Tasa (US) sa Hektolitro

1 cup (US)=0.00236588237 hL

Pormula ng Pagpapalit

Ang pormula para palitan ang Tasa (US) sa Hektolitro ay ang mga sumusunod:

Hektolitro = Tasa (US) × 0.00236588237

Ilapat sa iyong kalkulasyon:

1 cup (US) × 0.00236588237 = 0.00236588237 hL

Tungkol sa pagpapalit na ito

Ang 1 Tasa (US) (cup (US)) ay katumbas ng 0.00236588237 hL, at ang 1 Hektolitro (hL) ay katumbas ng 422.675284 cup (US).

Mga Sikat na Halaga ng Pagpapalit (Talahanayan ng Pagpapalit)

Tasa (US)Hektolitro
0.01 cup (US)0.0000236588237 hL
0.1 cup (US)0.000236588237 hL
1 cup (US)0.00236588237 hL
2 cup (US)0.00473176473 hL
3 cup (US)0.00709764709 hL
4 cup (US)0.00946352946 hL
5 cup (US)0.0118294118 hL
6 cup (US)0.0141952942 hL
7 cup (US)0.0165611766 hL
8 cup (US)0.0189270589 hL
9 cup (US)0.0212929413 hL
10 cup (US)0.0236588237 hL
20 cup (US)0.0473176473 hL
30 cup (US)0.070976471 hL
40 cup (US)0.0946352946 hL
50 cup (US)0.118294118 hL
60 cup (US)0.141952942 hL
70 cup (US)0.165611766 hL
80 cup (US)0.189270589 hL
90 cup (US)0.212929413 hL
100 cup (US)0.236588237 hL
200 cup (US)0.473176473 hL
300 cup (US)0.709764709 hL
500 cup (US)1.18294118 hL
1,000 cup (US)2.36588237 hL
10,000 cup (US)23.6588237 hL

Paghahambing ng Yunit

1 cup (US) (Tasa (US)) =
Mililitro236.588237 mL
Kubiko Sentimetro (cc)236.588237 cm³
Sentilitro23.6588237 cL
Desilitro2.36588236 dL
Litro0.236588237 L
Hektolitro0.00236588237 hL
Kubiko Metro0.000236588236 m³
Kubiko Pulgada14.4375 in³
Kubiko Talampakan0.00835503472 ft³
Kubiko Yarda0.00030944573 yd³
Kutsarita (US)48 tsp (US)
Kutsarita (UK)39.9683609 tsp (UK)
Kutsara (US)16 tbsp (US)
Kutsara (UK)13.322787 tbsp (UK)
Fluid Ounce (US)8 fl oz (US)
Fluid Ounce (UK)8.32674185 fl oz (UK)
Tasa (Metriko)0.946352946 cup (metric)
Tasa (US)1 cup (US)
Tasa (UK)0.832674185 cup (UK)
Pint (US)0.5 pt (US)
Pint (UK)0.416337092 pt (UK)
Quart (US)0.25 qt (US)
Quart (UK)0.208168546 qt (UK)
Galon (US)0.0625 gal (US)
Galon (UK)0.0520421365 gal (UK)
Bariles0.00148809524 bbl
1 hL (Hektolitro) =
Mililitro100,000 mL
Kubiko Sentimetro (cc)100,000 cm³
Sentilitro10,000 cL
Desilitro1,000 dL
Litro100 L
Hektolitro1 hL
Kubiko Metro0.1 m³
Kubiko Pulgada6,102.37441 in³
Kubiko Talampakan3.53146667 ft³
Kubiko Yarda0.130795062 yd³
Kutsarita (US)20,288.4136 tsp (US)
Kutsarita (UK)16,893.6383 tsp (UK)
Kutsara (US)6,762.80454 tbsp (US)
Kutsara (UK)5,631.21276 tbsp (UK)
Fluid Ounce (US)3,381.40227 fl oz (US)
Fluid Ounce (UK)3,519.50797 fl oz (UK)
Tasa (Metriko)400 cup (metric)
Tasa (US)422.675284 cup (US)
Tasa (UK)351.950797 cup (UK)
Pint (US)211.337642 pt (US)
Pint (UK)175.975399 pt (UK)
Quart (US)105.668821 qt (US)
Quart (UK)87.9876993 qt (UK)
Galon (US)26.4172052 gal (US)
Galon (UK)21.9969248 gal (UK)
Bariles0.628981077 bbl

Mga Kaugnay na Pagpapalit

Tasa (US) → Mililitro (cup (US) → mL)Tasa (US) → Kubiko Sentimetro (cc) (cup (US) → cm³)Tasa (US) → Sentilitro (cup (US) → cL)Tasa (US) → Desilitro (cup (US) → dL)Tasa (US) → Litro (cup (US) → L)Tasa (US) → Kubiko Metro (cup (US) → m³)Tasa (US) → Kubiko Pulgada (cup (US) → in³)Tasa (US) → Kubiko Talampakan (cup (US) → ft³)Tasa (US) → Kubiko Yarda (cup (US) → yd³)Tasa (US) → Kutsarita (US) (cup (US) → tsp (US))Tasa (US) → Kutsarita (UK) (cup (US) → tsp (UK))Tasa (US) → Kutsara (US) (cup (US) → tbsp (US))Tasa (US) → Kutsara (UK) (cup (US) → tbsp (UK))Tasa (US) → Fluid Ounce (US) (cup (US) → fl oz (US))Tasa (US) → Fluid Ounce (UK) (cup (US) → fl oz (UK))Tasa (US) → Tasa (Metriko) (cup (US) → cup (metric))Tasa (US) → Tasa (UK) (cup (US) → cup (UK))Tasa (US) → Pint (US) (cup (US) → pt (US))Tasa (US) → Pint (UK) (cup (US) → pt (UK))Tasa (US) → Quart (US) (cup (US) → qt (US))Tasa (US) → Quart (UK) (cup (US) → qt (UK))Tasa (US) → Galon (US) (cup (US) → gal (US))Tasa (US) → Galon (UK) (cup (US) → gal (UK))Tasa (US) → Bariles (cup (US) → bbl)
Mililitro → Hektolitro (mL → hL)Kubiko Sentimetro (cc) → Hektolitro (cm³ → hL)Sentilitro → Hektolitro (cL → hL)Desilitro → Hektolitro (dL → hL)Litro → Hektolitro (L → hL)Kubiko Metro → Hektolitro (m³ → hL)Kubiko Pulgada → Hektolitro (in³ → hL)Kubiko Talampakan → Hektolitro (ft³ → hL)Kubiko Yarda → Hektolitro (yd³ → hL)Kutsarita (US) → Hektolitro (tsp (US) → hL)Kutsarita (UK) → Hektolitro (tsp (UK) → hL)Kutsara (US) → Hektolitro (tbsp (US) → hL)Kutsara (UK) → Hektolitro (tbsp (UK) → hL)Fluid Ounce (US) → Hektolitro (fl oz (US) → hL)Fluid Ounce (UK) → Hektolitro (fl oz (UK) → hL)Tasa (Metriko) → Hektolitro (cup (metric) → hL)Tasa (UK) → Hektolitro (cup (UK) → hL)Pint (US) → Hektolitro (pt (US) → hL)Pint (UK) → Hektolitro (pt (UK) → hL)Quart (US) → Hektolitro (qt (US) → hL)Quart (UK) → Hektolitro (qt (UK) → hL)Galon (US) → Hektolitro (gal (US) → hL)Galon (UK) → Hektolitro (gal (UK) → hL)Bariles → Hektolitro (bbl → hL)