Kutsara (US) sa Hektolitro

1 tbsp (US)=0.000147867648 hL

Pormula ng Pagpapalit

Ang pormula para palitan ang Kutsara (US) sa Hektolitro ay ang mga sumusunod:

Hektolitro = Kutsara (US) × 0.000147867648

Ilapat sa iyong kalkulasyon:

1 tbsp (US) × 0.000147867648 = 0.000147867648 hL

Tungkol sa pagpapalit na ito

Ang 1 Kutsara (US) (tbsp (US)) ay katumbas ng 0.000147867648 hL, at ang 1 Hektolitro (hL) ay katumbas ng 6,762.80454 tbsp (US).

Mga Sikat na Halaga ng Pagpapalit (Talahanayan ng Pagpapalit)

Kutsara (US)Hektolitro
0.01 tbsp (US)0.00000147867648 hL
0.1 tbsp (US)0.0000147867648 hL
1 tbsp (US)0.000147867648 hL
2 tbsp (US)0.000295735296 hL
3 tbsp (US)0.000443602943 hL
4 tbsp (US)0.000591470591 hL
5 tbsp (US)0.000739338239 hL
6 tbsp (US)0.000887205887 hL
7 tbsp (US)0.00103507353 hL
8 tbsp (US)0.00118294118 hL
9 tbsp (US)0.00133080883 hL
10 tbsp (US)0.00147867648 hL
20 tbsp (US)0.00295735296 hL
30 tbsp (US)0.00443602943 hL
40 tbsp (US)0.00591470591 hL
50 tbsp (US)0.00739338239 hL
60 tbsp (US)0.00887205887 hL
70 tbsp (US)0.0103507353 hL
80 tbsp (US)0.0118294118 hL
90 tbsp (US)0.0133080883 hL
100 tbsp (US)0.0147867648 hL
200 tbsp (US)0.0295735296 hL
300 tbsp (US)0.0443602943 hL
500 tbsp (US)0.0739338239 hL
1,000 tbsp (US)0.147867648 hL
10,000 tbsp (US)1.47867648 hL

Paghahambing ng Yunit

1 tbsp (US) (Kutsara (US)) =
Mililitro14.7867648 mL
Kubiko Sentimetro (cc)14.7867648 cm³
Sentilitro1.47867648 cL
Desilitro0.147867648 dL
Litro0.0147867648 L
Hektolitro0.000147867648 hL
Kubiko Metro0.0000147867648 m³
Kubiko Pulgada0.90234375 in³
Kubiko Talampakan0.00052218967 ft³
Kubiko Yarda0.0000193403582 yd³
Kutsarita (US)3 tsp (US)
Kutsarita (UK)2.49802255 tsp (UK)
Kutsara (US)1 tbsp (US)
Kutsara (UK)0.832674185 tbsp (UK)
Fluid Ounce (US)0.5 fl oz (US)
Fluid Ounce (UK)0.520421365 fl oz (UK)
Tasa (Metriko)0.0591470591 cup (metric)
Tasa (US)0.0625 cup (US)
Tasa (UK)0.0520421365 cup (UK)
Pint (US)0.03125 pt (US)
Pint (UK)0.0260210683 pt (UK)
Quart (US)0.015625 qt (US)
Quart (UK)0.0130105341 qt (UK)
Galon (US)0.00390625 gal (US)
Galon (UK)0.00325263353 gal (UK)
Bariles0.0000930059524 bbl
1 hL (Hektolitro) =
Mililitro100,000 mL
Kubiko Sentimetro (cc)100,000 cm³
Sentilitro10,000 cL
Desilitro1,000 dL
Litro100 L
Hektolitro1 hL
Kubiko Metro0.1 m³
Kubiko Pulgada6,102.37441 in³
Kubiko Talampakan3.53146667 ft³
Kubiko Yarda0.130795062 yd³
Kutsarita (US)20,288.4136 tsp (US)
Kutsarita (UK)16,893.6383 tsp (UK)
Kutsara (US)6,762.80454 tbsp (US)
Kutsara (UK)5,631.21276 tbsp (UK)
Fluid Ounce (US)3,381.40227 fl oz (US)
Fluid Ounce (UK)3,519.50797 fl oz (UK)
Tasa (Metriko)400 cup (metric)
Tasa (US)422.675284 cup (US)
Tasa (UK)351.950797 cup (UK)
Pint (US)211.337642 pt (US)
Pint (UK)175.975399 pt (UK)
Quart (US)105.668821 qt (US)
Quart (UK)87.9876993 qt (UK)
Galon (US)26.4172052 gal (US)
Galon (UK)21.9969248 gal (UK)
Bariles0.628981077 bbl

