Bariles (m³ → bbl)
Mililitro → Hektolitro (mL → hL)Kubiko Sentimetro (cc) → Hektolitro (cm³ → hL)Sentilitro → Hektolitro (cL → hL)Desilitro → Hektolitro (dL → hL)Litro → Hektolitro (L → hL)Kubiko Pulgada → Hektolitro (in³ → hL)Kubiko Talampakan → Hektolitro (ft³ → hL)Kubiko Yarda → Hektolitro (yd³ → hL)Kutsarita (US) → Hektolitro (tsp (US) → hL)Kutsarita (UK) → Hektolitro (tsp (UK) → hL)Kutsara (US) → Hektolitro (tbsp (US) → hL)Kutsara (UK) → Hektolitro (tbsp (UK) → hL)Fluid Ounce (US) → Hektolitro (fl oz (US) → hL)Fluid Ounce (UK) → Hektolitro (fl oz (UK) → hL)Tasa (Metriko) → Hektolitro (cup (metric) → hL)Tasa (US) → Hektolitro (cup (US) → hL)Tasa (UK) → Hektolitro (cup (UK) → hL)Pint (US) → Hektolitro (pt (US) → hL)Pint (UK) → Hektolitro (pt (UK) → hL)Quart (US) → Hektolitro (qt (US) → hL)Quart (UK) → Hektolitro (qt (UK) → hL)Galon (US) → Hektolitro (gal (US) → hL)Galon (UK) → Hektolitro (gal (UK) → hL)Bariles → Hektolitro (bbl → hL)