Galon (UK) sa Hektolitro

1 gal (UK)=0.0454609 hL

Pormula ng Pagpapalit

Ang pormula para palitan ang Galon (UK) sa Hektolitro ay ang mga sumusunod:

Hektolitro = Galon (UK) × 0.0454609

Ilapat sa iyong kalkulasyon:

1 gal (UK) × 0.0454609 = 0.0454609 hL

Tungkol sa pagpapalit na ito

Ang 1 Galon (UK) (gal (UK)) ay katumbas ng 0.0454609 hL, at ang 1 Hektolitro (hL) ay katumbas ng 21.9969248 gal (UK).

Mga Sikat na Halaga ng Pagpapalit (Talahanayan ng Pagpapalit)

Galon (UK)Hektolitro
0.01 gal (UK)0.000454609 hL
0.1 gal (UK)0.00454609 hL
1 gal (UK)0.0454609 hL
2 gal (UK)0.0909218 hL
3 gal (UK)0.1363827 hL
4 gal (UK)0.1818436 hL
5 gal (UK)0.2273045 hL
6 gal (UK)0.2727654 hL
7 gal (UK)0.3182263 hL
8 gal (UK)0.3636872 hL
9 gal (UK)0.4091481 hL
10 gal (UK)0.454609 hL
20 gal (UK)0.909218 hL
30 gal (UK)1.363827 hL
40 gal (UK)1.818436 hL
50 gal (UK)2.273045 hL
60 gal (UK)2.727654 hL
70 gal (UK)3.182263 hL
80 gal (UK)3.636872 hL
90 gal (UK)4.091481 hL
100 gal (UK)4.54609 hL
200 gal (UK)9.09218 hL
300 gal (UK)13.63827 hL
500 gal (UK)22.73045 hL
1,000 gal (UK)45.4609 hL
10,000 gal (UK)454.609 hL

Paghahambing ng Yunit

1 gal (UK) (Galon (UK)) =
Mililitro4,546.09 mL
Kubiko Sentimetro (cc)4,546.09 cm³
Sentilitro454.609 cL
Desilitro45.4609 dL
Litro4.54609 L
Hektolitro0.0454609 hL
Kubiko Metro0.00454609 m³
Kubiko Pulgada277.419433 in³
Kubiko Talampakan0.160543653 ft³
Kubiko Yarda0.00594606123 yd³
Kutsarita (US)922.329543 tsp (US)
Kutsarita (UK)768 tsp (UK)
Kutsara (US)307.443181 tbsp (US)
Kutsara (UK)256 tbsp (UK)
Fluid Ounce (US)153.72159 fl oz (US)
Fluid Ounce (UK)160 fl oz (UK)
Tasa (Metriko)18.18436 cup (metric)
Tasa (US)19.2151988 cup (US)
Tasa (UK)16 cup (UK)
Pint (US)9.6075994 pt (US)
Pint (UK)8 pt (UK)
Quart (US)4.8037997 qt (US)
Quart (UK)4 qt (UK)
Galon (US)1.20094993 gal (US)
Galon (UK)1 gal (UK)
Bariles0.0285940458 bbl
1 hL (Hektolitro) =
Mililitro100,000 mL
Kubiko Sentimetro (cc)100,000 cm³
Sentilitro10,000 cL
Desilitro1,000 dL
Litro100 L
Hektolitro1 hL
Kubiko Metro0.1 m³
Kubiko Pulgada6,102.37441 in³
Kubiko Talampakan3.53146667 ft³
Kubiko Yarda0.130795062 yd³
Kutsarita (US)20,288.4136 tsp (US)
Kutsarita (UK)16,893.6383 tsp (UK)
Kutsara (US)6,762.80454 tbsp (US)
Kutsara (UK)5,631.21276 tbsp (UK)
Fluid Ounce (US)3,381.40227 fl oz (US)
Fluid Ounce (UK)3,519.50797 fl oz (UK)
Tasa (Metriko)400 cup (metric)
Tasa (US)422.675284 cup (US)
Tasa (UK)351.950797 cup (UK)
Pint (US)211.337642 pt (US)
Pint (UK)175.975399 pt (UK)
Quart (US)105.668821 qt (US)
Quart (UK)87.9876993 qt (UK)
Galon (US)26.4172052 gal (US)
Galon (UK)21.9969248 gal (UK)
Bariles0.628981077 bbl

Mga Kaugnay na Pagpapalit

Galon (UK) → Mililitro (gal (UK) → mL)Galon (UK) → Kubiko Sentimetro (cc) (gal (UK) → cm³)Galon (UK) → Sentilitro (gal (UK) → cL)Galon (UK) → Desilitro (gal (UK) → dL)Galon (UK) → Litro (gal (UK) → L)Galon (UK) → Kubiko Metro (gal (UK) → m³)Galon (UK) → Kubiko Pulgada (gal (UK) → in³)Galon (UK) → Kubiko Talampakan (gal (UK) → ft³)Galon (UK) → Kubiko Yarda (gal (UK) → yd³)Galon (UK) → Kutsarita (US) (gal (UK) → tsp (US))Galon (UK) → Kutsarita (UK) (gal (UK) → tsp (UK))Galon (UK) → Kutsara (US) (gal (UK) → tbsp (US))Galon (UK) → Kutsara (UK) (gal (UK) → tbsp (UK))Galon (UK) → Fluid Ounce (US) (gal (UK) → fl oz (US))Galon (UK) → Fluid Ounce (UK) (gal (UK) → fl oz (UK))Galon (UK) → Tasa (Metriko) (gal (UK) → cup (metric))Galon (UK) → Tasa (US) (gal (UK) → cup (US))Galon (UK) → Tasa (UK) (gal (UK) → cup (UK))Galon (UK) → Pint (US) (gal (UK) → pt (US))Galon (UK) → Pint (UK) (gal (UK) → pt (UK))Galon (UK) → Quart (US) (gal (UK) → qt (US))Galon (UK) → Quart (UK) (gal (UK) → qt (UK))Galon (UK) → Galon (US) (gal (UK) → gal (US))Galon (UK) → Bariles (gal (UK) → bbl)
Mililitro → Hektolitro (mL → hL)Kubiko Sentimetro (cc) → Hektolitro (cm³ → hL)Sentilitro → Hektolitro (cL → hL)Desilitro → Hektolitro (dL → hL)Litro → Hektolitro (L → hL)Kubiko Metro → Hektolitro (m³ → hL)Kubiko Pulgada → Hektolitro (in³ → hL)Kubiko Talampakan → Hektolitro (ft³ → hL)Kubiko Yarda → Hektolitro (yd³ → hL)Kutsarita (US) → Hektolitro (tsp (US) → hL)Kutsarita (UK) → Hektolitro (tsp (UK) → hL)Kutsara (US) → Hektolitro (tbsp (US) → hL)Kutsara (UK) → Hektolitro (tbsp (UK) → hL)Fluid Ounce (US) → Hektolitro (fl oz (US) → hL)Fluid Ounce (UK) → Hektolitro (fl oz (UK) → hL)Tasa (Metriko) → Hektolitro (cup (metric) → hL)Tasa (US) → Hektolitro (cup (US) → hL)Tasa (UK) → Hektolitro (cup (UK) → hL)Pint (US) → Hektolitro (pt (US) → hL)Pint (UK) → Hektolitro (pt (UK) → hL)Quart (US) → Hektolitro (qt (US) → hL)Quart (UK) → Hektolitro (qt (UK) → hL)Galon (US) → Hektolitro (gal (US) → hL)Bariles → Hektolitro (bbl → hL)