Mga Kaugnay na Pagpapalit

Kutsara (US) → Mililitro (tbsp (US) → mL)Kutsara (US) → Kubiko Sentimetro (cc) (tbsp (US) → cm³)Kutsara (US) → Sentilitro (tbsp (US) → cL)Kutsara (US) → Desilitro (tbsp (US) → dL)Kutsara (US) → Litro (tbsp (US) → L)Kutsara (US) → Kubiko Metro (tbsp (US) → m³)Kutsara (US) → Kubiko Pulgada (tbsp (US) → in³)Kutsara (US) → Kubiko Talampakan (tbsp (US) → ft³)Kutsara (US) → Kubiko Yarda (tbsp (US) → yd³)Kutsara (US) → Kutsarita (US) (tbsp (US) → tsp (US))Kutsara (US) → Kutsarita (UK) (tbsp (US) → tsp (UK))Kutsara (US) → Kutsara (UK) (tbsp (US) → tbsp (UK))Kutsara (US) → Fluid Ounce (US) (tbsp (US) → fl oz (US))Kutsara (US) → Fluid Ounce (UK) (tbsp (US) → fl oz (UK))Kutsara (US) → Tasa (Metriko) (tbsp (US) → cup (metric))Kutsara (US) → Tasa (US) (tbsp (US) → cup (US))Kutsara (US) → Tasa (UK) (tbsp (US) → cup (UK))Kutsara (US) → Pint (US) (tbsp (US) → pt (US))Kutsara (US) → Pint (UK) (tbsp (US) → pt (UK))Kutsara (US) → Quart (US) (tbsp (US) → qt (US))Kutsara (US) → Quart (UK) (tbsp (US) → qt (UK))Kutsara (US) → Galon (US) (tbsp (US) → gal (US))Kutsara (US) → Galon (UK) (tbsp (US) → gal (UK))Kutsara (US) → Bariles (tbsp (US) → bbl)
Mililitro → Hektolitro (mL → hL)Kubiko Sentimetro (cc) → Hektolitro (cm³ → hL)Sentilitro → Hektolitro (cL → hL)Desilitro → Hektolitro (dL → hL)Litro → Hektolitro (L → hL)Kubiko Metro → Hektolitro (m³ → hL)Kubiko Pulgada → Hektolitro (in³ → hL)Kubiko Talampakan → Hektolitro (ft³ → hL)Kubiko Yarda → Hektolitro (yd³ → hL)Kutsarita (US) → Hektolitro (tsp (US) → hL)Kutsarita (UK) → Hektolitro (tsp (UK) → hL)Kutsara (UK) → Hektolitro (tbsp (UK) → hL)Fluid Ounce (US) → Hektolitro (fl oz (US) → hL)Fluid Ounce (UK) → Hektolitro (fl oz (UK) → hL)Tasa (Metriko) → Hektolitro (cup (metric) → hL)Tasa (US) → Hektolitro (cup (US) → hL)Tasa (UK) → Hektolitro (cup (UK) → hL)Pint (US) → Hektolitro (pt (US) → hL)Pint (UK) → Hektolitro (pt (UK) → hL)Quart (US) → Hektolitro (qt (US) → hL)Quart (UK) → Hektolitro (qt (UK) → hL)Galon (US) → Hektolitro (gal (US) → hL)Galon (UK) → Hektolitro (gal (UK) → hL)Bariles → Hektolitro (bbl → hL)