Kubiko Pulgada sa Hektolitro

1 in³=0.00016387064 hL

Pormula ng Pagpapalit

Ang pormula para palitan ang Kubiko Pulgada sa Hektolitro ay ang mga sumusunod:

Hektolitro = Kubiko Pulgada × 0.00016387064

Ilapat sa iyong kalkulasyon:

1 in³ × 0.00016387064 = 0.00016387064 hL

Tungkol sa pagpapalit na ito

Ang 1 Kubiko Pulgada (in³) ay katumbas ng 0.00016387064 hL, at ang 1 Hektolitro (hL) ay katumbas ng 6,102.37441 in³.

Mga Sikat na Halaga ng Pagpapalit (Talahanayan ng Pagpapalit)

Kubiko PulgadaHektolitro
0.01 in³0.0000016387064 hL
0.1 in³0.000016387064 hL
1 in³0.00016387064 hL
2 in³0.00032774128 hL
3 in³0.00049161192 hL
4 in³0.00065548256 hL
5 in³0.0008193532 hL
6 in³0.00098322384 hL
7 in³0.00114709448 hL
8 in³0.00131096512 hL
9 in³0.00147483576 hL
10 in³0.0016387064 hL
20 in³0.0032774128 hL
30 in³0.0049161192 hL
40 in³0.0065548256 hL
50 in³0.008193532 hL
60 in³0.0098322384 hL
70 in³0.0114709448 hL
80 in³0.0131096512 hL
90 in³0.0147483576 hL
100 in³0.016387064 hL
200 in³0.032774128 hL
300 in³0.049161192 hL
500 in³0.08193532 hL
1,000 in³0.16387064 hL
10,000 in³1.6387064 hL

Paghahambing ng Yunit

1 in³ (Kubiko Pulgada) =
Mililitro16.387064 mL
Kubiko Sentimetro (cc)16.387064 cm³
Sentilitro1.6387064 cL
Desilitro0.16387064 dL
Litro0.016387064 L
Hektolitro0.00016387064 hL
Kubiko Metro0.000016387064 m³
Kubiko Pulgada1 in³
Kubiko Talampakan0.000578703704 ft³
Kubiko Yarda0.0000214334705 yd³
Kutsarita (US)3.32467532 tsp (US)
Kutsarita (UK)2.76837132 tsp (UK)
Kutsara (US)1.10822511 tbsp (US)
Kutsara (UK)0.922790438 tbsp (UK)
Fluid Ounce (US)0.554112554 fl oz (US)
Fluid Ounce (UK)0.576744024 fl oz (UK)
Tasa (Metriko)0.065548256 cup (metric)
Tasa (US)0.0692640693 cup (US)
Tasa (UK)0.0576744024 cup (UK)
Pint (US)0.0346320346 pt (US)
Pint (UK)0.0288372012 pt (UK)
Quart (US)0.0173160173 qt (US)
Quart (UK)0.0144186006 qt (UK)
Galon (US)0.00432900433 gal (US)
Galon (UK)0.00360465015 gal (UK)
Bariles0.000103071532 bbl
1 hL (Hektolitro) =
Mililitro100,000 mL
Kubiko Sentimetro (cc)100,000 cm³
Sentilitro10,000 cL
Desilitro1,000 dL
Litro100 L
Hektolitro1 hL
Kubiko Metro0.1 m³
Kubiko Pulgada6,102.37441 in³
Kubiko Talampakan3.53146667 ft³
Kubiko Yarda0.130795062 yd³
Kutsarita (US)20,288.4136 tsp (US)
Kutsarita (UK)16,893.6383 tsp (UK)
Kutsara (US)6,762.80454 tbsp (US)
Kutsara (UK)5,631.21276 tbsp (UK)
Fluid Ounce (US)3,381.40227 fl oz (US)
Fluid Ounce (UK)3,519.50797 fl oz (UK)
Tasa (Metriko)400 cup (metric)
Tasa (US)422.675284 cup (US)
Tasa (UK)351.950797 cup (UK)
Pint (US)211.337642 pt (US)
Pint (UK)175.975399 pt (UK)
Quart (US)105.668821 qt (US)
Quart (UK)87.9876993 qt (UK)
Galon (US)26.4172052 gal (US)
Galon (UK)21.9969248 gal (UK)
Bariles0.628981077 bbl

Mga Kaugnay na Pagpapalit

Kubiko Pulgada → Mililitro (in³ → mL)Kubiko Pulgada → Kubiko Sentimetro (cc) (in³ → cm³)Kubiko Pulgada → Sentilitro (in³ → cL)Kubiko Pulgada → Desilitro (in³ → dL)Kubiko Pulgada → Litro (in³ → L)Kubiko Pulgada → Kubiko Metro (in³ → m³)Kubiko Pulgada → Kubiko Talampakan (in³ → ft³)Kubiko Pulgada → Kubiko Yarda (in³ → yd³)Kubiko Pulgada → Kutsarita (US) (in³ → tsp (US))Kubiko Pulgada → Kutsarita (UK) (in³ → tsp (UK))Kubiko Pulgada → Kutsara (US) (in³ → tbsp (US))Kubiko Pulgada → Kutsara (UK) (in³ → tbsp (UK))Kubiko Pulgada → Fluid Ounce (US) (in³ → fl oz (US))Kubiko Pulgada → Fluid Ounce (UK) (in³ → fl oz (UK))Kubiko Pulgada → Tasa (Metriko) (in³ → cup (metric))Kubiko Pulgada → Tasa (US) (in³ → cup (US))Kubiko Pulgada → Tasa (UK) (in³ → cup (UK))Kubiko Pulgada → Pint (US) (in³ → pt (US))Kubiko Pulgada → Pint (UK) (in³ → pt (UK))Kubiko Pulgada → Quart (US) (in³ → qt (US))Kubiko Pulgada → Quart (UK) (in³ → qt (UK))Kubiko Pulgada → Galon (US) (in³ → gal (US))Kubiko Pulgada → Galon (UK) (in³ → gal (UK))Kubiko Pulgada → Bariles (in³ → bbl)
Mililitro → Hektolitro (mL → hL)Kubiko Sentimetro (cc) → Hektolitro (cm³ → hL)Sentilitro → Hektolitro (cL → hL)Desilitro → Hektolitro (dL → hL)Litro → Hektolitro (L → hL)Kubiko Metro → Hektolitro (m³ → hL)Kubiko Talampakan → Hektolitro (ft³ → hL)Kubiko Yarda → Hektolitro (yd³ → hL)Kutsarita (US) → Hektolitro (tsp (US) → hL)Kutsarita (UK) → Hektolitro (tsp (UK) → hL)Kutsara (US) → Hektolitro (tbsp (US) → hL)Kutsara (UK) → Hektolitro (tbsp (UK) → hL)Fluid Ounce (US) → Hektolitro (fl oz (US) → hL)Fluid Ounce (UK) → Hektolitro (fl oz (UK) → hL)Tasa (Metriko) → Hektolitro (cup (metric) → hL)Tasa (US) → Hektolitro (cup (US) → hL)Tasa (UK) → Hektolitro (cup (UK) → hL)Pint (US) → Hektolitro (pt (US) → hL)Pint (UK) → Hektolitro (pt (UK) → hL)Quart (US) → Hektolitro (qt (US) → hL)Quart (UK) → Hektolitro (qt (UK) → hL)Galon (US) → Hektolitro (gal (US) → hL)Galon (UK) → Hektolitro (gal (UK) → hL)Bariles → Hektolitro (bbl → hL)